Windy SG - 01 cô nàng thông thái!

Lượt xem: 3,313

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

chukiencon264

Binh Nhất
Bé Tập Massage
6/1/19
Chủ đề
5
36
27
33
0 ₿
Dạo ni tui hay nhức mỏi khó chịu trong người, chưa tính thằng ở dưới nó học cái tính biểu tình ở đâu ra mà cứ độn 1 cục miết. Thôi thì đầu tuần ghé nhẹ Windy SG chiều nó 1 lần xem sao. Đương nhiên vào là phải gặp nàng 16 rồi, mà tiếc cái tới trể có thằng cha nào đó làm cái vé Super Vua chọn bé 16 -_-!!!. Đợi thì quá lâu mặc dù muốn gặp thật, nên thôi random. Tui lên phòng thì tranh thủ xông hơi tí quên chào hỏi bé luôn =)))), ra mồ hôi quá đã. Trong khi đó thì bé kiểu như bị đơ vì tui vào phòng làm vèo vèo rồi chui vô xông hơi. Lúc bước ra bị bé dỗi các bác ạ! Giận hờn đồ các kiểu nhìn cưng ghê luôn. Đã vậy còn giọng Bắc nữa cơ! Rồi thì cũng được bé tắm luôn. Ta nói vừa tắm vừa được bé kỳ cọ sạch sẽ và vừa...kiểu như được tường thuật các tin tức thời sự á. Nói gì bé cũng nói được. Nhưng mà nói cái nào là đúng cái đó nhé, không nói bậy.
Lên giường e kêu mình nằm ngửa ra matxa tay trước, vừa làm vừa trò chuyện tiếp. Lâu lâu bóp bóp 2 quả trứng như kiểu trách móc nãy vào không quan tâm bé vậy á. Massage khỏe xong thì bé đổ sữa lên lưng tui rồi bắt đầu làm THái. Vì vếu to ta nói vỡ mặt nên bé lướt tới đâu tê tới đó mà. Còn màn WC thì...các bác phải trải nghiệm mới đã nha, biết hợp tác với khách lắm á. Qua thư giãn thì bé tấn công như vũ bão lúc đầu, rồi nhẹ nhàng tình cảm về sau. Đương nhiên là k thể k 69 dc nhé! V4 mum múp, gọn gàng vét sướng vkl luôn ý! Nước nôi đầy đủ, bé lút cán nó khúc cuối + dùng lưỡi đá đầu rùa làm tui sướng quá nên CIA với bé luôn. Tê quááááááá ta ơiiiiiiiiiii!!!!

Tổng quan về bé :
V1 to bự, chắc bú bình bóp sướng
V2 có chút lipit nhưng vẫn ô kê
V3 v4 sạch sẽ gọn gàng, múp múp đã đã

Bé 01 này năm nay tròn 19 tuổi nghen! Thuộc típ nắm bắt xu thế rất nhanh nha mấy bồ, ai mà không cẩn thận bị bé vặn lại là chết ý =))))

Tick: 700k
Tip: = giá vè nè

Xin cảm ơn anh em và các mod đã đọc bài của tui ạ!

chukiencon264

Binh Nhất
Bé Tập Massage
6/1/19
Chủ đề
5
36
27
33
0 ₿
  • Like
Điểm cảm xúc: KhaSim and KamaSu

FatBoy

Thượng Uý
Luyện Khí Massage
3/1/19
Chủ đề
34
337
289
33
0 ₿
cho mình hỏi, mình dc LAK cho nghiệp vụ r thì tới nơi nói với người ta sao vậy các bác

• Like
Điểm cảm xúc: chukiencon264

chukiencon264

Binh Nhất
Bé Tập Massage
6/1/19
Chủ đề
5
36
27
33
0 ₿
tùy vào việc mình có khéo hay không nữa bác à ^^ hí hí bữa đó tui cũng khéo...nhưng mà chắc chưa đủ đô với bé ^^

theo cảm nhận của tui thì vếu bự nhưng mà body nuột bác nhé ^^ hehe

cái đó bác hỏi bác LAK xem ntn chứ tui pó tay r

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.