World Cup Q.1 Wc cùng người quen 19 DBQ1

Lượt xem: 886

Người đi bộ

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
7/8/22
Chủ đề
15
134
26
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Đầu tiên xin cảm ơn mod @Uchiha Itachi và cơ sở dbq1 đã tạo ra sự kiện cho ae cùng tham gia. Trong 1 ngày may mắn thì trúng liền 2 trận nhận được 2 code từ mod .Nhanh chóng book ngay em 19 thân quen . Đến nơi vẫn thủ tục quen thuộc check code , up lên onsen 2 để bung lụa cùng em 19 . Sau 5p thì được dắt lên phòng

Vào phòng mình thay đồ rồi ngồi đợi bé lên chứ ko xông hơi do nay đi buổi trưa khá nóng . Phòng ốc thì hôm nay được xếp vào phòng khá to , giường thì chỉ là tấm nệm nằm dưới đất ko ưng ý lắm , bồn thì rộng rãi to chắc đủ 4 người vào . Tầm 10p thì bé lên tới . Vẫn những câu chào nói quen thuộc . Do đã quen biết nên 2 ae trò chuyện khá rôm rả. Trong lúc trò chuyện ôm ấp thì bé không ngừng sờ mó khắp người mình . Bé cứ 1 tay click ti 1 tay sờ sờ vào thằng e đang cương cứng do bé kích thích nãy giờ . Mò mẫm 1 lúc thì bé bảo vào tắm nha

Vào tắm bồn thì bắt đầu được chiêm ngưỡng toàn bộ cơ thể nóng bỏng của bé . V1 to bự căng tròn trắng trẻo đúng gu . Bé tắm rất kĩ , còn dùng dung dịch đặc biệt tắm rửa cho chym mình khá mát. Sau đó bé bắt đầu mớm ngực vào mặt mình cho mình bú . Thật sự muốn ngợp thở với quả bưởi của bé . Vừa bú tay mình vừa đi dạo v4 của bé . Không ngờ làm tí thì nó đã ướt nhem . Bé còn chọc mình sao làm chym bé ướt hết rồi . Bé cũng không thua gì bắt đầu cuối xuống lick ti rồi dùng tay sục thằng e mình . Bé tiến người xuống bắt đầu bj . Âm thanh thật hoang dại khi cả 2 cùng rên khá to . Sau tầm 10p thì mình cũng out sung sướng vào mồm bé , bé ngậm rất lâu r mới buông tha mình . Sau đó tắm rửa lại rồi ra giường

Ra giường thì 2 đứa nằm ôm nhau tâm sự . Skip qua tới phần mệt thì bé bắt đầu trườn nuru và thái cho mình . Sau đó lật ngửa lại thì vào ngay thế 69 . Mình thì tranh thủ húp sò , bé thì ngậm mút cây hàng của mình . Làm cỡ 5p thì lại đổi thế do mình chưa ra được . Mình ngồi dậy dựa vào tường cho bé vừa bj , vừa lick ti kết hợp hj cho mình . Bé sục một lúc thì mình không chịu nổi nữa bắn từng phát đạn lên đầy tay bé . Sau đó thì tắm rửa lại rồi 2 ae chia tay ra về

Đánh giá thì những bài trước mình đã đánh giá về bé 19 , một trong những bé tốt nhất mình đã đi ở dbq1

Thiệt hại
Tic : free từ event + 300k up onsen 2
Tip = tick

Kết thúc 1 buổi chiều sảng khoái

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

6sauchin9

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
5/12/17
Chủ đề
18
411
134
33
0 ₿
đi on1 thôi mà đã ngây ngất, on2 chắc lê lết

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ mừng huynh gặp được chân ái :3onion15: Mong huynh vẫn tiếp tục trải nghiệm tại Dubai Luxury lâu dài ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Người đi bộ