Q.7 - xả stress cùng bé 10 VTB tình cảm | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.7 xả stress cùng bé 10 VTB tình cảm

Lượt xem: 1,224

bang chủ cái bang

Binh Nhất
Bé Tập Massage
26/12/23
Chủ đề
4
46
19
0 ₿
càng ngày đi làm càng stress trong người thêm chuyện gia đình nữa người khó chịu quá đành kiếm gì đó chơi xả bớt tiêu cực , lên diễn đàn xem thì mình cũng gần vi tiểu bảo nên ghé qua xem sao , qua tới đây thì mọi người khá niềm nở rồi tư vấn mình chọn ktv xem qua hình thì thấy bé số 10 rất xinh mang thêm nét ngây thơ có vẻ em iu này chắc dăm lắm , pick bé 10 rồi lên phòng chờ thôi

sau 1 lúc chuẩn bị thì bé cũng vô đúng như dự đoán của mình nhìn em bước vô với bộ đồ ren thì bao muộn phiền như tan biến chỉ còn tồn tại mình và em thôi , sau màn ôm hun chào nhau thì mình cũng được bé cởi đồ giúp rồi dắt vào bồn tắm bé và mình giao lưu nhẹ trong bồn mình thì khám phá mọi nơi từ đồi núi chập trùng đến hang động sâu thẳm , em hình như không còn ngại ngần lạo vào hôn kết hợp với màn đi lưỡi khắp người điêu luyện , tắm nhẹ nhàng thế thôi rồi lại chuyển hướng ra giường massage

ra giường bé bắt tay vào ấn huyệt rồi đấm bóp kèm theo bài đá nóng người mình như được thả lỏng tột độ bé lật người mình lại đổ dầu rồi leo lên người làm bài trườn nuru nhìn em ưỡn người trườn phô trương nhưng đường cong đẹp nhất của cơ thể làm mình càng ngay càng đắm chìm vào khoái lạc mà em đem lại xong bài trườn nuru em bắt đầu xuống liếm hậu môn mình , em liếm láp làm khá lâu làm mình sướng đến mức muốn lao vào mà đè em ra , nhưng chỉ là đè vào thế 69 thôi , mình vừa bắt đầu liếm v4 đã rỉ nước từ lâu đá nhẹ hột le rồi dùng lưỡi đẩy sâu nhất có thể những tiếng rên của em càng ngày càng lớn dần rồi em tập trung vào bj cho mình em từ tốn chậm rãi nhưng từng đợt lưỡi mình di chuyển thì em lại bú nhanh hơn chắc vì em sướng quá nên không thể điều khiển được bản thân , từng nhịp nhanh chậm xen kẽ làm mình bắn thẳng vào miệng em hết tất cả những gì mình tích góp bao lâu nay , ra xong bé lau đỡ dầu trên người cho mình rồi tạm biệt nhau ra về

bé số 10 thì kĩ năng làm khỏe hay mệt đều ở mức tốt và khá hợp nhịp với mình , face dễ thương cute thôi
v1 của bé vừa tay mình nhìn vào cũng bự
v2 có xíu lipit nhưng gu mình thích nên ok
v3 tròn mẩy
v4 thơm ngọt đến giọt cuối cùng
da trắng người cao tới vai mình hệ tình cảm
tic 199 (camapro)
tip 800 cho tròn 1tr

lukepham

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề