Xả tress trước mùa dịch ms 52

Lượt xem: 1,458

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

vuluky

Đại Uý
Luyện Khí Massage
13/11/18
Chủ đề
53
219
77
0 ₿
Review tí cho Anh em biết thêm 1 số mới là ms 52 kinh nghiệm cao. Chả là hôm nay trời âm u, sấm chớp ầm ầm nên đi mát xa vậy thôi. Thấy bên cơ sở đang khuyến mãi 50% qua làm vé osen 2 liền.
CSVC: đầy đủ xông hơi, xông khô, bồn tắm, vs, ghế tantra ngăn với nhau bằng kính hết.
T thay đồ rồi vô phòng xông hơi, được 5p gì đấy thì bé nó vào, mà t ngồi xông hơi chút rồi ra. Bé vào thi thấy mình nằm ghế tình yêu hỏi mình có muốn làm trên ghế hay làm trong bồn tắm, thấy làm trên ghế món mới thử luôn.
V1: cam vừa đủ,
V2: eo ót, cũng có ít lipit
V3: nhỏ, đít hơi nhọn thì phải
V4: múp míp, mềm mại.
Shot 1: bé kêu mình vào tắm cho thằng a và thằng e xong, bé kêu ra lau khô người xong ra ghế tình yêu nằm, phải nói là làm trên ghế sướng hơn với thoải mái hơn nhiều trong bồn, e thì kỹ năng làn thi khỏi bàn, có thêm chiêu banh càng lêu lêu lốc xoáy lỗ nhị mà tê hết cả người trời ơi. Rồi e bj cho mình sau 5p phải chịu thua xog hiệp 1.
Massage khỏe: thì với kinh nghiệm nhiều năm trong nghề thì bé làm khá tốt đầy đủ các bài, lúc làm bé hỏi "lực đủ chưa để e chỉnh"
Msssage Mệt: E đi thái tới đâu phê tới đó, xoay người lại tiếp bé dừng cái lưới lếu lêu khắp cơ thể và chiêu banh càng lần 2 tê thiệt, xong e bj 9/10 trog lúc đó mình khám phá vòng 1 , 3, 4 bé rất hiểu ý biết mình muồn khám phá đưa lại vừa tay mình.
Nói chung là bé làm nghề lâu rồi kỹ khá tốt số rất đáng để anh em đi thử tuyệt chiêu mới B32B32
Vé 350k (SK giảm 50%)
tip 700k
2 Locker: 80k

• Love
Điểm cảm xúc: Massage EVA

An9x

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
19/2/20
Chủ đề
15
493
234
0 ₿
Mới đọc xong Bài bác AH8x Có skill lạ.... H sang đây gặp bác viết e nó nữa.... Skill này ghê gớm dữ v

• Like
Điểm cảm xúc: AH8X

Massage EVA

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
16/8/17
Chủ đề
10
153
61
30
0 ₿
Dạ thay mặt mọi người cám ơn a đã đến trải nghiệm và ủng hộ ạ! Xin chân thành cám ơn những đóng góp của a! Cơ sở sẽ cố gắng hoàn thiện và phát huy hơn nữa để phục vụ anh em chu đáo hơn nữa ạ! Hẹn gặp lại a một ngày gần nhất anh nhé!

Tí lớn

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
15/8/20
Chủ đề
1
9
1
Q12
0 ₿
Nhon nhờ
ngon hờ