HTGD - Xả lũ chớp nhoáng HTGĐ B Hân - Hóc Môn | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

HTGD Xả lũ chớp nhoáng HTGĐ B Hân - Hóc Môn

Lượt xem: 1,375

Gundamsg90

Binh Nhất
Bé Tập Massage
29/7/24
Chủ đề
6
15
20
0 ₿
Tiệm HTGĐ B Hân này ở Hóc Môn, có dịp ghé nhà ông anh chơi xong trên đường về thì vốn nghe nói ở Hóc Môn bộ môn này là vừa hôn vừa móc sung sướng lắm luôn thế là trên đường đi ngang đường Nguyễn Thị Thảnh khúc ngay ngã ba giáp đường Phạm Thị Giây tiệm hớt tóc gội đầu Bảo Hân nằm bên tay trái nếu anh em chạy từ Đặng Thúc Vịnh quẹo vô Nguyễn Thị Thảnh rồi chạy thẳng đến ngã ba quẹo vô Phạm Thị Giây nhìn bên tay trái sẽ thấy ngay bảng hiệu HTGD B Hân nha

lúc mình ghé thì có 2 em 1 em tóc vàng da trắng một em tóc không nhuộm tao chỉ để ý sơ sài là vậy còn dịch vụ thì cũng HJ BJ bình thường cũng không có gì đặc sắc nhưng được cái gái cũng trẻ

Em này thì đánh giá cơ bản như sau:

Vòng 1: 7 điểm
Vòng 2: 7 điểm
Vòng 3: 6 điểm tạm ổn
Vòng 4: nước nôi vừa đủ sài 7 điểm
Kèn sáo BJ CIA đủ cả, xả lũ phê tê tái
Nói chung là quán này trải nghiệm cũng ổn áp, anh em cứ đi theo hướng dẫn sẽ thấy Tiệm Hớt Tóc Gọi Đầu B Hân nha nha tụi bây nhé
Rổ giá: 300

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: lão hạc and Hido86

Hido86

Tham Mưu
Moderator
Moderator
Moderator
15/12/13
Chủ đề
258
2,797
2,086
0 ₿
Lâu lâu đổi gió món này cũng ngon mà Hóc Môn thì xa quá =))

Black horse knight

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
26/6/23
Chủ đề
10
33
21
Tphcm
0 ₿
tui mới ghé. vô gội đầu xong hỏi có đấm lưng hay j ko thì em né. ko biết sao, chắc mới gặp lần đầu nên ngại. nhờ bác chủ thớt hay anh em nào xem lại coi hiện tại còn làm ko nha.