Q.1 Vùng vẫy cùng e 39 Dubai quận 1

Lượt xem: 1,676

Chanhhuutai1

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
19/2/19
Chủ đề
9
152
74
Hồ chí minh
0 ₿
Lại là Tài đây ae ạ:)) may mắn trúng đc code trong even,mặc dù vừa đi mấy ngày trc nhưng vẫn lon ton tranh thủ qua Dubai nằm vùng mấy e xinh tươi tiếp
Vừa làm về là dọt qua ngay khi vừa nhận mã code, tính check pé 11 thấy ae khen bữa h mà ai dè quên alo trc nên ẻm lên tour luôn nên đành xem ipad vậy, lượt một hồi qd chọn e 39 xinh đẹp
Csvc ở đây chắc ae k còn xa lạ gì rùi nên mình mạn phép k rv nữa, mình lên lầu ngồi chờ và k xông hơi ( sợ nóng) nên bảo bé lên lun. Ngồi một tí lướt face này nọ thì pé bc vào. Chu cha mẹ ơi xinh vãi đạn, body thì khá đẹp kiểu đầy đặn hơn dáng thon thả tí á, nhìn chung mới gặp là ưng ngay mún lên giường hành xử liền:))
Bc qua vụ tắm rửa là lên giường nằm hưởng thụ ngay, bé dáng người thon thả,cặp bưởi real nha ae, lắp ló sau cái yếm cứ lắc lư trc mặt mà chỉ mún đè em xuống, hên là còn kìm lại đc. Pé nói chuyện rất duyên c vs giọng khá ngọt nhưng pé lại k biết bắt chuyện giỏi nên ae nhớ mở đầu hộ pé hen
K dài dòng nữa Tài vô vụ chính đây pé massa tuy k nhìu bài nhưng bù lại kỹ thuật rất tốt thư giản cho ae khỏe lắm. Hết khỏe Tài nằm ngửa là chu cha cặp ngực trc mặt, tay k tự chủ mà sờ lên hàng real mềm vcl mấy ông ạ,pé đi màn thái hết sức phê, chà cặp ngực khắp cả ng, đặc biệt ngay thằng em là cứ lên xuống làm thằng a nhìn thèm nhỏ dãi
Em chườn khắp ng cùng màn đi lưõi điêu luyện tới đâu phê tới đó, em lướt lên lick ti. Màn lick ti vs khuôn mặt xinh đẹp vừa lén nhìn mình tui nhìn mà chịu k nổi vs bả lun:)) tay thì chuồn xuống chăm thằng đệ, phê lồi, tay tui cũng k chịu yên một bên thì hái đào tươi bên kia thì khẽ luồn xuống thăm cô pé. Một lúc sau màn khích thích tới màn chính, e chườn xuống hôn khắp đùi vs chụp ngay thằng đệ làm tui giật hết cả mình, kỹ thuật lưỡi của em phải nói đỉnh, chụp ngay phần đầu mà đi lưỡi quấn khắp ngóc ngách ,pheeeeeee lâu rùi mình mới gặp đc em kỹ thuật tốt thế này, kèm thêm cái âm thanh wifi của em phải nói mún chịu k nổi lun hà, hên nay Tài ra lâu lắm^^ vừa hưởng thụ mà 2 tay mò khắp ng mơn trơn cùng e, một lúc sau đầu hàng trong sung sướng ,nằm nghỉ một lúc trò chuyện cùng em, ôm một hồi vài tắm lại rùi ra về, và k quên hẹn một dịp khác quay lại
Face 7.5
V1 real 7.5
V2 7
V3 mèn đét ơi căng tròn 9
V4 nay mình k mò sâu nên k biết nc nôi sao cả:))
Tic chương trình tài trợ ạ
Tip=tic
Tóm lại em này là một số ae nên check, massa khỏe vs mệt đều ok hết, nc khá duyên thêm face xinh vcl ae check thử nhé k thất vọng đâu

• Like
Điểm cảm xúc: haiau_sea