World Cup Tân Phú [VVST] Phát súng thứ 5 với bé 88 tươi xanh

Lượt xem: 676

highlatency

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
26/7/22
Chủ đề
20
347
207
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Chào anh em

Biết trước t7 , cn tuần này thế nào cũng bận việc bên Tân Phú nên tui đã bet trước 10 ngày, vừa vặn dc 2 vé bên Windy.

Nghỉ trưa chạy đi ăn cái xong tui tạt qua Windy luôn. Tới nơi thì có 1 bạn locker và 1 bạn nam lễ tân tiếp đón, check code, tư vấn nhiệt tình, còn 2 bé 69 và 88, tui chọn 88 vì nét tự nhiên hơn, bé 68 thì có vẻ đã thẩm mỹ khuôn mặt.

Phòng to sạch sẽ, nhà vệ sinh và lavabo có kính ngăn riêng tư, cavc quá ok.
Tui ko xông nên thay đồ rồi đợi bé thôi.
Bé 88 này dễ thương hơn trong hình, cao tầm 1m60-62, v1 real đầy đặn, ti nhỏ và hồng hào. Mấy bé mới lớn ngực thế nào thì ngực bé y như vậy. Eo thon, v3 mẩy, nói chung là dáng e đẹp, đúng gu mình dây tui luon kkkk.

E sinh 2k3 nhưng mặt non hơn tuổi, nhìn e là nóng người rồi, trong bụng nghĩ thế nào lát cũng phải vét máng thôi =]]

Vô cái bồn to chà bá luôn, 2 ae vừa tắm cho nhau vừa tám, sạch sẽ rồi thì bé dê tui trong bồn luôn, chọc thằng nhỏ cứng ngắc xong chụp lại kêu lên giường đi a, kkk e chết với a.

Tui nói bé làm khỏe ko cần dùng đá nóng, e làm tốt và đủ lực lắm. Tui hết chịu nổi nên nói e nằm xuống để tui ăn bé kkk. Đi lưỡi từ tai xuống ngực rồi dừng thật lâu tại v4 của e. Con bé của e hồng hào, ko mùi, vị mặn nhẹ và nước nhiều, mỗi lần lưỡi tui lên xuống thì e rên nhẹ, rồi lưỡi tui lại rà xung quanh và click thật nhanh vào hột le của e, nhìn bé rên và phấn khích thì thằng nhóc tui cũng cứng ngắc. E đè tui xuống bj thằng nhỏ nhiệt tình, tui out trong thế 69 với bé. Kết thúc buổi thư giãn nhiều cảm xúc

Tick free onsen 600k
Tip = tick ++
Ly cf cho 2 bạn pv.

Cảm ơn mod @Uchiha Itachi và Massage Windy Tân Phú đã tạo cơ hội cho trải nghiệm này.

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
56
591
254
0 ₿
Cảm ơn Anh trai đã ghé thăm và trải nghiệm dịch vụ Windy…Sự hài lòng của a là động lực để cs tiếp tục hoàn thiện mình hơn nữa.
Trân trọng!

• Like
Điểm cảm xúc: highlatency