Tân Phú [Windy Tân Phú] Thất vọng tràn trề sau lời hứa về sự đổi mới ở Windy.

Lượt xem: 6,251

Trai Tơzz

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
11/10/17
Chủ đề
12
385
217
32
0 ₿
cao thủ như bác đây mà cũng có lúc phải sa cơ à

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Kkk, ko s bác. Thật sự có thể kiếm được mối ngon ko sợ sụp, cơ mà cảm giác khám phá cái mới, cảm giác đứng giữa làn ranh được mất nhiều khi cũng đã nghiền chứ bộB36

• Like
Điểm cảm xúc: Trai Tơzz

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
59
602
267
0 ₿
Vâng Vì Ad mới tiếp quản Tài khoản bên Windy mọi ý kiến của các bác Ad xin ghi nhận và chuyển đến ban quản lý….. Chốt lại là cơ sở sẽ xoá sổ toàn bộ…. Đạo đổ xây mới nhé các bác.

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Haizz, Bựa lại tạo nghiệp nữa òi, thôi lên núi tu luôn không xuống nữa đâu yociexp98

Mong admin dễ thương @Lục A Ka đóng cmt tại đây, vấn đề này đã được Cơ sở giải thích và giải quyết xong rồi. Không còn vướng bận gì nữa.

Graham

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
1/5/17
Chủ đề
31
402
303
10 ₿
Bác Bựa cũng giống tui khoản thích khám phá nè, hôm nào đi chung cho có người san sẻ bùi ngọt bác ưiiii :))

• Haha

Lã Bất Lực

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/7/20
Chủ đề
4
45
15
0 ₿
chia buồn cùng chủ thớt vì 1 bữa massage k vui. cơ sở chắc sẽ tiếp thu ý kiến. vì 1 cộng đông masage k công nghiệp✌️

• Like

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
59
602
267
0 ₿
Hiện tại tuy là nhân sự KTV mới nhưng với sự quản lý và quy trình của Dubai triển khai thì 100% quý khách đã trải nghiệm đều rất hài lòng…. Hiện Windy đang dần lấy lại vị thế và sự ủng hộ của khách hàng thân quen trước đó bác ạ….. Vì là đội ngũ mới và cs mới của hệ thống Dubai, mong quý khách có những góp ý chân thành để Windy dần hoàn thiện hơn bác Bựa nhé…. Chúc bác cuối tuần vui vẻ, mà hình như bác đang đi khám phá vùng đất mới BD hả…. Cẩn thận sụp nhé bác kkkk

• Like
Điểm cảm xúc: L.O.X

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
B04ai đồn bậy bạ Bựa ra BD vậy ? Già r ko đi xa đc yociexp45 lỡ mà chết xa bờ ko ai mai táng yociexp17

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
59
602
267
0 ₿
Vâng chào bác Sứ Giả Cung Trăng… ko biết bác từng trải nghiệm bé 12 windy từ thời chủ cũ hay mới đây ạ? Nếu là cũ thì hiện tại windy đã thay mới hoàn toàn KTV rồi nhé bác…. Bác thử trải nghiệm 12 mới đi ạ…