Q.7 xả xui với em 22, tại hạ nhặt được bí thuật kkk

Lượt xem: 1,407

Yêu nhau khó

Thiếu Uý
Bé Tập Massage
21/3/22
Chủ đề
24
31
29
0 ₿
núp lùm trên này được 1 thời gian rồi , bữa gây lộn với ghệ có đi mát xa cho đỡ tức , nay ghệ xin lỗi nổi hứng viết vài chữ kkk
hôm gây với ghệ tức quá ,hứa với lòng thấy tiệm nào quất tiệm đó , vác xe đi lu bu 1 hồi thấy có cái hoa anh đào ủi vô lun .
Đến nơi gặp lễ tân hỏi có giảm giá gì không thì bảo là có code , mở cái app ra thấy có tên cơ sở 1p30s tại hạ chốt lun cái vé thái giảm còn 250k quá êm, ngồi chơi xí thì được đưa lên phòng
phòng ốc ở đây kiểu sang trọng, lịch sự, tại hạ cũng vào xông hơi được chút thì em đã bước vô, em giới thiệu em số 22 , chào hỏi nhau thì em lại gần dịu dàng lau nước cho tại hạ và hỏi thăm công việc các kiểu bla bla rồi em cũng mời tại hạ ra tắm , em nhẹ nhàng từ tốn tận tình chu đáo ko bỏ sót 1 cái chỗ nào.
đấm bóp : theo đánh giá là ổn, nhiều bài
thư giãn : em đi đường lưỡi và thái phê vãi làm tại hạ nổi da cá mấy lần , BJ thì em thật sự rất nhiệt tình , tại muốn khám phá chỗ nào là em chủ động hợp tác tạo điều kiện cho 2 tay của tại hạ thi triển công phu tối đa, rất thích em vì sự chiều chuộng này, xà quằn 1 hồi thì tại hạ cũng xin thua gục ngã ,em cho tại hạ nằm nghỉ phục hồi nội lực rồi tắm rửa đi về
ngân lượng : 250k phí vào cửa và 500k phí ra cửa
gặp em 22 xong về nhà ghệ nt xin lỗi thật là may mắn kkkk

• Like
Điểm cảm xúc: tuanthachsung553

PUBG

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
23/4/22
Chủ đề
19
99
97