Tân Phú WINDY 2021 Đổi Mới << Dịch Vụ Mới - Nhân viên Mới - Giá Mới >>

Lượt xem: 26,302

pemapngaytho

Binh Nhất
Bé Thích Massage
18/11/17
Chủ đề
3
68
4
32
0 ₿
Mình có 1 vài lời gửi đến cơ sở nha
Thứ nhất hình KTV ko giống nha, nếu bé nghỉ thì phải update hình chứ, đằng này book bé số 9 vào nhìn ko giống, ko có hình xăm cũng như body ko như hình nha, cái này gọi là treo đầu dê bán thịt chó đây.
Thứ hai kĩ thuật đào tạo và giá vé ko hợp lí, đi vé onsen 600k, KTV làm như vé Thái vậy, cái bồn để trưng chả có tắm chung moẹ gì, ra đi thái xíu rồi làm lẹ cho out, chả có nuru moẹ gì. Cảm thấy phí đồng tiền.
Xin nói mình là khách quen của cơ sở nha, đi nhìu lần, nhưng lần này là thất vọng nhất, cảm giác như bị lừa đảo nên rất bức xúc. Cơ sở xem lại cách làm việc nha, chứ riêng mình thì sẽ ko bao giờ quay lại đâu. Chào thân ái !!!

• Like
Điểm cảm xúc: Liam

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
57
592
254
0 ₿
Dạ em xin thay mặt cơ sở..dạ có đôi lời xin được Anh trai đóng góp ý kiến chân thành từ Anh trai ah..Anh trai đi vào ngày hum nào ạ..vào mấy giờ ạ..vì bên em chưa gặp trường hợp này bao giờ ạ..là nhân viên sai hình ảnh ạ..dạ Anh trai đi vào hum nào ạ..Nếu sự việc đúng như vậy..cơ sở sẽ hoàn trả lại vé Và Fi dịch vụ để bù đắp lại cho anh trai ạ

pemapngaytho

Binh Nhất
Bé Thích Massage
18/11/17
Chủ đề
3
68
4
32
0 ₿
Mình đi vào 16h30 chiều ngày 27/10 nha, mình thì xác định đi chơi thì ko tiếc tiền, nhưng mình ko hài lòng cách cập nhật hình ảnh ko đúng kèm dịch vụ ko đúng đồng tiền bỏ ra. Cơ sở lưu ý rút kinh nghiệm lại và đào tạo lại nhân viên các dịch vụ cần làm trong vé khách mua là đc nha. Với mình cũng ko có ý định quay lại cơ sở nên ko cần bù đắp dịch vụ gì đâu nha

Phuasap

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
2/11/21
Chủ đề
12
95
41
Quận Bình Tân, Tp.HCM
0 ₿
Không biết bây giờ ntn, lúc trước đi 1 lần không dám quay lại luôn @@ mình hỏi có chọn ktv trước không thì được nói là dạ được mà ipad hư r a thông cảm..bla.blaa..nhưng có hỏi nhu cầu thích ktv ntn em chọn cho, chọn 1 phát tắt điện luôn :)))) cảm giác sụp hầm quá nặng, có thể giờ oke hơn nhưng không biết được chọn ktv trc hay chưa