Gò Vấp WC 2022: thư giãn cùng bé 24

Lượt xem: 1,741

NMT9x

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
3/11/22
Chủ đề
10
209
85
Sài Gòn
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
May mắn chơi game dự đoán tỉ số thì nhận đc 1 vé osen 8 xị, và quyết định chọn Ánh Dương vì cũng gần nhà.
Sau kèo đá banh và làm vài ly sinh tố lúa mạch cho nó tê tê, đi massage nó mới phê phê, thì mình ghé qua cơ sở lúc 22h, lúc này cũng khá vắng chắc do còn sớm quá...lễ tân và nhân viên phục vụ rất ân cần và chu đáo, cái này mình quá là thiện cảm và đánh giá cao sự chuyên nghiệp này...
Nhân viên dắt mình lên phòng và mời trái cây với nước...mình vô xong hơi đc 5p thì bé bước vào, mặt bé xinh, body quá ngon lành, cao ráo, nói chuyện vui vẻ và thoải mái...mình xông hơi xong thì bé vội lấy khăn lau khô cho mình...r bé cởi hết đồ, thiệt luôn body tuyệt vời với V1 đẹp lắm nha hihi....bé dắt mình vào tắm, tắm kỹ nha, kết hợp vs vài skill nữa, khởi đầu cho sự sung sướng sắp tới kkkk.
Massage khoẻ: bé đấm có lực, vì mình đang mỏi người nên cảm thấy rất thoải mái và khoẻ hẳn ra.
Massage mệt: : vì có V1 lợi thế nên bé trường dầu thì thôi rồi, nó đã gì đâu á...rồi bé đi lưỡi từ dưới lên trên, mình thấy cái này tê nhất nè, nổi hết cả da gà...xong 1 hồi bé tung hết các kĩ năng thì tụi mình bắt đầu 69, v4 sạch sẽ , thơm và rất khít nha làm mình nghiện luôn...sau 1 hồi thì mình cũng out ra trong sung sướng...rồi bé tắm lại cho mình 1 lần nữa, ăn 1 ít trái cây rồi tạm biệt bé về...
Nói chung bé này rất ok, xứng đáng là siêu phẩm của cơ sở, nghe ae review nhiều rồi giờ mới có dịp trải nghiệm...
Tic free
Tip= Tic

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
87
3,924
3,186
Hang Thỏ
64 ₿
Đường lưỡi của bé là hơi bị dữ... ít bé nào làm có cảm giác như vậy...
Câu kết của bác nói lên tất cả... mừng bác quá hài lòng...:ami-(10):

• Wow
  • Like
Điểm cảm xúc: NMT9x and Anhxeom

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
72
936
432
0 ₿
Ánh Dương chân thành cảm ơn bác đã dành thời gian trải nghiệm và Rp về 24.
Ánh Dương mong được tiếp đón và phục vụ bác vào ngày gần nhất.
Trân trọng!

• Like
Điểm cảm xúc: NMT9x