Karaoke Xã xì chét cái nhé.

Lượt xem: 5,135

Linh xe ôm

Trung Uý
Tiểu Đệ Massage
16/8/18
Chủ đề
25
444
132
53
5 ₿
Linh đây , lại là Linh đây.....
8/3 quả là ngày buồn chán nhất, ai ai cũng gấu gấu gấu, đến mức nhắn cho mấy bé thì bé nào cũng kẹt khách, lại buồn, nhắn đến đồng râm @loveofsex thì lại nhận hun tin là đang đi ăn với gia đình , ổng cũng quăng cho cái địa chỉ và con số thế là lần này một cách đầy tự ti ấy nhầm tự tin lội qua mấy con đương mà cái quái gì nó kẹt xe như thế. Cuối cùng cũng đến nơi.

Một điểm đến chắc cũng đã review cho anh em rồi, nhưng lần này thì chỉ MỘT , hãy kêu Linh không cô đơn đi ......

Vừa bước vào thì mami yêu dấu thấu hiểu được nổi đau lòng thế là đều phát 8 bé vào để lựa, thôi ủng hộ mami chọn 4 em mặc 4 màu khác nhau . Xong xuôi mami ra dán kính lại để Linh bớt lạnh lẽo giờ đây 2 tay Linh ôm 8 bình sữa , hãy nói Linh không lạnh đi.....

Hát hò thiệt cực kì phiêu nhé, song ca, đơn ca, cả đám ca, ca ca ca đã và nhạc bắt đâu lên dần thế là không khi ma mị hiện lên, mỗi bé một mùi, táo, nho , ..... cảm giác bé hút vào xong 2 đứa môi chặt môi cùng thở khỏi ta nói...nó đã làm sao , khung cảnh đang trở nên đầy kích tính khi Linh phải làm một nhiệm vụ vô cùng cao cả , đi bắt yêu quái hút bớt sinh khí của nó, yêu quái cứ lởn vởn nhảy nhót từ trên bàn đến trên ghế đến nổi muôn kêu luôn thêm 4 con yêu quái nữa cho nó máu, mà ai ngờ *** nào vào gọi rồi, mỗi yêu quái sau khi thu phục xông thì lại cao trào tăng lên, nhạc dập đùng đùng , người đầy mùi yêu, sau một hồi mệt mỏi, ngồi ra ghế thì mấy con yêu bu lại, phải gọi là sờ bóp muốn gộp luôn à. ôm mấy con yêu quái mà lòng nó sướng như vua . vừa được lấy trái cây cho ăn, vừa được bóp bưởi ăn cam, đủ thể loại, đặc biệt toàn non tơ nhiều nhựa. sau gần 2 -3 tiếng quần nhau Linh cũng đã quá phê pha, chốt sổ về. Mami còn cẩn thận hỏi thăm đặt xe về nữa.

Chốn cũ chỉ gặp khách quen nếu đi 1 mình thôi nhé hoặc có người đặt. tổng thiệt hại , quẹt thẻ thôi.

Chấm hết.

10giaylaout2

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
12/10/17
Chủ đề
8
148
49
33
0 ₿
Thiện tai, thiện tai. Thí chủ thiệt có tài hàng yêu phục ma, 4 con yêu quái mà thí chủ còn thu phục được. Bái phục, bái phục.

• Like
Điểm cảm xúc: Linh xe ôm

Linh xe ôm

Trung Uý
Tiểu Đệ Massage
16/8/18
Chủ đề
25
444
132
53
5 ₿
Ai cũng bỏ tui mà đi 2 bé thì lại kg đã, nên theo gợi ý bác lox tui đi 4 bé, quá ổn áp.
Bên lê văn quới đó bác.
Đi xong giờ hồi máu hết tháng bác ui keke.
bill 3500 tip mami 5x pv 2x , mỗi bé 1c. xe grab đi về 3x. 9c cho buổi keke.
495 lê văn quới. bác inbox bác lox . tui đi là do bác đó đặt phòng với với mami.

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

MeoKid

Binh Nhì
Bé Tập Massage
8/2/21
Chủ đề
1
24
7
37
0 ₿
cho mình xin cái địa chỉ với sđt của quản lý đc không với lại cho mình hỏi giá cả luôn cho đỡ bị bỡ ngỡ thanks

haiau_sea

Tập Sự
Luyện Khí Massage
21/4/16
Chủ đề
0
211
79
0 ₿
mong ktv sớm hoạt động lại