World Cup Bình Tân World Cup đã mang anh đến bên em 09

Lượt xem: 1,025

Danchoibinhtan

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
31/10/22
Chủ đề
2
2
0
0 ₿
Dạo này mưa gió nhiều quá các bác cũng vô mùa wc nữa nên thôi tranh thủ đi massage xã tress

Banh bóng kiểu gì cứ đen như mực lọ nồi vậy an tran nay lai thua tran khac ma cũng may cũng vừa ăn trận nhật vs đức nên tối nay ghé thẳng dubai bình tân giải toả tâm lý thôi

Cũng như những lần khác ghé Dubai mọi thứ vẫn vậy mà sao hôm nay vắng hoe ( chắc do wc )

Đi thẳng lên quầy thì đc tư vấn giới thịu các kiểu mà cũng quen rồi nên ko chần chừ đi vé onsen và book ngay e 09 như mọi khi ghé vì bé ấy hợp gu lại làm nhiệt tình cực kì nên cũng ko muốn đổi bé khác làm gì

Ngồi uống nước đc 5p thì đc em zai dắt lên phòng thấy cug nhiệt tình dễ thương nên thưởng cho em nó 40k ( hết tiền lẽ ) vô phòng thay đồ xông hơi thoải mái luôn thì bé nó xuống tới . Vừa gặp bé nó nói lên anh ghé thăm em đó hả nghe mà mát dạ mát lòng lắm các bác ạ

Lần này ko giống như mọi khi mà xông hơi xong thì ra ngồi nc vs em nó trên trời dưới đất luôn ăn hết cả đĩa trái cây rồi mới vào tắm . Bé nó vẫn chu đáo như mọi khi pha nước nóng vừa rồi mới kêu mình vào . Phần tắm gội kì cọ thì khỏi bàn vì quá ư là kỹ ( sạch hơn tắm ở nhà nữa ) rồi bé nó hôn môi từ trên rồi dùng lưỡi từ từ xuống dưới cảm giác rất chi là ngọt ngào , lưỡi thì điêu luyện tay em nó cũng điêu luyện ko kém âu yếm thằng nhỏ mình cương cứng từ từ hạ thấp người cuối xuống cứ thế mà BJ 1 cách nhẹ nhàng mà tê tái luôn, phần mình thì cứ thế cũng kích thích em nó từ từ chậm rãi . Vậy mà nước nôi lênh láng em nó cứ rên ư ư phê tận nóc

Hôm nay lại lạ hơn mọi khi vì phê vậy mà mình vẫn ko có cảm giác muốn ra các bác ạ

Em nó kêu anh có muốn ra luôn không hay mình để quần chập sau cho tới luôn anh, thấy vậy mình kêu em để lên giường. Bước ra khỏi bồn thì được em nó âu yếm lau người khô ráo xong lên giường nằm cho em massage thôi

Vẫn là kỹ thuật massage đấm bóp có lực và vừa phải làm nhẹ hẳn người ra , vừa làm vừa nói chuyện rất vui vẻ ( cảm giác thoải mái lắm )

Đấm bóp massage xong thì mình kêu thôi đến phần cuối luôn đi bé , cứ vậy 2 đứa lao vào nhau như con thiêu thân , đá lưỡi liên tục kích thích dâng lên cao trào muốn đè em nó ra mà ch*** 1 phát cho đã , em nó cứ đè mình ra bú zú rồi từ từ xuống dưới BJ mà lần này thì mình muốn tạo cảm giác mới lạ nên đã đổi đủ tư thế BJ từ trên ghế đến đứng nằm ngồi , 36 kiểu luôn tay mình thì ko thể yên được cứ sờ mà nước róc rách như suối

Phải nói đây là màn BJ đỉnh nhất thời đại rồi ko biết bác nào đã thử đủ mọi tư thế đc BJ chưa nhỉ chưa thì cứ thử đi nhé ( đỉnh fanxibang luôn )

Lần này thì mình đã được trải nghiệm coi JAV ngoài đời vì móc bé nó đến mức chịu không nổi nước văng túng toé bé xin mình ngừng để bé làm vì bé chịu không nổi nên mình cũng để bé làm cho ra

Lúc đó thì mình kêu bé lại ghế BJ được 1 lúc thì mình cũng out tất vào miệng bé luôn

Cảm giác đi rất nhiều lần mà vẫn vậy tuyệt vời đáng đồng tiền bát gạo các bác ạ

Nhưng review ở trên thì các bác cứ thử đi xem có đúng không ở dubai này thì ngoài bé này ra chắc ít có bé nào khác chiều chuộng khách hàng đến vậy

V1 : như mọi lần đã review thì đây là hàng rép chuẩn

V2 : vẫn là ngọc trinh

V3 : mềm vừa tay ( hợp doggy )

V4 : nước chảy lên láng như ở trên đã phân tích

Ktv 09 đỉnh

Vé : thị trường

Tíc : 1tr

Phục vụ : 40k

Giữ xe : 20k

Không còn từ nào để diễn ta nữa rồi

Nhưng có cái này mong là cơ sở nên nâng cấp lại cơ sở vì có vẻ cũ vào phòng có mùi móc tí

Cám ơn tất cả ae đồng dâm đã cùng đọc review của mình nhé !

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Massage Dubai Bình Tân cảm ơn anh đã đến trải nghiệm dịch vụ và gặp được nàng ưng ý. Đồng thời Dubai Bình Tân ghi nhận ý kiến đóng góp từ anh @Danchoibinhtan sẽ đề xuất nâng cấp cơ sở sớm nhất có thế
Hân Hạnh được phục vụ anh lâu dài

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