World Cup Q.1 Camapro [VVST]

Lượt xem: 775

Kubisung

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
7/7/17
Chủ đề
23
477
119
44
0 ₿

Hay không bằng hên, nhưng ai cũng nghỉ mình sẽ thắng thì tất cả lại thua, cuốn sổ đỏ đã đi theo anh áo xanh của khá nhiều bác rồi nhỉ.
Coi xong trận banh nhớ đã lấy code bên app @Camapro nên ghé @Massage Queen vừa xã chét vừa tích điểm luôn. May sao vừa đến mấy bác chắc đang chung độ nên chưa ghé kịp thế là một dãy số được đưa ra, tui chọn bé 16 được giới thiệu trong bài cặp song sinh . Ngồi chơi xơi nước tý leo bộ lên vài bậc là đến ngay phòng.
CSVC ok , như mấy bác trước mêu tả, cái gì cần to như giường, bồn thì nó to. Phòng khá lạnh nên tui tắt máy lạnh để vào xông, mùa này mưa gì mà lạnh khiếp.
Xông hơi chịu khó ngồi tý người nóng lên , mồ hôi đỗ như tắm rất là đã.Vừa bước ra đã thấy cái túi với khăn để sẳn trên giường còn bé đâu ? đang loay hoay ngó ngó cái bé bước vào, cầm theo giỏ đá nóng . Nhìn dáng như mấy bé sinh viên vậy, ôm ốm. dễ thương . nhẹ nhàng, chắc còn ngại với tui. bé chào hỏi chư bắt chuyện được tui bảo bé lại ngồi rồi tâm sự với bé tý. Càng lúc thì bé bắt đầu cỡi mở hơn, nói chuyên vui vui và khoản cách gần hơn, tui sờ bóp khám phá bé , v1 bé vừa tay phù hợp với dáng người. Người khô ráo rồi vào tắm .
Lúc đầu nhìn bé cỡi bỏ những mãnh quần áo tui cũng chưa hứng lắm, quá quen rồi, đến khi bé vào bồn, việc đầu tiên bé không vội xịt nước tắm ngay mà ôm lấy tui một hồi trong làn nước âm ấm đó , tui như được mùa ôm ấp vuốt ve mà lúc này cơn hứng bắt đầu trở lại, thằng nhóc nó ngọ nguậy lên. Vậy mà bé cũng biết triêu , anh gội đầu luôn không ? làm nhóc đang lên nó muốn xìu, chưa đầy 2s bé lại cầm thằng nhóc vuốt ve làm nó lại cứng thì thì em muốn sao cũng được. Bé bắt đầu tắm cho tui và khi vừa xã nước xong bé lấy khăn để tui quấn lấy rồi bé lau người như mẹ lau con vậy, tranh thủ ôm bé bú miếng keke.
Lên massage khỏe bé làm vừa lực, đá nóng, đấm bóp các kểu trước sau ổn. sau hồi thì người cũng khỏe hơn tý, bắt đầu nằm sấp lại, bé đi lưỡi , trườn ngực vuốt ve từ trên xuống dưới, rồi lòng vòng khắp người, tui thích cái cách bé làm nhẹ nhàng, rất là thật không phải rên hay nói kểu kích thích mà từ từ làm để tui từ từ từ tê. Đến lúc nằm ngữa lại tui được bé cho full bài với màn trườn , cạ, 69 và màn CIA luôn tê tái. Người nhẹ nhàng ra đi , đơ người nằm nghỉ tý bé vào xoa bóp đầu , rồi tán dóc tý ra tắm lại , lại ngồi ăn trái cây bé đút ngon vải keke.
Kết thúc buổi gặp bé 16
Đánh giá bé thuộc gu nhẹ nhàng mình dây nhé.
Tic 800 có code nên giảm 30% tip theo vé 800. Tranh thủ đi vài bé nữa , gói này phê quá.

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
86
3,812
3,061
Hang Thỏ
64 ₿
Bé 16 tám chuyện là hài lắm. Mừng bác... :ami-(10):

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
chúc mừng bác ngon trym, có điểm lại có bé ngon sướng sướng

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @Kubisung đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro. Camapro xác nhận cơ sở Massage Queen đã nhập code anh mà anh @Kubisung đã sử dụng vào hệ thống, chúc mừng anh đã được cộng 5đ vào phần tích điểm cá nhân trên app camapro ạ.

Ngoài ra, Camapro xin được chúc mừng anh đã dành được 3 điểm từ event World Cup - Văn Võ Song Toàn của diễn đàn congdongmasage ạ