World Cup Tân Bình [VVST] Khởi động WorldCup với 02 Savi

Lượt xem: 527

highlatency

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
26/7/22
Chủ đề
20
355
211
0 ₿
Tham gia dự đoán WC, may mắn trúng dc code Onsen, tui lật đật sắp xếp thời gian để lên đường.

Hnay định bụng sẽ trả nợ bớt, vì trúng tới 4 code, hic, kiểu này thằng em cứng ko kịp để đi mx luôn.
Tầm 11h xách xe checkin Savi, buổi trưa nên bạn lễ tân nói chưa full bé, chỉ có 02, 78, 05 và vài số nữa tui ko nhớ.
Thấy bé 02 mới nên check luôn, vì thấy hình chụp khá hợp gu.

Thủ tục check code hơi lâu xíu vì bạn lễ tân ko rành vụ chạy chương trình WC nên phải gọi hỏi lại chị chủ, nhưng may mắn mọi thứ cũng suôn sẻ cho tui.
Bạn lễ tân rất vui vẻ, nhiệt tình mặc dù tui xài code nha, 10d.

Lên phòng thì tui ko xông mà đợi bé luôn, vì mới chạy ngoài nắng vô. Bé gõ cửa và bước vào, tui hơi ngạc nhiên vì bé tóc ngắn! Bé nói là hình trên diễn đàn là hình cũ rồi, để vài bữa uo lại hình mới.
Bé mới vô làm ngày hôm qua, nhưng trước đó bé làm vài cơ sở khác rồi và kinh nghiệm cũng đầy mình rồi nha ae.
Xong màn chào hỏi thì 2 đứa vô bồn tắm rửa thôi, bé tắm kỹ, nhẹ nhàng cho tui, bé khá ít nói nên tui chủ động bắt chuyện. Lau người sạch sẽ thi 2 ae lên giường.
Bé làm khoẻ kỹ và nhiệt tình lắm, tay nghê cũng khá nhưng lực chưa đủ với tui, màn này bé làm hơn 30p rồi mới chuyển qua trườn thái.

Vòng 1 bé hơi yếu nên trường chưa phê lắm, nhưng bù lại bé liếm phê lắm nha ae, trường và mơn trớn hồi lâu thì nhóc tui cũng cứng, bé bắt đầu hj và bj, xui cái là gu tui thích nhẹ nhàng, bé làm hơi mạnh xí nên mất cảm giác nó lại xìu.
Tui nói bé làm lại và nhẹ nhàng thôi, cuối cùng thì tui cũng out trong thoả mãn.

Dánh giá chung:
CSVC: 7/10, không to đẹp như mấy cơ sở lớn nhưng dc cái sạch sẽ, ngăn nắp.
Lễ tân: 9/10, thái độ rất tốt

KTV:
face: 6/10, e ko xinh nhưng dễ thương, cười tươi.
body: dáng loli, nhỏ con
v1: hơi yếu
v2, v3: hợp vơi dáng e
skill và thái độ: 8/10

Cảm ơn mod @Utachi và @Massage Savi đã tài trợ bài viết này.

• Like
Điểm cảm xúc: Uchiha Itachi

Massage Savi

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
31
490
127
0 ₿