Tân Phú World Cup. Lần đầu đến với Windy Tân phú

Lượt xem: 605

angle

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
13/1/21
Chủ đề
5
163
20
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Trúng code từ những ngày đầu WC diễn ra. Mà đến thứ 2 tuần này mới có time để đi trải nghiệm cùng thằng bạn. 12g trưa nắng như đổ lửa. Gọi đt cho Windy chọn 2 bé 88.12. Đến nơi trình thủ tục Code. Ra ghế nằm nhâm nhi là trà đá. 5p sau thì cũng tới lúc đi vào căn phòng sung sướng. Lâu ngày chưa đc xông hơi. Vào xông đâu tầm 15p. Ta nói nó đã j đâu. Bước ra khỏi phòng xông là đã thấy em gái với cái áo yếm lấp ló 2 bầu ngực ngồi cầm khăn đợi sẵn. E lau cho mình . Hỏi thăm này nọ thì đc pit bé số 88 còn 12 thì bên tg bạn mình. Bé người nhỏ con. Và rồi 2 con người cũng trở về thời tiền sử bước vào tẩy trần bụi bẩn. Cặp ngực tuy nhỏ nhưng tròn đều rất đẹp. Vòng 4 cắt tỉa gọn gè. Nhìn thôi đã chịu ko nổi. Vào bồn trong lúc kì cọ cũng tranh thủ bóp nắn bú bình các kiểu. Rồi chuyện cần nhất cũng đến. E ấy chổng mông lên đưa miệng vào tg em mà đá cột đá bi.ngoạm lấy trọn tg em mà lên xuống nhịp nhàng. Đột nhiên em dừng lại kéo mình ra bồn để lên giường maxa. Phải chi đi 2 shot. Tận hưởng giây phút trong bồn lun thì đã hơn rồi. E ấy đấm bóp cũng đầy đủ. Chỉ là chưa chuyên nghiệp . Mà thôi chủ yếu là chờ đợi mà đá cột típ theo thôi. E bắt đầu la liém khắp người . Nút chụt chụt . Sởn cả da gà. Sau đó là màn kẹp xúc xích. Đá cột nút bi. Rồi thì 69 cũng đến. E thì lo ngoạm lấy tg em. Còn mình cũng ngoạm lấy em ấy. Và rồi cũng phọt trong sung sướng. Có điều lúc ra em ấy Hj nhìu quá. . Xong tắm rửa quay lại giường. Nằm ôm ấp. Mò mẫm sò xoạng. 1 xíu rôig mới ra về. E khui bò cụng cho ún. Mà mình mời lại em ún. Mình chỉ ún nước suối. Xuống quầy nằm đợi tg bạn. Đc loker mời trái cây..mỳ gói. Mà mình ko dùng.
Đánh giá
V1. Cam việt. Nhưng đẹp
V2. Bình thường
V3 hơi nhỏ
V4 sạch sẽ. Nhỏ khít
1 buổi trải nghiệm vui vẻ
Cảm ơn Windy tân phú. Và Mod đã tài trợ chương trình này
Có lẽ trc khi hết Wc sẽ quay lại Windy lần nữa

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
Chúc mừng bác nhận được quà từ BQT !

angle

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
13/1/21
Chủ đề
5
163
20
0 ₿
Cảm ơn Mod. Diễn đàn. Và các cơ sở đã tài trợ chương trình. Chúc cho diễn đàn càng lớn mạnh. Các cơ sở làm ăn phát đạt