Vĩnh Long Xao Xuyến (cơ sở mới)

Lượt xem: 4,672

Kiếp Ve Sầu 9x

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
17/12/21
Chủ đề
44
472
241
0 ₿
Hôm trước có vị đạo hữu hỏi về massage Xao Xuyến ở đâu. Nay mình quay lại đây check lần nữa để review lại cho anh em.

Xao xuyến có 2 cơ sở trùng tên nhau. Cơ sở đầu tiên là ở đường bên hông Đại học xây dựng, khúc khu nhà đang xây bán. Cơ sở mới là bên đường Nguyễn Văn Thiệt. Các bác để ý có tấm bảng chỉ quẹo vào con đường cùng, chạy vài chục met là gặp.

Xao xuyến mình rp trong bài này là cơ sở mới. Anh em đọc kỹ, không thôi qua cơ sở bên kia gọi tên ktv là nó ko khớp nha kkkkk

Chạy đến nơi, cứ chạy thẳng xe vào trong, rất kín đáo. Vé một loại duy nhất. Trong phòng massage có xông hơi, bồn tắm, giường, móc treo đồ. Thay đồ nằm chờ xíu thì bé ktv bước vào. Thấy ok hợp mắt nên ko cần đổi. Thế là bắt đầu cuộc chơi.

Dịch vụ là bé đứng ngoài tắm sơ cho mình, chứ ko tắm cùng. Tắm xong, thì lên giường để em massage khỏe. Em làm khỏe khá tốc độ, và còn hỏi mình muốn giác hơi không. Mình thì không chơi môn đó nên nói em làm bình thường được rồi.

Phần mệt dịch vụ em đem lại là liếm ti, liếm đùi, HJ, BJ, chủ động kéo tay mình đặt vào v1 và v4.

Ktv tên Kiều
Vui vẻ, hiền, face 7đ
V1 hàng real, vừa tay,
V2 thon
V3 ổn
V4 ngon

Tic 120
Tip 200 bonus 100 vì em vẫn nhiệt tình dù hôm đó mình cứng hơi lâu.

Minh97

Đại Uý
Sư Huynh Massage
7/9/22
Chủ đề
55
540
258
0 ₿
Mấy nay mất tích ai dè đi check bên VĨnh Long he

@Minh

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/3/19
Chủ đề
5
246
15
35
0 ₿
Bên nào gọi ktv cũng dc nhưng chờ lâu để điều qua

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
741
716
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Tks bác đã chia sẻ chổ dịch vụ ổn giá sinh viên. Trong khu trung có massage nào lớn tí ko bác thớt nhỉ.