Gò Vấp - Vui xuân cùng em A3 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Gò Vấp Vui xuân cùng em A3

Lượt xem: 1,516

trần lê phú an

Binh Nhất
Bé Tập Massage
26/12/21
Chủ đề
4
41
2
0 ₿
Mới bước vào bộ môn thể thao mạo hiểm này chưa biết cách rp như nào cho đúng có sai sót gì mong ae lượng thứ bỏ qua hehe. Có tìm hiểu sơ qua về bộ môn này dc 1 tháng tìm vòng vòng trên congdong thì biết dc 1 cơ sở gần nhà là cơ sở bên hera. Mình đến vào dịp tết cho nên là vẫn còn khuyến mãi.
Tới cơ sở thì có anh pv ra tiếp đón nhiệt tình. Tới quầy lễ tân thì làm thủ tục các thứ mua vé onsen 1. Mình thì không biết số mấy nên chọn random. Thế là lên phòng thôi chờ đợi chi nữa.
Phòng ốc thiết kế đẹp, sạch sẽ sang trọng. Ngồi dc ít phút thì em xinh tươi bước vào, random mà may mắn vậy ta, dc 1 em ưa nhìn cao trắng trẻo mũm mĩm xinh tươi thế này. Muốn ôm liền, mà thôi từ từ rồi cháo cũng nhừ mà hehe. Chào hỏi xíu thì e cười khẽ có vẽ như mắc cỡ làm mình khá thích thú. Vào xông hơi cho có phong trào với anh em chứ tui tính hong thích xông hơi cho lắm.
Tầm 5 phút rồi cũng tranh thủ ra, lúc này ngồi ôm tâm sự loài chim biển mà 2 tay ko thể yên dc. Lúc này thằng em tỉnh giấc muốn chào hỏi luôn r em thấy vậy em cười làm mình ngại chết đi được. Xong cũng được mời đi tắm , e này tắm kĩ từ thằng anh đến thằng em.
Lên giường bắt đầu bài ms khỏe em này làm ms khỏe tốt đủ lực giúp mình xua tan mệt mỏi. Tới bài ms mệt thì e bắt đầu thoa dầu ms thái dùng ngực trườn từ bàn chân trường lên và loang lõi khắc cơ thể. Nằm cảm nhận 2 đầu ti mà sướng ngất người. Tiếp theo e bắt đầu tung chiêu click ti từ trên xuống chăm sóc thằng đệ,em BJ miệt mài thế là mình cũng khám phá khe nước thiên nhiên, nước nôi ê chề.... Nàng tiên nữ lướt qua lướt lại rồi kẹp kẹp xém tí out luôn chứ nhưng mà lần này là khác rồi nha. Kết thúc chuyện cổ tích thì bắt đầu phần tiếp theo hành hạ. E ấy ôm hôn mình một nụ hôn cuồng nhiệt, thổi lỗ tai các kiểu nói chung là rất đã, e phổi hợp nhịp nhàng vừa BJ và HJ các kiểu làm mình cũng khó lòng mà chống cự được lâu cũng đành phải out trong sung sướng.
Nằm nghĩ chút tâm sự tui hỏi em số mấy để lần sau vào kiếm bé nữa. Chứ phê quá mà. E nói là A3. Tâm sự dc 1 lúc e tắm sơ lại cho mình rồi mặc đồ vào ra về. Xuống quầy tip e bằng vé thôi.
Đánh giá chung
Em này vui vẻ chiều khách, mặt ưa nhìn
V1 bóp vừa tay
V2 có lipit
V3 săn chắc
Xuống quầy tính ra về mà lễ tân mời nồng nhiệt quá nên uống xong ly trà nóng rồi mới về.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
78
1,270
730
0 ₿
Thay mặt bé e xin cảm ơn bác về bài rv ạ . Hi vọng được tiếp đón bác lần sau sớm sớm chút ạ . Chúc bác năm mới thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