WinDy ĐI LÀ KO MUỐN VỀ ( 20 )

Lượt xem: 5,546

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

damme

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
17/10/18
Chủ đề
5
137
20
27
0 ₿
Có công tác bên q5 mất 1 ngày, sau giờ làm việc căng thẳng, e nghĩ tới massa để thư giãn, lâu rồi cũng phải cho thằng a lẫn thằng e đi xả hơi chút. Có thằng bạn ở bên q5 nên điện nó xem có chỗ nào ok ko thì nó nhắn lại bên này có cái windy bên sư vạn hạnh khá good, định rủ nó đi chung cho vui nhưng do nó bận chở vợ đi chơi nên mình đành đi 1 mình, số fa thiệt là hẩm hiu. Kiếm gì ăn lót dạ xong phi thẳng tới windy.Thấy địa chỉ thì nằm chung với ks Phước Lộc Thọ 2. Csvc đẹp và sang trọng, gửi xe lấy vé xe rồi đi vào ks bấm thang máy lên massa gặp lễ tân, mình đi thử phòng sup vip xem sao. Xong xuôi ra ghế thư giãn nằm đợi làm tách trà gừng cho ấm.

Một hồi cũng lên phòng, phòng nhìn khá đẹp, ko quá rộng nhưng đầy đu tiện nghi. Trong lúc đợi, mình tranh thủ vào xông hơi trước, mắc mưa lạnh cóng vào phòng xông hơi khỏe cả người, lấy đi được 50% mệt mỏi rồi, còn lại là do e út thôi. Đang xông hơi thì e vào, nhìn thấp thoáng là 1 cô bé dáng mi nhon, tướng tá cao ráo nhờ ăn dan đôi quốc , hứng wa nhảy ra chào e lun vì cũng nóng quá ko chịu nổi. E chào dịu dàng, lễ phép rồi dùng khăn lau khô người mình, vừa lau e vừa khen body mình đẹp nữa, nghe cũng mát dạ. E mở nước nóng cho mình, còn bảo nước đủ ấm chưa a, chưa đủ để e chỉnh thêm, nghe vậy mình thò thử cái giò vào muốn cháy da, mình quay sang: "e muốn luộc a hả",e cười duyên xin lỗi. Thả mình vào bồn nước ấm thật sảng khoái, cùng nhau ngầm mình .E kì cọ, massa nhẹ nhàng, rồi cũng sờ mó thằng nhỏ, mặt e hiền mà tâm địa cũng xấu quá.

Sau khi cùng e lật lôn ôm hôn thắm thiết trong bồn tắm,e lau lại mình cho khô ráo thì lên giường cho e massa, e ngồi lên lưng tui, cảm nhận 2 cặp mông chạm vào lưng hông thật kích thích, mình mò tay ra sau rờ đùi e, e cười khúc khích :" Quỷ hà, ai cho a xàm xỡ e" , vào đây hok cho xàm xỡ có mà uổng ak. E massa nhẹ nhàng, nắn lưng, bẻ khớp đầy đủ, massa rất kỹ và bài bản nha mấy bác, mình mấy cũng nhẹ cả ra. Tiếp đến là phần làm thái , e dùng bộ ngực căng bóng tròn trịa của ẻm đi đều toàn thân mình kèm theo là từng đường lưỡi ướt át .Đi đến đâu toàn thân nhũn lại , phê pha theo kiểu nhột nhột .Rất thích thú .Cảm nhận được núm ti săn nhẹ của e lại như thế nào. Cứ thế rồi e lật ngược mình lại. Rôi e ngước nhìn tui bảo: thư giãn nha a, ok e hihi. E e hun má tui 1 cái chụt tình cảm rồi đi xuống lích ti , la liếm nhẹ nhàng và tình cảm , kết hợp vs âm thanh rên nhẹ.

Vừa hôn e vừa luồng tay xuống ve vỡn thằng e, làm thằng e tự khắc chống đẩy mãnh liệt , e bắt đầu đi xuống từ từ, chạm mặt thằng nhỏ dừng lại như muốn điều tra điều gì đó, mình lúc đó ko kìm được cảm xúc, chỉ muốn e BJ mau mau. E nhìn tui 1 cái rồi cũng hiểu, e liếm nhẹ 2 hòn bi rồi đi lên cây cột, thổi nhẹ hơi nóng vào thằng e và bắt đầu BJ, ôi nóng ấm và êm ái làm sao, tay chân tui căng cứng cả ra, gồng mình chịu trận từng cái mút của e. Sau vài phút tui chịu hết nổi, bảo a sắp ra rồi e oiii..., e bắt đầu mút nhanh hơn và lưỡi đá đầu ban cũng uyển chuyển hơn.Ngập chặt thằng bé và cứ thế mình chỉ biết nằm hưởng thụ , out ra trong mãn nhãn của 1 sự ấm nóng trong mồm em. Đc CIA thật là đã con trym .Ra xong em ngậm lại nước và Bj lại thêm vài cái nữa cho sạch sẽ thằng nhỏ . Cảm giác tê tái con gà mái, chắc mình chớt với e số 20 này rồi. E dẫn ra tắm lại, ngồi nc xíu rồi ra về. Ko quên Tip cho e và cảm ơn e, e vui vẻ cảm ơn lại rồi dắt mình xuống, tình cảm thiệt .Lần sau đi công tác ở đây nữa sẽ gé đây và tìm lại e này. Cảm ơn anh e đã xem bài Rp.

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
642
0 ₿
Chúc mừng pak tê càng :D

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.