Q.1 - Win game phút 89 , ăn mừng tại dubai luxury q1 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Win game phút 89 , ăn mừng tại dubai luxury q1

Lượt xem: 1,312

Bazoka

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
1/8/19
Chủ đề
21
112
82
27
0 ₿
Sắp 8/3 công ty tổ chức cho mấy phòng ban hội thao, trong đó môn đá banh là được mấy chị em hào hứng nhất, đi coi đá banh mà mấy chị em như đi du lịch , nước uống đủ loại, khăn nón , thêm dàn đệ tử đi theo . mướn cái sân mà thấy khán giả ngồi đông vui . Tiếc cái mấy ông f.a thì mỗi lần giải lao ngồi thui thủi một mình, hên lắm thì được chai nước, còn mấy ông sếp hay mấy ông có khán giả đi theo là cơm bưng nước rót ầm ầm. Coi vậy mà hiệp 1 không có bàn thắng bắt đầu hiệp 2 ai cũng sung sức đến gần cuối hiệp lúc đó trọng tài đang vừa liếc đồng hồ chuẩn bị thổi thì không phải một hồi dài kết thúc mà một tràn pháo tay ào lên, móa ui phút 89 ghi được bàn, vui hết nấc. Vừa kết thúc trận anh em hào hứng kéo đi ăn mừng, địa điểm Khè nam quốc can quen thuộc, lấy nguyên cái sảnh trên lầu mà bung lụa. Nhậu nhẹt tưng bừng đến tầm 9h mn bắt đầu tản về để nghỉ ngơi , tui cùng 3 đồng râm bắt xe qua 41 nghỉ ngơi.

Vừa đến nơi là có ngay chú giữ xe ra mở cửa rồi mời lên , bước vào quầy ngồi nhâm nhi ly trà rồi lựa ipad , nay thấy có mấy bé mới, tui chọn luôn 89 cho hợp với trận bóng, mấy ông kia đi số ruột không.

Lên phòng tui được bố trí phòng full option đầy đủ xông hơi xông khô và bồn to vật vả quá là đã . Vừa thay đồ ra ngồi nhắn tin tý xong vào xông chưa nóng đít thì em 89 đã xuống, tui ra luôn vừa nhìn em vừa vào tui bảo nảy mà em đi cổ vũ chắc đội anh thắng sớm, tui vừa tám với em mà vừa bị cái cảm giác một người con gái hút lại, càng lúc càng thấy như có một dòng điện chạy trong người, nóng dần lên rồi vào bồn thôi.
Tắm bồn. Thân hình em mát rượi, thêm cái mùi hương của em làm cuốn lắm, trong bồn em trườn hôn hít rồi bắt đầu tắm rữa kỹ càng cho tui, kèm theo kích thích thằng nhỏ sau đó em đè tui nằm ra, em ôm ấp đi lưỡi từ từ mà nhìn tui nứng lên quá, thằng nhỏ ngay lập tức được em phát hiện thế là em dỗ dành, hun hun nó rồi nó cũng không chịu ngoan xuống, em ngoạm luôn kekekeke. nói chứ màn bj em quá là phê, lâu lắm mới được em nào bj mà phê thế, thế là vận dụng 100% công lực kềm lại nhưng phải thất bại dưới cái màn bj rồi vuốt ve kích nứng của em .
Thôi cũng được xã phát, giờ lên giường đến màn khỏe. Em có đá nóng và đấm khá là lâu, có lực người đá banh như tui thấy ổn luôn.
Màn 2 phải gọi má ui cứu cứu . cảm giác da cham da sao mà nó tê như điện giật vậy, em hôn người rồi trườn thái các mà không thể so với ai, vì một cách đặc biệt nào mà em làm quá là đã, nằm ngữa lại thì tui mau lên kéo em qua húp sò liền, ta nói húp sò em xong mà kêu đi đá 10 trận chắc cũng đá nữa, nó tươi ngon kekeke. đã quá trời đã, sạch sẽ , thơm . hehehee. hứng lên tột độ em vẫn dìu dắt cho thằng nhỏ một hồi rồi phút 89 em mới cho nó được bắn theo đúng phong cách phút 89 trận đấu. Giật người là có thật. nằm tê .

Khúc cuối không quên được cảm giác em lại xoa bóp ngồi cạnh người , tay thì em bóp tay tui , tay còn lại tui bóp đùi cho em, rồi mơn mớn xoa bop cặp ngực em, móa ui nó đã..... Tâm sự hồi cũng đến lúc phải ra tắm táp lại để về, em tặng tui nụ hôn mà nhớ phê lắm luôn. Lúc xuống vừa khớp chung thang với bạn và tia được 2 bé kekeke. chấm chấm nha.
Tic vé onsen 2 ( quỷ đen trả ) tip bé 1.5tr.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,163
1,015
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
dạ xin chân thành cảm ơn Huynh ủng hộ dubai ạ..chúc Huynh ngày mới vui vẻ và phát tài ạ :2onion35: :2onion35: :2onion35: :2onion35: :2onion35:

Anhhai49

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/5/18
Chủ đề
13
108
77
0 ₿
Hồi hộp nhỉ, phút cuối mà hốt phát ngon lành

• Love
Điểm cảm xúc: Bazoka

Hờ ni

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/9/22
Chủ đề
4
72
19
0 ₿
từ ngày có gấu hết đi đá banh nổi. giò yếu đi nhiều.

• Haha
Điểm cảm xúc: Bazoka

Kubisung

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
7/7/17
Chủ đề
23
477
119
44
0 ₿
phải thêm tý làm hiệp phụ chắc phê luôn.

Bồ tui đâu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
13/9/22
Chủ đề
5
135
48
0 ₿
cty tui chắc cho mấy chị em đá , mấy nam thần đi cổ vũ hợp hơn kkkk.

emlacuaanh

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
12/7/17
Chủ đề
20
556
142
38
0 ₿
Mới làm xong cái phòng để mai đón mấy chị em, đuối quá luôn

• Haha