Q.1 Xã cạn lũ cùng 116 đáng yêu.

Lượt xem: 626

dboxodb

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
13
39
41
0 ₿
Sau buổi làm mấy đồng nghiệp kéo giao lưu trận bóng các phòng, bên tui may mắn vừa đủ 6 mạng tham gia gốm 1 sếp 5 lính. Đá không thay người ( có ai đâu mà thay ) chạy muốn đuối cuối cùng cũng được cái đồng giải 3 ( 4 phòng thi ). Anh em cũng vui vẻ lấy tiền thưởng ra lai rai vài chai rồi về . Tui thì bia nhập tâm ....nổi loạn, trong người bức rức khó chịu thêm cái thằng nhóc biểu tình quá sức book grab phát qua luôn dubai làm phát xã đạn. May mắn sao tui vừa đến bước vào quầy thì nguyên team 4-5 ông hàn đang xuống xe đi vào. Nhanh chóng chọn lẹ lên phòng sớm.
Ngồi xông hơi cho xã mùi bia ra rồi ra làm viên kẹo cho thơm miệng . Bé vào chào hỏi , tui nhìn bé mà như bị kích thích thị giác, body nhìn nó đã làm sao, thêm cái cặp ngực nhìn chỉ muốn vục mặt vào . Để bé vừa lau xong tui hiện nguyên hình thành một con sói vồ mồi, mùi thơm của em , làn da em, cứ sờ mà nó sướng quá trời . Hôn lên cổ , tay thì khám phá khe suối em tui như đang lạc khoái lạc rồi một tiếng thỏ thẻ vào tắm nha anh, tui cuốn theo đi vào tắm. Phần tắm em canh nước ấm nên vừa bước vào thấy thoải mái hẵn, rồi từ từ em kỳ cọ và dùng cặp ngực mình chà lên người tui, chưa gì đã sướng vậy tui nằm thưởng thức màn bánh bao kẹp xúc xích của em , rồi đến màn nuốt kiếm em làm mà phê không tưởng.
Phần masssage khỏe em làm ổn áp , đầy đủ bài từ khỏe với đá nóng gối thảo dược ..... đủ khỏe lại làm thêm shot nữa.
Bài nuru, trườn thái phải gọi tuyệt vời, dàn phụ tùng của em tận dụng tối đa vừa phối hợp đầy đủ skill đặc biệt lúc em kẹp xúc xích nhìn kích thích muốn bắn luôn rồi, nhưng cái tuyệt vời nhất vẫn là em quay đầu 69 là tui khoái hơn, vừa húp vừa sướng cuối cùng tui bắn phát cuối nó giật người .
Đánh giá 116
Hình sao ngoài vậy mà theo cảm nhận tui nhìn ngoài lại thấy dễ thương hơn
V1 bưởi
V2 thon
V3 lúc 69 thì bóp nó đã cưc
V4 nước nôi đủ dùng.
Thiệt hại vé onsen 2 tip 1.2tr

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ mừng huynh đã có trải nghiệm tuyệt vời tại cơ sở ạ, chúc huynh cuối tuần vui vẻ ạ :2onion35: https://congdongmassage.com/threads/dubai-q1-tong-hop-ktv.56017/unread