Vuốt Lướt - Q.7 - Vuốt lướt cùng Lễ tân tập sự | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Vuốt Lướt Q.7 Vuốt lướt cùng Lễ tân tập sự

Lượt xem: 5,876

Súng máy

Thượng Tá
Member Ưu Tú
6/8/22
Chủ đề
102
3,237
2,739
32
16 ₿
Các bé Lễ tân với tôi luôn là cái gì đó rất bánh cuốn, là suối nguồn tươi trẻ, là cảm hứng trong tất cả những lần khám phá cơ sở mới…thi thoảng đây cũng là nguồn chữa lành sau những đau thương lấp lỗ châu mai cho bà con. Bởi lẽ ở các bé toát lên sự mướt mát, nhẹ nhàng, ngây ngô, nhìn được mà không chạm đến được. Tôi gặp bé cũng trong dịp tình cờ đến Min, cũng trong chiều mưa ấy…em đón tôi bằng ly trà hoa cúc thoang thoảng, bằng chất giọng miền Tây ngọng ngịu, và bằng gương mặt mộc không hề son phấn. Cái nét 2k6 của thiếu nữ non xanh phảng phất nụ cười chân phương không quá xuất sắc nhưng đủ lay động lòng người. Cái cơ thể mới trưởng thành chưa trải sự đời thật đáng để cánh mày râu khao khát…:2onion16:Rồi hôm nay tình cờ gặp em giữa muôn vàn ngỡ ngàng khi em đã là KTV tại Mia, cảm giác sung sướng X2.

Cũng như mọi lần, phần tắm là việc mà tôi chẳng lấy làm gì thích thú nhưng phần ngắm là việc của em, cố gắng khoe thân trước mặt em mà em cứ ngại quay mặt đi, tôi càng thích thú…:cuteonion9:thế thì lát nữa còn ngại ngùng đến thế nào.

Nằm úp xuống giường cùng chiếc khăn đắp hờ quanh mông tôi có dịp vừa tưởng tượng cô Lễ tân ngày nào giờ đang đi bài trên cơ thể mình, lặng im cảm nhận bài khỏe của em…rất nỗ lực nhấn nhá và tạo điểm phát lực, tuy nhiên với bàn tay búp măng mảnh khảnh chưa từng làm trong mảng spa massage thì vẫn còn cần thời gian để cải thiện. Có lẽ đó là lý do mà nhiều bác chưa hài lòng…cái gì cũng sẽ có cái hay của nó, con nhộng sớm muộn rồi cũng sẽ hóa bướm, và đa phần đàn ông đều thích ngắm bướm…:ami-(47):

Phần lướt của bé khá cảm xúc bởi đôi bàn tay mềm mại cùng độ ấm lan tỏa mỗi khi vuốt qua vùng bìu bẹn, nhẹ nhàng khều trên đầu cối, du lịch qua vùng bìu bẹn. Bé di chuyển đến đầu giường thực hiện động tác trườn người về trước để vuốt kẽ mông, tôi cảm nhận rất rõ độ mềm của bầu ngực người thiếu nữ ép xuống sau gáy, chắc cũng phải Cam sành VN…mà thực sự là cam sành đầu mùa, thơm mềm mọng nước, ta nói….nó đẹp…giờ nghĩ lại vẫn còn thèm…

Phần vuốt ngửa thì càng kích thích bởi tôi có thể ngắm gương mặt non tơ của em dưới ánh đèn mờ ảo, dù em đang tập trung 100% vào các động tác đi bài trên đầu ngón tay trên vùng ngực nhưng tôi vẫn kịp luồn tay vào váy và cảm nhận bờ mông thiếu nữ săn chắc và hơi ấm tỏa ra từ hạ bộ của em. Em cũng biết dùng cùi chỏ tay để miết trên cây súng cối nhè nhẹ, chầm chậm, đủ để cảm nhận làn da mịn màng không tì vết đang tiếp xúc với khối thịt đang cương cứng. Tay tôi bất giác tìm đến vùng núi đôi mềm mại, vùng cỏ non xanh mềm đặc sản của người thiếu nữ, cảm giác chạm vào cơ thể thiếu nữ 2k6 chưa qua lửa nào thật khác biệt. Tuy còn một số điểm cần hoàn thiện về kỹ thuật nhưng bé rất chịu khó học hỏi và tiếp thu, anh em trải nghiệm đừng đòi hỏi quá khuôn khổ cho phép hoặc áp chuẩn dịch vụ của massage thư giãn vào thì sẽ HAPPY ENDING:cuteonion7:

shadowvs

Tập Sự
Bé Tập Massage
3/10/23
Chủ đề
0
27
26
Vietnam
0 ₿
Cho em xin vài tên ổn áp ở bên cơ sở này với bác Súng, mấy nay cũng tính qua Mia trải nghiệm mà sợ hầm hồ quá

