Q.10 Xả stress cùng em 91

Lượt xem: 1,246

JamesW

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
12/11/23
Chủ đề
1
1
1
TPHCM
0 ₿
Chào anh em,
Lần đầu tiên viết Review nên mình hơi run xíu kaka. Chuyện là mình tham gia diễn đàn cũng lâu rồi nhưng chưa bao giờ viết review nên thấy cũng ngại với anh em. Hôm nay mạn phép share cho anh em trải nghiệm của mình tại Quang Thư với e Hot girl 91.
Đánh giá cơ bản về Quang Thư thì csvc khá là OK, đầy đủ dịch vụ, thức ăn cho ae bồi bổ sau cơn khoái lạc.
Bước vào phòng thì đã có sẵn em nhân viên 91 dễ thương chờ sẵn, sau một hồi nói chuyện thì em dắt mình đi tắm và bắt đầu màn thuỷ chiến, em làm rất nhiệt tình, kỹ năng thâm hậu xen lẫn những câu mà khiến anh em chỉ muốn phọt ra liền thôi, sau 15p gắng gượng thì mình cũng out trong sung sướng. Xong em dìu mình lên giường bắt đầu màn hồi sức, em đấm rất bài bản, giải toả hết mệt mỏi sau 1 ngày bán mặt ngoài đường của mình. Xong em lại hỏi mình Nuru nhé, ko cần đợi câu tl của mình em đã dùng chiếc lưỡi thần thánh đi khắp lưng tới vòng 3, lật ngược mình lại và bắt đầu màn 2. Sau khoảng 20p thì mình cũng chịu thua và out lần 2 trong mệt mỏi( vì bị em nuốt sách đến giọt cuối cùng)
Tic + Tip 1550k
Csvc: 8/10
em 91: 9/10

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Quang Thư

Gậy Như Ý

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
12/11/23
Chủ đề
0
1
1
HCM
0 ₿
Mình cũng thích QT so với những nơi khác ở điểm này. Bước vào phòng là đã có em chờ sẵn ở cửa rồi. Em giúp mình cởi đồ, cất đồ, rồi dẫn mình vào xông hơi.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Quang Thư

Massage Quang Thư

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/11/20
Chủ đề
45
1,030
338
0 ₿
Cảm ơn Bác Đã yêu thương ủng hộ nhen ;) chúc bác luôn hạnh phúc vui vẻ nhé :) hẹn găp lại sớm nạ

Massage Quang Thư

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/11/20
Chủ đề
45
1,030
338
0 ₿
Vâng em cảm ơn bác đã yêu thương nhen . Bé ở phòng luôn thì tiết kiệm cho ae được 10 phút lên chờ đợi KTV . Thành ra nói là 100p nhưng ae hưởng đủ tgian . Ko bị mất đi do chờ . :) hẹn gặp Bác ngày ko xa nhen :)