Tân Phú Windy - Trải nghiệm không tệ với 09

Lượt xem: 1,334

Thichkhampha69

Đại Uý
Luyện Khí Massage
21/3/20
Chủ đề
43
244
211
34
5 ₿
Hello anh em,

Mình dừng việc đi “tắm tiên” tại Windy vì chất lượng dịch vụ không được như kỳ vọng (từ locker cho đến đào) cũng đã lâu. Nay may mắn trúng kèo XSOL nên quyết định trở về chốn cũ xem thế nào. Anh em cùng đón xem.

Thật sự ngạc nhiên về sự lột xác của Windy!!! Vừa đá chống xe là 1 bạn đẹp trai cao to ra “dìu” em vào trong tránh nắng. Sau khi trình diện code xong, lễ tân nói ngay “anh đi tắm cùng 09 đúng ko ạ? (Thực ra mình đã đặt trc qua Mr Luân) Mình rất hài lòng vì tính chuyên nghiệp vì không tốn thời gian, mất sức để nói “anh chọn 09”. Chính vì sự hài lòng như vậy mà em upgrade lên vé Queen. Ai ngờ mình lại tiếp tục hài lòng khi lễ tân nói “a upgrade miễn phí ạ”. Quá hài lòng!!!

Sau những màn hài lòng từ lễ tân, mình tiếp tục lên “núi” chuẩn bị “tắm tiên”. Đánh giá sơ bộ như sau:

1. Csvc: xông ướt ổn, xông khô không bật (không biết quên hay sao ak). Bồn tắm sạch, ghế tình yêu vẫn nằm trong phòng khiến nhiều ae đã “chết” tại đây
  2. Face: 7/10 không đẹp nhưng dễ thương. Chọn em này trên hình vì thấy quen quen, khi hỏi chuyện mới biết em đã làm bên Galaxy (mình đã từng đi em này bên Galaxy)
  3. V1: 8/10. cam Mỹ, hàng real. Ngon, ngọt và chưa có sữa :))
  4. V2: 7/10 tròn, hơi lipid. Nhìn chung ổn
  5. V3: 7/10. Tròn
  6. V4: 7/10. Cắt tỉa gọn gàng. Không check vào “khe suối” nên không đánh giá bên trong
Mình cùng bé ngồi hái nho bắt bướm, trò chuyện với nhau tầm 15’ thì hai đứa dìu nhau vào bồn (do màn dạo đầu rất quan trọng nên em dành hẳn 15’ để dạo :3). Vào bồn bé thi triển các kỹ năng trườn bò, rm thì tranh thủ đi hái cam ăn tráng miệng. Bé ngậm ti mình rất chặt, không buông. Rất phê. Mình chịu không nổi bèn lôi bé lên bú bình liên tục. Bé làm mình thế nào mình làm lại gấp đôi. Bé chỉ biết đánh vần vài chữ “ư…a…o”. Mình chỉ nhớ vậy, ko thấy biết các chữ khác. Sau một hồi dằn co, bé quyết định trườn xuống, nút nút cái “cần số” để chuyển từ trạng thái “N” sang trạng thái “D”. Và rồi chuyện gì đến cungz đến. Phụt phụt phụt và cần đã gãy, bé hứng trọn tinh hoa còn mình thì nằm dài trong bồn.

Đánh giá hiệp 1: bé hơi có chút công nghiệp, kỹ thuật làm tình em đánh giá 6/10, hơi nhanh, ko có nhấn trọng tâm.

Bước sang hiệp 2. Em cùng bé lên giường nằm ôm âu yếm, hồi phục tinh khí chuẩn bị hiệp 2. Bé thi triển kỹ năng khoẻ và em đánh giá 5/10 vì lý do bé làm ko có lực và hơi qua loa, ko trọng tâm. Sau một hồi massage khoẻ nhưng em thực sự ko hồi phục được tinh binh, hai đứa nằm ôm nhau trò chuyện về cuộc đời, sự thăng trầm nghiệt ngã của xã hội. Và rồi, em cũng không có tâm trạng nên đành kết thúc cuộc ăn chơi mà không có slot 2.

Kết thúc buổi ăn chơi, xuống lễ tân thì lại hưởng tiếp dịch vụ tại đây. 1 ly trà gừng và 1 tô mì bò nóng hổi.

Đánh giá tổng quan: 7/10. Phù hợp anh em nào thích tâm sự với bé, vui vẻ bla bla; còn về kỹ thuật thì mình đánh giá không okie lắm. Riêng, Windy có sự thay đổi lớn, phục vụ rất ổn, rất đáng để thử.

Thiệt hại:

Tic: xsol

Tip: 1 chai

Locker=lễ tân= tô phở bò

Cảm ơn diễn đàn tạo sân chơi anh em trải nghiệm các cơ sở (nói thẳng là trc đây em từng bị sụp hầm). Hihi

• Like
Điểm cảm xúc: Cung Thủ and LSO

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,071
849
0 ₿
Chúc mừng bro trả nợ thành công

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
59
602
267
0 ₿
Thay mặt Windy và bé 09 AD xin chân thành cảm ơn bác đã cho Windy cơ hội để thể hiện sự thay đổi về chất lượng dịch vụ và cung cách phục vụ…. AD xin ghi nhận ý kiến phản hồi về việc bé làm chưa chuyên nghiệp ( công nghiệp ), AD sẽ chuyển thông tin bác phản ánh đến Quản Lý để tranning lại kỹ năng phục vụ…
AD mong bác lượng thứ và cho Windy cơ hội phục vụ bác lần tiếp theo tốt hơn.
Trân trọng cảm ơn bác!

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
chúc mừng bác , lại phải cất bớt 1 cây dao rồi =))

• Haha
Điểm cảm xúc: Cung Thủ

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
59
602
267
0 ₿
Trân trọng mời bác ghé trải nghiệm ạ... Hiện Windy đang có ưu đãi 50% mời bác tham khảo link:

• Like
Điểm cảm xúc: PhongkenJi