MrĐàmlim

Binh Nhì
Bé Thích Massage
29/10/22
Chủ đề
2
87
69
0 ₿
Đôi khi bác tự khám phá ktv ngẫu nhiên. Cũng có hay của riêng nó. Chứ bé nào cũng có những cái silk riêng biệt. Kkkk

Súng máy

Thượng Tá
Member Ưu Tú
6/8/22
Chủ đề
102
3,237
2,739
32
16 ₿
Hầm hố gì là do mình, cứ nắm rõ cách chơi của bản thân và dịch vụ tương ứng là vui thôi. Bên Mia Súng thích bé Hân, còn Min thì bé Sam. Súng chung thủy lắm :ami-(47):

shadowvs

Tập Sự
Bé Tập Massage
3/10/23
Chủ đề
0
27
26
Vietnam
0 ₿
Tại mấy nay em đi khám phá mà toàn mấy em ngoài khác xa hình nên cũng hơi rén, bác ơi :2onion16:

• Haha
Điểm cảm xúc: Súng máy

MrĐàmlim

Binh Nhì
Bé Thích Massage
29/10/22
Chủ đề
2
87
69
0 ₿
Bác qua đây phải đi bằng thuyền cano . Thì bao đảm chạy cấp tốc luôn. Hầm đá né văng không kịp đở. Chỉ sợ bác đở các bé không kiệp khi bị đè . Hàng bác nhảy lên không nổi. Kkk

MrĐàmlim

Binh Nhì
Bé Thích Massage
29/10/22
Chủ đề
2
87
69
0 ₿
Bác cũng biết rên la hét. Thì ngại gì rén đấy bác. Bác đi trải nghiệm. Bé xinh hay không là do ánh mắt của bác. Bác trải nghiệm hài lòng hay không là do bé ktv làm cô kỹ thuật tốt hay không.
Nói chung mình chia sẻ gửi ý bác đấy.

THOR MASSAGE

Tập Sự
Tiểu Đệ Massage
27/1/21
Chủ đề
0
443
223
0 ₿
Là bé giờ làm KTV bên Mia Q7 à bác Súng , có làm KTV bên Min PN ko ? Chẹp chẹp nghe bác Súng review mà háo hức quá

• Haha
Điểm cảm xúc: Súng máy

Súng máy

Thượng Tá
Member Ưu Tú
6/8/22
Chủ đề
102
3,237
2,739
32
16 ₿
Tin hình cao lắm 50% thui nha, kinh nghiệm của Súng là hình càng ảo càng đẹp thì thực tế càng phũ. Bởi vậy Súng toàn đi xem tận mặt có bao giờ nhìn hình chọn kkk

• Like
Điểm cảm xúc: emhamvui

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
577
331
39
0 ₿
Bé này tên H, là KTV bên Min ca sáng, chiều làm lễ tân bên Min. Chuyển qua bên Mia đc 1 tháng gì đó. Bé này nói chuyện dễ thương, nhìn đc
Có dịp sẽ book bé thử

• Love
Điểm cảm xúc: THOR MASSAGE

nguyentongdat121

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/11/23
Chủ đề
1
23
4
Quận 8
0 ₿
Bữa em đi châu vừa đi xuống mà thấy 1 bé tóc ngắn nhìn xinh thật mà kh biết tên tính bữa nào ramdom tiếp

shadowvs

Tập Sự
Bé Tập Massage
3/10/23
Chủ đề
0
27
26
Vietnam
0 ₿
Bên tân phú có cái chi nhánh 2 của VIB nè bâc súng, đang có km qua trải nghiệm cũng có nhiều cái hay ho đó bác :2onion35:

• Love
  • Wow
Điểm cảm xúc: Súng máy and THOR MASSAGE