Q.10 Xã đầu năm, đầu tuần cùng 07PA

Lượt xem: 1,901

Bé Cỏ

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
8/12/20
Chủ đề
12
45
26
0 ₿
Tết tây được nghỉ bù, ở nhà chẳng biết làm gì và đi đâu, dạo quanh diễn đàn cùng anh em, thấy anh em review, report nhiều chổ, phân vân ko biết chọn nơi đâu, thấy gần nhà có cái PA RELAX, xem các review thấy anh em cũng khen nhiều nơi đây, thế là đi bộ đến vì nhà gần. Sơ ý quên gọi được trước, nên đến đông quá các bác ạ, ae review 09 nhiều tính book mà e mà bận mất rồi, nên đành ramdom vậy.
Lên phòng xông hơi, do lâu năm hay sao nên xông hơi không được nóng lắm, thấy hơi cũng ra nhiều, chắc do mình thích nhiệt độ cao nên chưa đủ đô. Nghe tiếng chân bước vào và cất tiếng chim hot "EM CHÀO ANH". Thế là phóng ra liền xem như thế nào, thấy body cũng ok phết, quay lại thì cũng ko tương xứng body lắm, nhưng thôi kệ vậy, do ramdom nên xem hên xui vậy.
Khúc này mới hay nà, bỏ qua đoạn tắm nha, tua tua..., lên giường nằm em đấm lưng cho a nha, ok..Đấm ok lắm các bác ạ, đủ lực đủ bài, tuy chưa đủ đô của mình nhưng chấm nhận được. Đồng thời hỏi thăm được biết bé số 07, dáng cũng nhỏ con, trườn thái cũng phê lắm, trườn từ chân lên đến đầu, ịn vú vào mặt cái nín thở ae ạ, chưa cbi bé làm cái hết thồn, sau đó bé bj ngã 3 tình yêu làm tay chân quíu, đít quíu, do mình yếu quá kiềm chế ko được, thế là out bắn tung tóe..
Tắm rửa lại xong, nằm ôm ấp tâm sự mỏng, cũng hơi nhứt đầu nhờ bé massage đầu chút cho khỏe rồi ra về..
Thiệt hại: 900k (Tic + Tip) có CODE

• Like
Điểm cảm xúc: danchoi80

Prok

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
3/12/17
Chủ đề
13
416
114
34