Vũng Tàu - Cập nhật mới nhất 2019

Lượt xem: 45,327

KelvinLam

Binh Nhất
Bé Tập Massage
27/3/18
Chủ đề
4
15
37
38
0 ₿
Chào anh em,
Thông tin này là thông tin mới nhất từ kinh nghiệm vào tháng 1 năm 2019
Mình có ít thông tin chia sẻ với anh em về tình hình Vũng Tàu để anh em khi xuống công tác dưới này mà biết chỗ ăn chơi nhé:

1. Khách sạn Bưu Điện : chỉ có 1 loại vé , 300k , tiền típ các em đòi là 1tr cho đầy đủ dịch vụ : nóng lạnh và full *** . Em Thảo vẫn còn làm , nhưng lần mình đi thì thái độ giờ công nghiệp lắm , chỉ muốn cho khách ra khỏi phòng càng sớm càng tốt , bị hạn chế hôn hít , sờ mó nha . Mấy em còn lại có được 2 3 em tầm 7 8 điểm , nhưng thái độ chưa biết vì mình chưa đi . Riêng em thảo 1 lần không bao giờ quay lại , dù mình đi ẻm vào giờ thấp điểm .

2. Khách sạn Điện Lực : có 2 loại vé , vé thường là 200k, vé víp là 350 k. Phòng thường và vip chỉ khác nhau có phòng xông hơi , mình khuyên mấy bác nếu đi thì chọn phòng thường cũng được vì phòng cũng sạch sẽ như Minh Tâm LTK . Vào gặp em An và em Misa , giờ mấy em lên giá là 1tr , sờ mó ko cho , hôn hít không cho, đổi tư thế không cho . Nói chung người thì đẹp nhưng dịch vụ như vậy là không quay lại. Mấy em còn lại mình chưa đi chưa biết , chứ 2 em hotgirl nhất mà thái độ như vậy là say bye bye .

3. Sammy Hotel : có 2 loại vé 170 và 250 . Vào thì mấy em không đẹp lắm , cao nhất chắc 7 điểm . Thái độ ổn , không có ra giá trước hay kỳ kèo với khách , mà làm xong mình đưa bao nhiêu thì đưa . Tùy hảo tâm , 500k đến 700 k là vừa , các em vui vẻ . Các số ổn ở đây gồm số 3 (nhỏ con, mặt xinh, V1 to hàng fake, thái độ tốt) , số 4 (hơi dư mỡ chút , mặt giống giống Hương Tràm , thái độ rất tốt , quan tâm cảm xúc khách ) , số 5 em Nhi nhỏ người , lép đều , thái độ tốt . Mình hay tip 600 k, các em rất vui vẻ .

4. Amis giờ có 3 cơ sở tên là Matxa 179 : 1 cái nằm trên Biệt Thự cũ đường Võ Thị Sáu , phòng nhỏ , ko đẹp . Cái mới mở ở tầng thượng khách sạn Palm City kế bên Pullman . Giá 300k vé Vip , các em chỉ có 1 2 em xuất sắc , còn lại nhan sắc body tầm 5-6 điểm . Tip 800 - 1tr , tùy em , các em sẽ ra giá trước . Phòng to , giường matxa kích thước 1m8 x 2m tha hồ cho các bác lăn lê trườn bò . Thái độ ổn .

5. Khách sạn Kiều Anh : ngay bùng binh Đài Liệt Sỹ , vé 250 k, 1 loại vé . Đây là nơi mình hài lòng nhất , típ 600 - 800 tùy em và có nóng lạnh hay ko . Có hai em rất ổn là em Kim (cao , đẹp , em Misa và Thảo Điện Lực không bằng em này , em này 20 tuổi , cao , thơm, mịn , vòng 1 vừa phải , da trắng đẹp , thái độ tốt . Em Nhung , nhìn mộc mạc chân phương , quan tâm cảm xúc khách , mặt ổn 7 điểm .

