Vũng Tàu - Cập nhật mới nhất 2019

Lượt xem: 45,333

KelvinLam

Binh Nhất
Bé Tập Massage
27/3/18
Chủ đề
4
15
37
38
0 ₿
Tránh xa em Thảo và Misa lúc này. Trừ khi có rất nhiều tiền, bo 2 chai thì được phục vụ vui vẻ. Còn 800 1tr thì nhận được sự lạnh nhạt, công nghiệp. Đôi điều cảm nhận.

rùa con

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
13/1/18
Chủ đề
2
261
185
0 ₿
Cách đây 2 hôm mình tới Kiều Anh buổi tối thì chỉ có 1 em mập mập thôi,2 em kia chưa tới làm

thai nguyen

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
19/8/15
Chủ đề
1
8
0
31
0 ₿
Sammy có BJ nóng lạnh ko mấy bác, tính cuối tuần công tác ghé vào, hic

rezisleiar

Tập Sự
Bé Tập Massage
12/1/18
Chủ đề
0
33
10
0 ₿

Thì bởi vậy mới nói, gặp em dễ thương mới vô nghề thì không sao chứ em làm lâu năm vừa chảnh vừa công nghiệp. May là tôi đẹp trai trắng trẻo và còn đeo vàng trên người mà còn bị làm qua loa rồi sau khi chơi xong cho vào bồn kêu tự rửa đấy. Nhân viên thì vừa công nghiệp vừa đòi hỏi mà làm ăn như thế cũng đòi lên giá vé. :mad:

vtforme

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
27/2/19
Chủ đề
0
1
0
56
0 ₿
Sao không thấy review về Khách Sạn Hoa Hồng? ở đó có gì hay không các đồng dâm

LQMTmL

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/3/19
Chủ đề
2
15
12
0 ₿
Chào bạn,
Mình mới check bé Kim, thái độ oki nhưng ép kêu bài đăng của bạn là sự cố và bé 22 tuổi, khá nhiều chiêu trò, chuẩn bị đổi tên, khá vòi Vĩnh, giá 800k-1tr và 1tr mới có làm tình nhé
Thân

thai nguyen

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
19/8/15
Chủ đề
1
8
0
31
0 ₿
Sammy nay e đi chán lắm bác, phòng xông hơi ko có hơi, , đi e số 10, mặt xinh ok v1 chà bá, msg dc 10p xong thư giãn, ko có nóng lạnh, bj ít hj nhiều, zz làm thì hối hết giờ quài, phòng vip 250k ẻm nói chỉ có 45p thôi, ko có tắm cho như chỗ khác, đòi tip 800-1000k.
Đợt sau chắc e ghé Kiều Anh thử coi sao

thien_ha_ba_xuong

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
20/1/16
Chủ đề
1
4
5
34
0 ₿
Em vừa check Kiều Anh sau khi tham khảo bài này. Trải nghiệm thực tế:
- tip locker 20k
- vé 250, đưa 300, cười cười ko thối tiền. Em ok, đi chơi mà
- nhân viên phục vụ công nghiệp, suất 45 phút, mới 20p, em chưa ra (em có tí men mà em ấy công nghiệp quá, ko ra nổi dù rất cố gắng), đòi tip 800k dù em vẫn chưa ra.
- kêu quản lý vào, nói qua nói lại, chốt là em phải giữ nguyên đào. Đáng lưu ý là nói em tham khảo trên mạng khi yêu cầu em Kim, em Nhung, nói em đừng có xem trên mạng, tào lao ko ah.
- em nv nói ẻm đã phục vụ các kiểu, ko ra là tại em, em vẫn phải trả 800k, em nv kêu pvu vào, pvu nó kiểu như quá hỉu hay sao đó, vào xíu bỏ ra.
- bà mịa, 800k, ok, giữa 800k và cái cảnh bị đánh giữa đất khách quê người, em chọn trả 800k.
Kết thúc. Taxi về. Chia sẽ các bác tham khảo, em chả buồn nhận xét.

