Xả xuôi ở khách sạn massage Hùng Hiếu - a e cho ý kiến

Lượt xem: 25,599

thiensonhaukhi

Binh Nhất
Bé Tập Massage
19/10/15
Chủ đề
5
10
2
37
0 ₿
Đời đúng là đen đủi quá đi, mới đi về mỹ tho tiền giang bằng xe máy bị hư hết 9xị do chặt chém nên ko còn tiền đi massage nhiều . Trong túi chỉ còn tầm 600k. Mình tức quá khi bị chém như vậy. Định đi 1 chuyên massage để xả xuôi. Được 1 người bạn giới thiệu massage Hùng Hiếu ở đây cũng khá nổi tiếng nhưng mình ko biết các e ở đó đẹp không, tẩm quất có tốt ko, giá tip tic vé rổ thế nào. Đặc biệt CSVC oki hay ko. Mong a e cho mình vài ý kiến gấp để xả xuôi mà phù hợp với giá cả e bị thiệt hại do hư xe trên. A e biết thì cho gấp, mai mình đi xả xuôi ngay lập tức

Thông tin địa chỉ cở sở khách sạn massage Hùng Hiếu này nằm tại 453A Ấp Bắc, Thành phố Mỹ Tho - Tiền Giang

call2meplsz

Binh Nhì
Bé Tập Massage
7/11/15
Chủ đề
1
12
16
49
0 ₿
Hi bác,
Tic Vip 100, Hj hay Bj thỏa thuận với KTV.
Phòng đẹp, sạch sẽ
Có đá nóng.
Có chỗ đậu ôtô thoải mái.
Đây không phải là nơi để từ SG chay xuống tải nghiệm như Tô Châu hay Phương Đông nhưng nếu cần chỗ nghỉ ngơi tắm rửa giữa đường thì đây cũng là nơi nên ghé. So với Tấn Lộc thì nơi đây tốt hơn nhiều.
(Note : Tấn Lộc CSVC xuống cấp trầm trọng và hiện nay đang sữa chữa, anh em không nên ghé trong thời gian này.)

Sửa lần cuối:
  • Like
Điểm cảm xúc: thiensonhaukhi

thiensonhaukhi

Binh Nhất
Bé Tập Massage
19/10/15
Chủ đề
5
10
2
37
0 ₿
Vậy là massage hùng hiếu tốt hơn massage Tấn Lộc theo như bác nói rồi. Cảm ơn bác nhiều nhé

PHUONGQUOC

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
13/8/16
Chủ đề
0
5
0
33
0 ₿
A e nào còn chỗ nào ngon bổ rẻ ở Mỹ Tho nữa xin ý kiến ah...

Ân Nguyễn

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
19/9/16
Chủ đề
0
1
0
43
0 ₿
Massge hung hieu ktv rat te ... lam khong co nghe thuat ... quan li cung kho ua.. 1 lan roi thoi