Tân Phú [Windy Tân Phú] Thất vọng tràn trề sau lời hứa về sự đổi mới ở Windy.

Lượt xem: 6,241

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Có ai như Bựa k ?B09 Hí ha hí hửng, xách bóp đi trải nghiệm nhưng chỉ chuốc bực vào người.

Lâu lâu mới rủ được ông anh @Dao Nhỏ xuống núi. Book nhẹ trước 2 số 10 và 59. Bựa thì có số 59 còn @Dao Nhỏ thì đợi 30p, rồi 50p, rồi cơ sở xin đổi ktv khác ? Vậy booking có nghĩa lý gì ta ? Sự không đồng bộ ở công tác booking khiến 2 ae mất gần 1 tiếng nằm không, rồi cũng vì thế làm tăng 2 của 2ae delay lại 1 tiếng phí phạm . Trừ -1 điểm.

Bồn tắm nước khá là yếu nên đợi lâu quá thôi vào tắm đại để nước từ từ lên. Mà mấy bác biết thời tiết này lạnh teo nên tui xin tí nước nóng,. Thì từ trong vòi nước 1 thứ nước màu bùn chảy ra, đcm sợ thật luôn, tui nhảy thẳng ra khỏi bồn, ớn vl, tưởng sh*t ko @@. KTV nhanh nhẩu xin đổi phòng thế là phải quấn cái khăn con ôm đồ đạc đi xuống tầng dưới. Vì ám ảnh các dòng nước vàng khè ấy nên tui cảnh giác bật đèn trắng lên soi cho kỹ trước khi ngâm. Giờ về tui tắm thêm 2 lần nước nữa nhé. Trừ -1 điểm.

Thật sự 2 cái trên đã làm tui khó chịu cho buổi trải nghiệm hôm nay rồi. Nhưng giờ xuống thì tội cho KTV còn chưa làm, biết đâu nổ lực của em KTV sẽ vớt vát lại ngày hôm nay, nhưng không và không tất cả đi theo chiều hướng tệ dần, em né những cái hôn, những cái ôm từ tui(chắc hôm nay tui tắm kì không kỹ và chai Dior ở nhà hết hạn nên bốc mùi thúi chăng?) Em là đủ bài thư giãn nhưng theo khuông khổ lập trình như cái máy tính v, có thể đối với người mới đi có vẻ gì đó cao siêu nhưng đối với Bựa thì không cảm xúc gì cả, gần gần khuynh hướng công nghiệp hóa rồi, lúc này nhớ lại lời giới thiệu gói *** Queen này, gì mà làm tình, gì mà thăng hoa, gì mà dịch vụ đi chung với giá thành, nhưng thật sự không khác gì Onsen2 cũ mà lại mang cảm giác không hợp tác của KTV, phải làm theo ý em, khi nào đc rờ khi nào đc đụng là phải theo trình tự, thế thì gọi là thư giãn cái gì nhỉ ? Sau đó tui cũng chả thèm đụng chạm gì. Trừ 1 điểm.

Tui tin tưởng sự đổi mới của cơ sở nên tới ủng hộ. Thật sự thì cái thời buổi này có những lý do rất khó khăn cho người dùng cũng như cơ sở, và cả 2 đều phải thông cảm và giúp đỡ nhau vượt qua khó khăn. Đặt niềm tin vào lời hứa đổi thay khi về chung một nhà với Dubai của tui bị tan vỡ hoàn toàn. Trừ - 1 điểm ( đi thời điểm này thật sự rất khó không chỉ về sự an toàn, kinh tế mà cả thời gian nữa khó khăn lắm chứ không như trước tui mỗi tuần mấy vé đâu)

Thật sự lúc đó mong xong lẹ rồi 2 ae dắt nhau về lên núi ở, lòng mơn mớp lo sợ người anh cũng bị sụp giống mình thì hên quá bé 120 của @Dao Nhỏ lại ổn, thở phào nhẹ nhỏm vì kèo này là tui rủ. Đó h rủ rê ae đi chung thì toàn đi dò mìn trước mới dám rủ. Nay 2 ae đi khai phá mà kiểu cùng sụp thì mặt mũi đi mx bao năm của Bựa vứt thùng rác, cũng hên ae thân thiết cũng châm chức nhưng thử nghĩ lỡ ng đi là sếp hay đối tác có nước tui tự chôn luôn vì nhục. Sau giải bày cơ sở có hoàn lại vé cho buổi trải nghiệm không may mắn này . Cộng + 1 điểm gỡ gạc.

Tổng kết : -2 điểm lần đầu tiên tui bị sụp liên hoàn thế này.
Nói chung là ở Tân Phú này ae hỏi nhiều mà để tui cả gan xác nhận ngon thì không dám khẳng định cho ae đâu.
Mong sau này cơ sở thực hiện được đúng lời hứa mang tới sự khác biệt tới nơi đây. Biết là hôm nay có sự sai sót không mong muốn , Bựa cảm thông cho cơ sở và chấp nhận lời xin lỗi này. Mong sao cơ sở khắc phục đồng đều các vấn đề từ booking, cơ sở vật chất, serving, ktv để mang lại 1 sản phẩm hoàn chỉnh chứ đừng để ai trải nghiệm lại trải nghiệm của Bựa hôm nay, thân ái.

