Q.7 - Xả lũ sung sướng cùng em 10 damdang | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.7 Xả lũ sung sướng cùng em 10 damdang

Lượt xem: 1,024

chúa tể bóng đêm

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
8
116
64
0 ₿
1 ngày bình thường như mọi ngày mà tự nhiên thằng nhỏ biểu tình nên đi matxa xả lũ, tiếp tục ghé qua Vi Tiểu Bảo, định book 19 mà lại ko có nên lựa số khác, nghe lễ tân giới thiệu bé số 10 cũng ngon lắm nên thử luôn

Ngồi chờ phục vụ chuẩn bị phòng, định vô phòng xông hơi như mọi khi thì em đã bước vô phòng luôn, quá nhanh, kêu em chờ xông hơi chút, trong lúc chờ mình xông hơi em pha nước tắm. Xông hơi chừng 10p rồi ra để em khỏi chờ lâu, em lấy khăn lau mồ hôi sạch sẽ rồi dẫn mình vô tắm

Vô bồn tắm rửa sạch sẽ xong mình ôm em bú vú say sưa, vừa bú vừa móc lốp làm em sướng rên la muốn bể phòng, bú 1 lúc thì bé kêu để em làm cho anh, bé bắt đầu mơn trớn liếm láp khắp người làm mình phê nhột quá trời, liếm từ trên xuống tới cây xúc xích bé cầm lấy rồi bú mút lút cán, bé làm phê quá sém out trong bồn may mà mình kịp giữ lại

Tắm xong lên giường matxa, matxa đấm bóp xong bé trườn mơn trớn làm tình nhẹ nhàng mà phê, rồi lật mình lại làm BJ 69 cho mình vét máng húp nước sò quá ngon ngọt nước, phần kỹ thuật matxa BJ bé làm hơi bị điêu luyện, ko ngờ nhìn em baby vậy mà là thần dâm bj, bé mút lút cán dập mình liên tục làm phê tê tái phải gồng dữ lắm mới chịu được nhiệt của bé, bé quần hấp diêm mình 1 lúc xong mình phê quá chịu không nổi bắn tinh ào ạt quá trời sung sướng

Bắn xong bé lau sạch sẽ cây xúc xích rồi dắt mình đi tắm lại sạch sẽ, kết thúc màn matxa sung sướng cùng bé 10 baby mà dâm

Đánh giá về bé 10

Face: xinh, nhìn baby

V1: ngực đẹp, vừa tay, bóp bú thoải mái

V2: cân đối

V3: căng tròn, nhìn muốn nắc

V4: múp rụp, nhiều nước, húp thoải mái

Tổng kết: bé 10 là 1 bé chất lượng, kỹ thuật điêu luyện, làm phê tê tái, sớm muộn cũng thành số hot

• Like
Điểm cảm xúc: Súng máy and Hido86

Hido86

Tham Mưu
Moderator
Moderator
Moderator
15/12/13
Chủ đề
257
2,753
2,041