• Like
Điểm cảm xúc: VIP BĐS

Thành Nhân

Tập Sự
Bé Tập Massage
8/3/19
Chủ đề
0
13
0
34
0 ₿
Các bác ơi ! có bác nào check hàng thử ở Hải Âu không vui lòng report nhé. Có em nào ngon chym và vếu to thì vui lòng report nhé.

jackielong09

Binh Nhất
Bé Tập Massage
10/4/18
Chủ đề
5
21
2
32
0 ₿
Em ở vt đây, đúng như bác nói, vt giờ chỉ còn amis với kiều anh là chất lượng phục vụ tốt

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu

LQMTmL

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/3/19
Chủ đề
2
15
12
0 ₿
Không nên đi Kim, Nhung

• Like
Điểm cảm xúc: thien_ha_ba_xuong and KamaSu

Hihihi123

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
18/4/19
Chủ đề
0
2
0
38
0 ₿
Em là men mới ! Matxa thì em cũng được check khá nhiều nơi và cũng có tí thâm niên do gia đình em thay đổi chỗ ở ... giờ gia đình em ơ Long hải Vũng tàu . E cũng về đây được vài năm rồi , cũng có check Bưu Điện , Anh Thư ... nhiều giá cả khác nhau như các bác điều đã biết . Giờ em chỉ xin chia sẽ địa điểm em vừa mới check xong nóng hổi thôi . Đó là sammy hotel ! Phòng ốc so với những chỗ em đi trước thì ko được tốt như mong muốn , vì em cũng là dạng coi trọng xông hơi và matxa bài bản tí . Matxa thì cũng dừng lại ở mức trung bình , nhưng nếu muốn đấm tiếp nhân viên vẫn ok . Còn về phần chính thì mới vào em yêu cầu số 3 như bác nào trên này có rì viêu khá tốt , nhưng nhân viên nói số 3 chỉ làm buổi tối , rồi em nói vậy kiếm giúp em nào mi nhon mặt mũi xinh xắn và vui vẻ tí cũng được ( giờ thì hên xui vậy ) chứ ban đầu vào thấy phòng ốc là hơi nản rồi ( e đi vé VIP ) e vào phòng xông hơi được vài phút sau đó tắm , rồi em ấy cũng đã vào . E đó là em số 5 tên nhi , như bác gì đó cũng đã ghi trên ! Và em khá ấn tượng với em này , khuôn mặt xinh xắn , da đẹp , mịn , thơm và dáng người cũng rất hợp với sở thích của em ( chỉ có chiều cao thì hơi thiếu hơn em muốn tí ) về khoản đấm bóp thì tàm tạm , nói khách quan thì có phần dưới trung bình . Nhưng khi làm e tậm sự và nói chuyện khá dễ thương ... còn đến phần thư giãn em ấy nói em làm Full xe vít nhưng ko có đá nóng . Em ok ! Thế là em ấy bắt đầu . Nói chung là rất T/c và verry good , bj hay hj đều rất ok , ko hối thúc gì ... e chỉ viết vậy thôi vì em lười lắm mà viết ngang đây khá là dài so với em rồi đó . Nói chung hôm nay em check được bé số 5 ở sammy và e rất ấn tượng , như thế này thì em thấy thái độ phục vụ còn hơn bên bưu điện thời điểm này . Bác nào ở Vũng tàu có dịp đi check thì hú em , hì . Chắc tuần sau e lại phải ghé thăm em ấy thôi
P/S : vé VIP 250k
E bo 700k
( e thấy bác gì trên đó ghi bo thì từ 500 - 700 ) nhưng hơi phê em ấy nên em bo 700 hì
Chúc các bác ngon trym

Hihihi123

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
18/4/19
Chủ đề
0
2
0
38
0 ₿
Ah theo như em số 5 này nói thì em số 3 nghĩ từ trước tết rồi