Đó đâu phải cứ Lão Làng là không sụp đâu mấy bác, sụp như bao người có khi sụp dã man hơn vậy đó nhưng thôi phải đứng lên và bước tiếp thôiyociexp106yociexp106

PVH

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
26/8/19
Chủ đề
15
278
121
28
0 ₿
Chia buồn cùng bác, xưa cũng đi bên Dubai, Minh Long nhiều, sau này mấy e ruột nghỉ hết. Đọc review ae cũng nản vì sụp hầm nhiều. Bác rãnh qua test Hòa Bình, Thành Đô thử. Service ổn lắm, mấy e nhiệt tình nữa

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
Chia bùn vs bác B04có dịp nào hú ae mình cùng đi khám phá nheB11

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Mình có đi bên HB, ku Phúc bên đó siết vụ này chắc lằm nhưng bỏ v cũng khổ KTV mấy e trụ bển ko đc lâu. Giờ kí ức bên DB,ML chỉ còn là quá khứ hôm qua nằm thư giản mà gác tay lên trán suy tư "Ủa giờ mx biến tướng thành như v rồi hay s?" Nghĩ mà nó chán, ngày xưa vậy mà đẹp hơn.

• Like
Điểm cảm xúc: thanhphuong

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
59
602
267
0 ₿
Dạ Windy thành thật xin lỗi bác … Và xin ghi nhận toàn bộ những ý kiến và chia xẻ của bác về những bất cập trong khẩu bôking và KTV phục vụ cũng như sự cố nước…..Windy cam kết sẽ xoá sổ tìm bộ locker và KTV cũ thay hoàn toàn đội ngũ mới được đào tạo bởi Dubai…. Sau khi setup xong toàn bộ cơ sở xin phép mời bác ghé trải nghiệm để bù đắp chứ lần này bác nhé…. Hôm đó đích danh Chủ cs sẽ gọi mòi bác ạ…. Mong bác cho windy thêm chút thời gian để đổi thay.

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa and thanhphuong

thanhphuong

Trung Sĩ
Checker Nghiệp Dư
2/9/16
Chủ đề
13
227
112
34
0 ₿
Giờ đi ms là theo quy trình của cơ sở, theo quy trình của mấy em rồi đúng không bác. kkk

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Ko bik nữa bác chỉ là tui thấy gói này bảo làm tình đúng chuẩn mà tui lại thấy rập khuôn như cái máy vậy, chả có sự hứng khởi. Làm tình thì mỗi ng có nhu cầu và sở thích khác nhau, chứ rập khuôn vậy nó mất thoải mái tự nhiên. Giống như đóng phim có kịch bản vậy và tui là một diễn viên bất đắc dĩ.

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Phần này lỗi của cs khi mà tái đầu tư lại cơ sở mà ko dành thời gian để sửa chửa khắc phục lỗi, cùng với sự không đồng bộ trong công việc khi mà sự chuyển giao của bộ máy cũ và mới còn chưa hoàn chỉnh đã vội vã đi hoạt động, cái này ko bào chữa. Nhưng đây cũng là lỗi hệ thống và Bựa tin cs tiếp nhận được ý kiến trên sẽ khắc phục đc, và sớm trở lại đúng những gì đã hứa thôi.B39

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
59
602
267
0 ₿
Vâng Ad nghiêm túc ghi nhận những ý kiến rất quan trọng của bác và chuyển đến các anh chủ và quản lý …. Hứa sẽ đón bác trở lại với một sự chỉn chu nhât…. Thanks bác nhiều nhé.

• Like

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
59
602
267
0 ₿
Với Dubai thì gói *** quen làm theo sở thích của khách hàng bác ạ…. Hôm qua Windy có sai sót vì đã vội vàng mở cửa sau khi nhận chuyển giao từ chủ cũ,,,, đã để lại một vài KTV cũ …. Windy hứa sau vài ngày tạm ngưng cs sẽ xoá sổ toàn bộ đội ngũ KTV và locker cũ…. Đồng thời kiểm tra khắc phục hệ thống điện nước, csvc

• Like
Điểm cảm xúc: thanhphuong and Lươn Chúa

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
887
41
1 ₿
Ồ, bên Windy đổi à. Nếu đổi thì tui đi, chứ version cũ thì dẹp. Đúng 1 bài bồi thường vé, tui thấy ai vào cũng chửi, xong locker ra đều nói y chang 1 bài. Nản kèo.

• Like

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
theo tui thấy bác nên đợi cỡ tháng nữa đi cho ổn định, bên này có vẻ đang thay máu