6. Khách sạn Cao Hotel (matxa Cao Nguyên) : 1 loại phòng 300k VIP , phòng mới siêu đẹp , thiết kế kiểu đế vương . Dàn đào từ ngoài Bắc vào , mà hơi ít đào , đào cũng ko trẻ lắm tầm 28 đến 32 tuổi . Ặc , nếu đào vẫn như vậy không nên đi , tip 700 đến 1tr

6. Còn lại như Thùy Vân , Hải Âu : chán , công nghiệp, vòi tiền.
7. Các cơ sở đã đóng cửa do bị cạnh tranh : Kỳ Hòa , Mường Thanh (giờ làm lành mạnh) , The Coast.

LeeMinHo

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
9/10/16
Chủ đề
4
374
89
29
0 ₿
Sưu tầm cũng khá là đầy đủ á... anh chủ topic chắc ở vũng tàu nên đi dc nhiều nơi vãi

KelvinLam

Binh Nhất
Bé Tập Massage
27/3/18
Chủ đề
4
15
37
38
0 ₿
Chào bạn Lee Min Ho,
Mình là người Đồng Nai , do công ty có dự án dưới Vũng Tàu nên mỗi tháng xuống 1 lần , 1 lần xuống đi 2 chỗ , hehe , nên trong 6 tháng là đi đủ hết Vũng Tàu . Theo ý kiến cá nhân có 2 chỗ đáng đi Vũng Tàu lúc này là Kiều Anh và 179 tại khách sạn The Palm City kế bên Pullman . Gửi vài thông tin đến anh em .

LeeMinHo

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
9/10/16
Chủ đề
4
374
89
29
0 ₿
Inbox cho em xin tên vài bé ở 2 chỗ mới đi anh.. tks

alvinvt

Binh Nhì
Bé Tập Massage
26/6/17
Chủ đề
1
16
0
36
0 ₿
Cho mình xin info bên Amis với

doikhonnan211

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
31/1/19
Chủ đề
0
6
0
32
0 ₿
hai em bên ks kiêu anh 2 em đó service full ko bác,coa cho hôn hay k?

thichkhunglong

Tập Sự
Nhập Môn Massage
1/3/18
Chủ đề
0
114
32
39
0 ₿
Bác cho hỏi e Kim ở ks Kiều Anh cao được 1m70 không, có thuộc dạng to con không bác, mình thích cao ráo to con lắm

_Relax_

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
10/3/13
Chủ đề
7
216
78
0 ₿
Bài viết của bác thớt chất vãi, đầy đủ thông tin cần thiết.
Tuy nhiên mình vẫn thích ms em đẹp rồi từ từ tiến đến full sv hơn là bụp phát xử luôn kiểu ở VT:D

rezisleiar

Tập Sự
Bé Tập Massage
12/1/18
Chủ đề
0
33
10
0 ₿
Điện Lực nay lên giá rồi à. Xăng tăng, thuế tăng, đồ ăn tăng giờ gái cũng tăng. :mad:

ví rổng

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
26/4/15
Chủ đề
8
204
49
29
0 ₿
1 bài viết có đầu tư về vật chất lẫn tinh thần. respect

Phlongcby

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/2/17
Chủ đề
0
6
0
35
0 ₿
Bác report đầy đủ quá. Bác có em nào cho hôn môi ko share cho em với

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
The Coast tui nhớ ko lầm có 2 cơ sở, ở đây có bia ôm luôn

KelvinLam

Binh Nhất
Bé Tập Massage
27/3/18
Chủ đề
4
15
37
38
0 ₿
Điện lực giờ chán lắm. Dịch vụ công nghiệp dễ sợ. Dù trước đây mình là khách quen của điện lực và phương nam. Giờ chia tay, ko quay lại

KelvinLam

Binh Nhất
Bé Tập Massage
27/3/18
Chủ đề
4
15
37
38
0 ₿
Nếu bạn thích có chút đấm bóp thì mình thấy Sammy, mấy e vẫn làm bài bản 20 30 phút đấm. Nhưng phòng ốc thì cũ rồi. Giá ổn nhất vé 170, tip 500 600 là ok.

• Like
Điểm cảm xúc: _Relax_