wỡn chiều ngồi một mình ở cty

Lượt xem: 4,247

nguoithamlang08

Tù Binh
Banned
13/11/13
Chủ đề
17
122
14
0 ₿
buồn buồn hổng gì làm nên tiện tay report thêm một em mà mình mới gặp ở đây,
với đường lối mỗi ngày một địa điểm và một cái nhìn toàn diện nhất nhằm đem lại cho các bạn một thông tin chính xác nhất về những nơi mình đã ghé, và lần này sẽ là đông kinh, trnầ tuấn khải q5
cũng khá lâu rùi mình mới quay lại với chỗ này, và với một chỗ cũ nhưng có thể nói đông kinh bây giờ đã có chút đổi khác về cách phục vụ, mặc dù nó vẫn còn vắng như xưa nhưng cách nói chuyện và thái độ của nhân viên với khách hàng đã khác hoàn toàn,
hôm nay mình vừa ghé lại đông kinh và vì khá lâu nên không quen biết một em nào cả, thực chất torng đấu mình không bít chút thông tin gì về chỗ này, từ đầu năm ngoái nghĩa là hơn 1 năm.
lần này mình ghé và sau các thủ tục như thường lệ, tới khi ra phòng thư giãn nằm nghỉ cũng kêu một tô mì gói ăn lót dạ, mấy chú phục vụ cứ một thưa sếp, 2 thưa sếp, kao bực mình rùi nha! hỏi tụi nó ai là sếp ở đây vậy?
tụi nó nói mình là sếp mới ghê, mìhn nói thui mấy chú cho anh một bé nào đấm đá được chút đi, cũng không quên kèm theo tờ 20k,
sau đó bước xuống phòng và 5 phút sau, một bé tròn lăn bước vô,
sau màn chào hỏi làm quen cũng là lúc em nó bắt đầu cv của mình và mình thì nằm gáy khò khò hồi jnào hông hay luôn, được lúc em nó chọc lét mình mới tỉnh, công nhận ép phê thiệt,
và một vài thông tin của em nó :
tên: trúc
số mang:16
quê quán: sa đéc đồng tháp
ngụ tại cao đạt q5
em nó làm ca khuya nha! nhưng hôm nay đôn lên ca bỡi mai em nó về quê nghỉ phép mấy ngày
body như mình đã nói: hơi tròn lăn, và lùn chút
mặt không được đẹp nhưng có chút nét dễ thương
cách nói chuyện rất có duyên và một người dù khó tính đến đâu cũng sẽ dịu nếu ngồi nói chuyện với em nó,
massage body, đúng bài bản, khongf6 tihếu một bước nào cả, nếu ae không thư giản thì vừa đủ giờ, còn thư giãn thì sẽ hố giờ chắc
thư giản: hj nhưng sẽ có những động tác phụ họa làm cho ta cứ tưởng mình đang làm với chính bạn gái của mình hay vợ mình mà không phải là em ktv massage
vòng 1; vừa tay, tay ae thoải mái hoạt động, có thể bú sửa,
vòng 2: vì là body hơi tròn nên hổng thấy bụng đâu hết
vòng 3 vừa phải:
em này đăc biệt hông cho hoạt động phía dưới nha! ae chú ý
nhìn chung với một em như vậy thewo mình là có thể gọi là chấp nhận được với cách phục vụ như vậy và mình sẽ còn quay lại nữa,
theo mình quan sát và biết được có 3 số cũng rất được về body nhưng chưa cvó dịp test: 02.18 và số 9
tổn thất:
tic 150k nhưng vì mình đi vé mời của ông soho đưa cho nên free
tp 200k đúng giá thị trường
phục vụ: 20k
gởi xe:5k
quá được, một bữa massage
tối nay vì có việc đi gặp khách hàng ở khu chợ hoóc môn nên sẽ tranh thù khám phá khu này luôn.
chào thân ái!

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

dismember

Binh Nhì
Bé Tập Massage
28/6/13
Chủ đề
1
26
13
0 ₿
bít con này rồi,có thể dụ ra ngoài fuck đc.Em này lính cựu trào của DK mà,làm cũng gần 3,4 năm chứ ko ít.Còn 18 là em Nhi khùng,ngon hơn em này,vú to hơn,mặt dâm hơn.

dismember

Binh Nhì
Bé Tập Massage
28/6/13
Chủ đề
1
26
13
0 ₿
tôi ít nói,nhưng mỗi khi đã comment đều mang tính xác thực và giá trị,chi tiết,làm cho ngta dễ hiểu,dễ tìm thấy cái mà ngta cần.Nhưng tính tui hay nói thẳng,nhiều khi ngta ko ưa,còn bị hăm dọa kêu mod ban nick mới ghê,ko tin mấy bác cứ tìm comment của tui sẽ hiểu.ghét nhất kiểu rp cho có voi ngta rồi vào viết chung chung chả ra gì,thà ko rp,còn rp thi phải cho đáng,như bài này của nguoithamlang08, haizz....

predator

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
13/6/13
Chủ đề
20
516
53
78
0 ₿
Giờ chỉ có admin banned được thôi bác cứ spam thoải mái hoho

kham7474

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/11/13
Chủ đề
11
199
20
38
0 ₿
Bak Hứa Vấn Thiên giờ cũng hết ban được luôn rồi à,:p:p:p,vậy từ nay mình ko dám đụng tới bak nguoithamlang nữa rồi:D:D

comic

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/3/13
Chủ đề
4
197
24
0 ₿
Sô 2 teen , dang dep day co dip thi di di bro

xenon

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/8/13
Chủ đề
1
40
3
0 ₿

bác chắc là khách quen ngày xưa của em nó? :cool: :rolleyes:

predator

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
13/6/13
Chủ đề
20
516
53
78
0 ₿

Em xin từ chức rồi,dạo này bận quá:D

dismember

Binh Nhì
Bé Tập Massage
28/6/13
Chủ đề
1
26
13
0 ₿

Ko,mình chưa đi em này lần nào,nhưng thông tin là như thế,tin hay ko tùy bác,có thể thử mà,hehehe

member

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
13/11/12
Chủ đề
0
8
0
0 ₿

Chính xác, em 18 teen và tóc vàng bấm gợn, giỡn vui, quen sẽ có nhiều cái hay !

minhnho

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
14/1/14
Chủ đề
18
145
3
0 ₿
Mình nghe đồn em này nghỉ lâu rồi, đang đống đô bên Xuân Khang thì phải?! (nghe đồn