Gò Vấp - Vượt ngàn trông gai cũng bé 04 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Gò Vấp Vượt ngàn trông gai cũng bé 04

Lượt xem: 108

vuluky

Đại Uý
Luyện Khí Massage
13/11/18
Chủ đề
58
253
87
0 ₿
Nhận được nhiệm vụ của mod liền lên lịch book phòng liền phòng xe qua cơ sở liền, đến check code cho locker xem xong ngồi uống nước chờ lên phòng thôi, lên phòng vào thay đồ xông hơi 15p thì em lên chào mình lấy khăn lau người cho mình tranh thủ ngồi tám chuyện 1 lúc thì 2 người rủ nhau vào tắm, e được cái rất dam dang nha khói búp vú mình thôi, thế là mình cũng bop trả lại ngực e thuộc hệ bưởi vừa tay bóp rất đã, e tắm rất kỹ nha.

- Massage Khỏe: Cũng massage như chỗ khác đi hết người nhưng mình cảm thấy e mới học nghề nên đấm với bóp chưa đủ lực, mặc dù e chịu khó hỏi a đau ko các thứ.

- Massage Thái: E thoa dầu khá thơm dầu xịn hay sao á, lên chà nhưng mình cảm nhận ko rõ nét lắm đây cũng là điểm yếu của em ở phần ngực, em lật lại BJ kết hợp hJ khá sương hầu như 80% BJ nha. Đặc biệt em cho anh em thoải mái khám phá rừng Amazone luôn hi điểm cộng chỗ này . Sau 20p vật vã cũng về bở an toàn. E tăm và xoa bóp đầu cho mình nha.

Face id: 8đ
V1: bưởi vừa tay
V2: có ít lipit
V3: to tròn
V4: Ngon nhiều nước
Em gái rất nhiệt tình và dam dang nghe mới đi làm lại gần đây trước có làm rồi lên rất chuyên nghiệp nha.

Tic cảm ơn mod và cơ sở đã tài trợ
Tip bằng vé + tiền locker uống nước