Gò Vấp Xin chào tất cả anh em trên congdongmassage chuyện là lâu rồi tôi không đi massage thế là hẹn ông anh dưới gò vấp đi massage thử thế là ông anh quyết

Lượt xem: 850

thang97

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
8/8/22
Chủ đề
1
1
0
0 ₿
Xin chào tất cả anh em trên congdongmassage chuyện là lâu rồi tôi không đi massage thế là hẹn ông anh dưới gò vấp đi massage thử thế là ông anh quyết định rũ đi quán ruột của ổng Massage GALAXY .Nghe danh cũng lâu rồi h có dịp ô anh rũ thế là lấy con xe chạy từ quận 4 xuống gò vấp đi với ổng .Hai anh em vừa tới thì được một bạn ra tiếp đón một cách vui vẻ rồi đẩy xe giúp 2 anh em mình nữa .Vô tới trong thì được ngồi ghế các bạn nhiệt tình tư vấn còn rót trà cho 2 anh em nữa .Hai anh em vô chọn vé nuru 69 ,ông anh thì chọn bé ổng hay đi tôi thì mới đi lần đâu nên random các bé kkk.
Uống trà xong thì mình lên phòng trước vô thì mình không xông hơi mình nhâm nhi nhẹ điếu thuốc thì em vào ( khá nhanh ). Từ lúc khi vào phòng cởi đồ cho mình đến lúc mình bước ra khỏi cửa và ra về mình có cảm giác đc nâng niu, như kiểu tôi ngày xưa đc con người yêu cũ nó nâng như nâng trứng hứng như hứng hoa vậy. Một thái độ ân cần chu đáo của 1 người mẹ với đứa con trai nghịch ngợm hay như 1 cô nàng phi tần hầu vua thưở phong kiến vậy. Em này thì cao tầm 1m59, người thuộc dạng vui tính hay cười có 2 đồng tiền nhìn rất dễ thương có vòng 1 vừa tay mình. Kỹ thuật massage thì ổn, làm rất có lực làm cơ thể mình cứ dãn hết cả ra. Thái độ rất tốt nha em rất là chiều khách luôn, vào thế 69 nghịch vòng 4 của em em cũng ngoan ngoãn, lúc tôi xoa bóp và móc cua em còn rên khe khẽ tạo cảm giác cho mình nữa chứ ui tr ơi thứ nào mà chịu nổi. Em này BJ thì cũng bình thường, không có BJ+ (nóng,lạnh,hay lốc xoáy),được cái tận tâm. Cuối cùng thì cũng có cái happy ending. Tôi có thử qua màn kẹp vú của em nó, cảm giác cũng mới lạ lắm.
Xong xuôi mọi thứ bảo em nằm nói chuyện với tôi thì mới biết em số 19, mải nói chuyện mà lố mất 20 phút. Xuống dưới ngồi nghỉ ngơi lễ tân và quản lý vui vẻ chào hỏi nhiệt tình.
Đánh giá chung
Face : Tùy theo mỗi người đánh giá, mình thấy ok, có thể cho 9điểm
Dáng người : Thon thon, Tầm thước
V1 : Vừa tay mình
V2 : thon thả
V3: vỗ đã
V4 : Nước nôi ra rõ lắm nếu lại có dịp xuống gò vấp sẽ thăm e nha ae nên trải nghiệm

Massage Galaxy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/4/21
Chủ đề
68
492
121
0 ₿
cảm ơn anh trai đã ghé trải nghiệm lần đầu tới nái cùng bé ạ
hân hạnh được phục vụ anh vào các lần sau