Tân Phú Windy đã thật sự đổi mới ^^

Lượt xem: 2,311

Phuasap

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
2/11/21
Chủ đề
13
109
45
Quận Bình Tân, Tp.HCM
0 ₿
Chào các đồng chí huynh đệ
Sau 2 lần thăm ngàn event Nhà tiên tri thì cũng dính được 1 kèo và bãi đáp mình chọn là Windy Tân Phú.

Lướt lướt diễn đàn thì thấy bộ 3 không làm ae thất vọng có vẻ xịn xò, mình book liền bé 25 qua anh quản lý, đến cơ sở thì cái khác so với trước đầu là từ lễ tân, locker, qly đều rất nhiệt tình nè. mọi thứ chuẩn bị đều rất nhanh và bắt đầu lên phòng ngay lập tức luôn :))) khá xịn và còn hơi bất ngờ

Cái khác tích cự thứ 2 là lần này có đầy đủ nước ngọt, trái cây đem lên phòng nữa, cảm giác VIP thật sự , lần trước không có gì cả :(

Phòng thì khá bất ngờ luôn ae ạ, to rộng sạch sẽ hơn trước rất nhiều, lần trước xông hơi nước còn nhỏ vào đầu :( 3 phòng xông mới cực xịn.

Ngồi xông tầm 10p thì ẻm vào ^^ nhìn tướng với mặt mũi thì khỏi chê thật sự, rất xinh luôn. do còn hơi ngại ngại nên chưa dám đụng luôn, tới khi ẻm cởi áo ra thì ôi thôi rồi, sao mà đứng nhìn được, V1 khủng bố ae ạ, đầy đặng mà trắng nõn, sờ nắng thích cực, vào bồ thì em tắm khá kĩ nhé ae, V4 thì khá khít ạ, 1 tay V1, 1 tay V4, cứ như thế đến khi ẻm tắm xong, thì đến ms khỏe, khoảng này thì mình thấy ổn thôi nhé, nhưng không sao cả, tất cả mọi thứ đều trở thành hoàn hảo khi bé nuru, cái lưỡi diệu kỳ :)) cặp ngực thì không phải nói rồi, bé thả kiến 1 hồi thì lật lại trườn thêm phần ngửa nữa, rất kỹ, rất sướng luôn.

Đến phần mệt thì bé chăm sóc súng ống kỹ lắm, cặp ngực thì cứ đung đưa đung đưa chịu gì nổi, chuyện gì tới nó cũng tới trong sung sướng và đầy sự hài lòng :))) ngồi nói chuyện linh ting 1 xíu thì tạm biệt ẻm, hẹn nhẹ lần sau thăm ẻm tiếp.
Vài đánh giá tổng kết ạ:
Face: Xinh, giống hình nhé
V1: Nắn cực sướng, hàng khủng bố
V2: Vừa, nhìn thích lắm, chắc đúng gu mình :)))
V3: Tròn trịa, trắng nõn, sờ rất êm
V4: khít nhé, xinh xinh ^^

Tổng bill: Tic Onsen 600k mình được free, Tip bằng vé 600k. Thoải mãi thật sự, 1 phần vì ktv rất là OK, 1 phần là sự thay đổi của Windy ạ, cố gắn giữ vững phong độ như này nhé

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
889
41
1 ₿
Ổn áp không, tui bị sụp hầm ở đây 1 lần, tui sợ lắm nha.

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,762
1,538
Xì Gòn
25 ₿
để kiếm cái code triển xem nào , hứng hứng quớ