World Cup Gò Vấp [VVST] Trải nghiệm bé số 68

Lượt xem: 1,174

Paladin

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
23/2/16
Chủ đề
33
719
89
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Được mod @Uchiha Itachi trao tặng CODE WC 2022 281113 trận Nhật Bản - Costa Rica. Tranh thủ rảnh rang công việc nên chốt kèo bên Ánh Dương GV để trải nghiệm bé 68 tuy cũ mà mới. Tầm 3h ghé qua được bạn locker dẫn lên lầu 3, vì là lầu trên cùng nên vào nóng còn hơn phòng xông hơi (mùa WC mà anh em diễn đàn đi đông quá làm cơ sở hết phòng lầu dưới). Vào xông hơi nước và khô khoảng 10p thì bé 68 vào chào mình rồi ra mở nước vào bồn.
Đánh giá về bé 68:
Face: dễ nhìn, cute phô mai que.
Nói chuyện: lễ phép, hơi nói nhìu xíu.
Bé lấy khăn lau mồ hôi ngồi hỏi bé vài chuyện về 65 cũ của AD thì dc bé nói bị đuổi rồi do 65 có thái độ với khách, nhận ra ở ánh dương nếu các bé bị chê trách thì sẽ bị đào thải ngay.
Onsen: bé tắm kỹ từ trc ra sau tuy nhiên thiếu phần trong bồn, cũng thông cảm do bé mới làm lại.
Khỏe: bé đấm lực trung bình nên cũng ok
Mệt: bé cũng làm đủ các phần từ chà Thái, WC đến lick ty rồi lau cột, liếm bi này kia... Nhưng do bé teen và trẻ (theo bé là trẻ trâu) nên có cảm giác chưa thỏa mãn lắm. Bé còn kết hợp hj và bj nên cơ bản là ổn. Cầm cự dc hơn 15p cũng ra nhưng chưa dc CIA trọn vẹn. Túm lại bé 68 còn học hỏi các đàng chị ở AD.
Theo mình nếu thích cảm giác teen thì gặp bé, nếu muốn kỹ thuật thì next nha. À còn được bé khuyến mãi nghe nhạc remix bằng điện thoại nữa...
Do bận việc nên xuống quầy lễ tân gửi lại tip rồi leo lên chiến mã quay về ô bắt đầu.
V1: cam việt
V2: có eo ót
V3: đủ xài
V4: hang động bí ẩn nước chảy âm ỉ
Cảm ơn diễn đàn đã tạo sân chơi WC cho anh em, cảm ơn mod @Uchiha Itachi@Massage Ánh Dương

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
  • Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii and Đi Tàn Tàn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
87
3,917
3,183
Hang Thỏ
64 ₿
Ta lại ko có duyên gặp nhau 8 chuyện :ami-(10):

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
73
939
433
0 ₿
Ánh Dương cảm ơn bác đã dành thời gian ghé thăm và ủng hộ cs và bé… Thời gian nữa sau khi học hỏi dc nhiều kn bé sẽ tỏa sáng hơn.
Vâng đúng bác ạ! Ánh Dương ko cho phép bất kì ai đi ngược lại với tiêu chí Ánh Dương đề ra “ Khách hàng chỉ có thể nở nụ cười mãn nguyện, hài lòng với chất lượng khi trải nghiệm AD “.
Trân trọng cảm ơn Anh!

• Like
Điểm cảm xúc: Paladin

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900