Xém chút nữa bỏ mạng nơi sa trường

Lượt xem: 3,404

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

FatBoy

Thượng Uý
Luyện Khí Massage
3/1/19
Chủ đề
34
337
289
33
0 ₿
Tiếp tục tiết mục đi móc túi bác Lục, à mà thiết nghĩ bác Lục nên đổi trên thành bác Thần tài, k biết những người khác như thế nào nhưng bác Lục mỗi lần cho tui số nào là số đó toàn thuộc loại thượng hạng k luôn yociexp108

Bỏ qua giai đoạn trình code lên phòng nha, giai đoạn này ai cũng quá quen r =))))) ấn tượng đầu khi bé mới bước vào k dc tốt lắm vì nhìn lướt qua khuôn mặt k có gì gọi là ấn tượng cả, nhưng giai đoạn tắm này thì sẽ có ấn tượng nha, v1 cứ đập vào mắt, r k biết là ẻm tắm hay ẻm khêu khích thằng e mình nữa, cứ làm cho nó ngóc đầu lên hoài yociexpress09

Mass khỏe: thật sự đây là 1 trong số ít bé mà có tay nghề khỏe cực kỳ tốt luôn, k biết là bé đã từng làm qua spa hay chưa nhưng đấm, ấn tới đâu là nghe tiếng rắc tắc tới đó, r còn bấm huyệt, massage thư giản đúng nghĩa luôn, thật sự là 10₫

Mass mệt: nếu kỹ thuật làm khỏe 10₫ thì khoản này e dc 100₫ lận yociexp30 cái lưỡi ấm và ướt kinh khủng, đi tới đâu xoáy tới đó là chỉ có phê, r kết hợp với v1 và âm thanh jav đúng nghĩa là đang làm tình luôn, đi từ chân xong r tạm dừng ở mông lướt qua lướt lại, r lại chầm chậm đi lên lưng, vai và lưu lại rất lâu ở lỗ tai, cứ xoáy ở đó miết, ướt nhẹp tai luôn yociexp18 r quay người lại thì trời ơi, trắng gì mà trắng thế, chỉ còn lại cái quần dây mỏng teng, bé cũng tiếp tục công đoạn đi lưỡi chết người ấy nhưng kỳ này lại kết hợp thêm bánh mỳ kẹp xúc xích và dc thấy rõ ràng nên càng chết người, giờ viết rp mà nghĩ lại vẫn còn dựng đứng hết cả lên, mình cũng đâu chịu để yên, tay bắt đầu đi lên núi và xuống rừng, núi thì săn chắc, rừng thì k thấy mà toàn thấy nước sông k luôn, đi me mé ngoài mép thì đã ướt nhẹp r, đưa ngón tay vào sâu sâu hơn thì sông lại chảy mạnh hơn, bé cũng thở gấp hơn, rên lớn hơn nữa, bé cũng k chịu đầu hàng, tấn công thẳng vào mục tiêu chính đang nghênh ngang phía dưới yociexpress062 bên cứ quần quật nhau tầm 15’ thì thôi mình chịu thua r, chứ kẻ địch mạnh quá k chống đỡ nổi yociexpress09mà bận đồ xong r ẻm còn khều khều kêu làm thêm cái nữa nha yociexp39

Sbd: 69
Face: 8₫ nhìn lâu cũng thấy dễ thương
V1: 9₫ nói chung là đẹp
V2: 8₫ hơi lipid nhưng ôm đã nha
V3: 9₫ căng tròn
V4: 9₫ nước nôi lênh láng

Tic: móc túi bác Lục
Tip: bằng tic nè

• Like
Điểm cảm xúc: Dâm dục ka

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Quá dữ yociexp57 toàn chiến gà chọi thế này mau lên lại level lắm.

• Like
Điểm cảm xúc: FatBoy

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
muội cám ơn huynh đã ghé ủng hộ cho bé ạ ^^

• Like

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,527
1,091
38 ₿
mừng bác ngon chim. e móc đc mỗi lần. đang mong móc đc lần 2

Mag

Trung Uý
Luyện Khí Massage
1/3/16
Chủ đề
28
335
171
30
0 ₿
về được là tốt rồi bác, về nghỉ ngơi còn ra mặt trận mới nữa B32

• Like

Mag

Trung Uý
Luyện Khí Massage
1/3/16
Chủ đề
28
335
171
30
0 ₿
tết này qua đây cày hết dàn thợ mới cũng đủ hy sinh rồi bác , dàn thợ mới nhìn chất quá mà

• Like
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.