Windy Tân Phú cùng 66 chuyện giờ mới kể

Lượt xem: 2,720

newbie1121

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
19/3/19
Chủ đề
10
323
42
33
0 ₿
Chào ae chiến hữu, số là vậy newbie nằm vùng ở đây cũng lâu rồi do văn dỡ chữ lại xấu nên ngại khống dám viết mà cứ đọc trộm report của ae hoài mà ko đóng góp gì cho dd thì cũng thấy ngại quá, nay xin mạn phép trả lại viết 1 bài mong ae góp chút ý kiến nhé.

Chuyện kể rằng hôm t5 tuần rồi có 1 thanh niên sau khi tan làm cảm thấy êm ẩm mệt mõi trong người nên quyết định mở trang https://congdongmassage.com/ tìm nơi xua tan mõi mệt, quanh đi quẩn lại thì chỉ thấy Windy Tân Phú và Dubai GV là gần mặc dù cả 2 cs điều cùng 1 chuỗi nhưng windy hổm rày dính phốt nghe admin cs báo là thay máu toàn bộ nên thôi liều mình thử thuốc.

Vừa vào định đưa code thì lễ tân bảo khỏi chỉ cần gọi vào số quản lý là dc giảm 30-50%, ngẩm ngẩm xíu thôi tậu luôn cái vé "nữ hoàng tình cảm" cho nó sướng. hỏi là có ipad cho pe ko thì lẽ tân bảo là e chon cho a đảm bảo a thích ok dứt sợ sao.

Sau thủ tục lễ tân dẫn lên phòng thay đồ vào phòng xông hơi ngồi 3 4' chưa thấy có động đậy tình đâu hư lại nhấn chuông gọi nv hỏi vừa lên tới thì thấy có hơi ra ko biết vì sau luôn, mấy chổ khác mở lên là có hơi liền, được cái là hơi nóng vừa phải thấy thoải mái. nếu không phải chờ 4 5' mới lên thì đây là điểm +. xong dc tầm 15' thì ra pé lấy khăn lao người rồi lấy nước kiêu mềnh bổ sung nhiều nhiều đi lát nửa e rút hết đó nghe haiz thấy điềm ko lành rồi đường về hôm nay chắc còn xa lắm.

Ngồi nghỉ cho ráo mổ hôi xíu thì e nó bắt đầu hành động đầu tiên là màn thoát y nhè nhẹ sau đó ngồi lên đùi và chọc phá thằng đệ còn bảo trốn đi lát chết với chị nghe mà khổ cho thằng đệ quá, mình đâu thua trái đi làm về chưa ăn chiều thấy 2 trái vú sữa treo trên cây và có thêm tô cháo thì chờ ai nửa mà ko dứt, xà quần lát 2 đứa kèo xuống bồn.

Bồn tắm rộng thênh than chắc hôm nào phải đi 4 tay quá chứ 2 tay dư quá nhiều chổ (8 tay còn rộng), do nước còn nóng chưa xuống dc, bé xả nước lạnh lại cho bớt nóng mình ngứa tay thử xục bồn ai ngờ giống y như bác @robotbua nói hôm bửa 1 màu và khè bắn ra kèm mùi hôi, hên là chưa xuống bồn, cảm xúc đang lân lân h tuột ko phanh, pé nói hôm rày cũng mấy khách vào rồi điều bình thường ko lẽ mình đỏ vậy sao ta, thôi báo e đổi phòng khác lại xả nước từ đầu (thấy éo zui rồi đó) dc cái bé nhiệt tình "chọc phá" trong lúc chờ nước nên cũng làm quên đi cái bực.

Nước nôi đầy đủ rồi 2 dìu nhau vào bồn thôi pé tắm rất kỹ và chu đáo, gội đầu lớn nhỏ các kiểu rồi 2 đứa quần nhau mò cua bắt óc sửa xe xúc bình xăng con các kiểu cũng gần 40' trong bồn out trong sung sướng, ra nhiều lắm mà ko thấy giọt nào ở ngoài hơi là lạ viết nhiêu thôi phần chi tiết để ae trải nghiệm nhé ko làm ae thất vọng đâu.

Đến phần khỏe bài bản đầy đủ lực nhưng chưa phê lắm cũng khá là ổn.Phần mệt giống các pé khác làm trọn góc các bài nhưng 66 có thêm 1 số tuyệt chiêu độc môn tới h 3 4 ngày còn thấy phê, còn chiêu gì xin giử bí mật nhé. xong phát thứ 2 nằm nghỉ 1 lát pé lại chọc phá thằng e muốn làm phát nửa nhưng do tuổi già sức yếu cộng thêm có xíu việc phải về nên hẹn đành hẹn lần sau.
Kết thúc cuộc vui 2 đứa dẫn nhau vào tắm lại rồi lột trái cây 2 đứa ăn rồi 8 thêm 1 hồi pé mới cho về, ra tới thang máy còn bị bé bóp víu cái nửa chứ đợi đó nupakachi.

Đánh giá KTV:
Face: 8/10đ dễ thương
V1: 8/ 10 đ hệ cam, bóp đã tay
V2: 8đ/10 thon gọn
V3: 7/10 hơi nhỏ xíu
V4: 8/10đ lụt lội

Tic: 50% *** Queen
Tip: tic + 1 it
Lần đầu làm chuyện ấy nên có dài có dỡ mong ae ném nhẹ tay :D

• Haha
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Mấy bác gặp sự cố cứ tag tên tui v mốt tui đi cơ sở trùm bao bố đánh quá,kkk B09

NhipFong

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/1/22
Chủ đề
2
10
5
0 ₿
Em 66 làm rất phê, thái độ dễ chịu , biết hợp tác