World Cup Q.1 [VVST] Trốn mưa với bé xinh 22

Lượt xem: 1,095

highlatency

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
26/7/22
Chủ đề
20
353
209
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Trưa vừa ghé Windy xong, chiều sau khi xong việc, trong tay còn 1 code dubai luxury mà t2 hết hạn rồi. Có code dubai q1 mà ko đi thì có lỗi với mod quá, trời cũng chuyển mây đen, không chần chừ tui phi từ Luỹ Bán Bích thẳng qua 41 LTHG, may sao tới nơi thì trời bắt đầu âm u mưa gió.

Khúc chọn ktv làm tui nhớ mãi, bạn locker nói còn 6 bé trống nè a: lướt qua thấy có 2 bé xinh quá, hỏi mới biết là 16 và 22.
16 thì e quá nổi tiếng rồi, ae cứ nhắc suốt, hình diễn đàn của e thì hot cực, nhưng tui ko ngờ là mặt e xinh quá, tui bị hớp hồn thật sự và đứng hình mấy giây. Khuôn mặt mà giờ làm report tui vẫn còn say.
22 cũng rất xinh, kiểu kiêu sa, sắc sảo, thêm nữa là ít report về bé, gần đây lại có bác Bé Hột Lu từng nhất kiến chung tình với e, tui cũng rất tò mò và muốn gặp e.

Nhiều khi may mắn quá cũng làm tui cảm thấy khó khăn =]]]
Mất 5p suy nghĩ thì tui chọn bé 22, bé 16 thì nhất định lần tới sẽ gặp e, ko biết gặp rồi có say như nhìn hình e ko :)))

Chọn ktv xong thì mọi thứ vẫn như thường lệ thôi, tui lên phòng thay đồ chờ e.
Cuối cùng thì bé cũng gõ cửa, e dáng mình dây, ốm, cao tầm 1m65, v1 của bé size cam việt, săn và tự nhiên, ti hồng và nhỏ như hạt đậu, eo thon, v3 do e hơi ốm nên chưa kích thích lắm, face e thì xinh thật sự. Quả thật hnay là 1 ngày may mắn của tui.

Em hoạt bát và bắt chuyện tự nhiên, lại rất quan tâm đến người đối diện, giọng e thì ngọt ngào ân cần, tui hiểu sao bác kia mê mệt e rồi.

Phần khỏe thì tui lướt nhé, chỉ biết bé luôn hỏi han làm vậy dc chưa, a có đau ko, thích làm chỗ nào nói e….

Vẫn giữ sự quan tâm và chăm sóc đó bé làm thái và nuru cho tui, do lúc trưa đã làm 1 shot nên giờ tui càng khó ra, tội bé hì hục chắc 15-20p, tui nói bé nằm xuống để tui chăm, 2 đứa lật qua lật lại 1 hồi thì tui cũng out trong thỏa mãn.

Đi xuống thang máy e vẫn vui vẻ nói chuyện và choàng tay tui , thiệt phê ko biết nói j luôn

Về csvc và locker thì dubai mãi đỉnh, ko quên tip bạn locker ly cf.

Ra về trong khi mưa chuyển nặng, hồi tưởng những ký ức vừa xong với bé 22. Nhưng sau đó đầu óc tui lại hiện ra khuôn mặt bé 16 , chưa gặp mà đã say.
Trời thì mưa, còn e là mây!

Cảm ơn mod @Uchiha Itachi và Massage Dubai Luxury đã cho mình trải nghiệm say mà ko cần rượu bia.

Bé Hạt Lu

Binh Nhất
Bé Tập Massage
3/5/22
Chủ đề
3
27
17
0 ₿
Nhất bác. Tui nói bé 22 là đúng sự thật nhé

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Muội cảm ơn huynh đã dành lời khen cho bé 22 nhà muội ạ . Hẹn gặp huynh vào 1 ngày gần nhất để chiến đấu cùng bé 16 nha nha :3onion15:

• Love
Điểm cảm xúc: highlatency

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ bé vừa khỏi bệnh nên hơi có chút gầy so vơi trước ạ

• Like
Điểm cảm xúc: highlatency