Q.1 - Xã 3 phát trong 1 buổi chiều. | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Xã 3 phát trong 1 buổi chiều.

Lượt xem: 2,030

Anhuynh19

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
18/10/18
Chủ đề
19
72
63
35
0 ₿
Cuối tuần rảnh rỗi ngồi chia sẽ với các bác 2 trải nghiệm trái ngược nhau, 1 trải nghiệm cực tệ bên q5 và ngay sau đó tui phải dời kèo nhậu để ghé dubai làm lại phát cho nó thoải mái để ra nhậu cho sung tý.
Goi hotline book thì 2 bé tui ưng lại bận khách thế được cái câu bao uy tính, anh đến tụi em sắp xếp . Chốt.
Phi từ q5 qua tầm 15ph chạy lên cái dốc thần thánh muốn cái cảm giác thả dốc mà chú bv lại bảo để chú , chắc tui thả phát đi nguyên dàn xe quá.
Lên quầy lần này đến 3 nv , vừa được chọn số vừa được tu vấn vé, đúng là tiền nào của đó. Chọn luôn cái onsen 2. Thấy đang không may chọn bé 39 thần tài nhỏ cho lấy hên phát.

Vừa vào phòng tui chỉ muốn xông cho thiệt đã xã đi cái mùi xui xẻo khi nảy, xông mà người uót chèm nhẹp dã đời bước ra chưa kịp định hình gì bé đã lại lau người tui rồi hỏi thăm liền. Nhìn cái bộ đồ bé mặc mà tui vẫn thấy nó kích thích hơn nhiều, bé lau khá là kỹ từ trên xuống dưới còn đưa tui cái khăn để lau mặt. Xong xuôi ngồi nói chuyện, có lẽ cái mà khiến tui thích dubai là điểm này, thơi gian như vô định khi gặp mấy bé, ngồi nói khá thoải mái, từ lúc ngồi đến lúc vào tắm tui vẫn cảm giác nó lâu lắm lắm nhưng cách bé hỏi thăm đi theo câu chuyện vui vẻ.

Tắm và phát 1 : Việc của tui chỉ cần nằm và hưởng thụ còn lại bé bao sân, tắm, gội, chăm sóc từ thằng anh đến thằng em, không thiếu thứ gì, chỉ thiếu là không đem về nuôi được thôi , :cuteonion6:
bé khởi động bằng đi lưỡi trong bồn và cách làm từ tốn chăm chút để tui từ từ phê pha, sau đó bé tiến tới chăm sóc thằng nhóc để nó được nâng niu bé mút rất phê, lâu lâu lại đi chăm sóc 2 hòn bi rồi tiếp tục quấn thằng nhóc một phát đầu mà tê tái con gà mái.

Thư giản : vẫn phải hơn 20ph bé đấm bóp, mà cảm giác lúc này bé đấm rất tập trung, thêm đá nóng kèm lúc làm bé nói chuyện cùng , so ra rất hợp với gu tui khi đấm bóp, không im lặng mà có gì tương tác vui vẻ , sấp ngữa làm đủ cả đâu thua gì mấy chỗ khỏe .

Phát 2 : Đang thư giản nghỉ nằm ôm em tý về là đủ ai dè bắt đầu màn làm thái từ lưỡi đến ngực đến phần cạ bướm của bé trùi không biết sức đâu mà thằng nhóc nó vươn dậy tiếp tục chinh chiến , cao trào là lúc tui được húp sò bé , máu trong người nó rần rần lên sung quá thằng nhóc lần này bắn mà không thể nào dừng được, bé quả có chiêu hấp tinh đại pháp rất thượng thừa. Tui nằm một hồi để bé xoa bóp mà luyến tiếc không gặp sớm hơn bé .
Note số 39 vào danh sách . ngay và luôn.
Tip bé 1500k cho vé on2 quá là xứng đáng, vừa đủ giờ vừa tập trung nhiệt tình.
Chến kèo nhậu ổn áp luôn được rồi. Hẹn gặp bé .