Xin chút info từ các tiền bối cũng như thổ địa ^^

Lượt xem: 6,851

henryphan2016

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
30/6/16
Chủ đề
1
4
1
30
0 ₿
Chào các ae,chẳng là ngày mai (1/9/2016) mình có 1 chuyến đi Vũng Tàu với các ae hảo hữu để xả stress sau những ngày làm việc căng thẳng ^-^ . Mình tính chiều đi xuống đó xong tối nhậu nhẹt sẵn đi massage luôn(vì nghe danh massage dưới VT đã lâu nay có dịp nên cho thằng a lẫn thằng e lên mây một bữa ;))). Các ae cho mình hỏi là bây giờ dưới VT thì massage nào là ok nhất v? Sẵn cho mình hỏi về tic với tip luôn ạ. Và vì đang dịp lễ (2/9) tic + tip có tăng không hay vẫn bình ổn? Tks các ae đồng dâm,chúc mọi ng có một kì nghỉ "vui vẻ" !!

henryphan2016

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
30/6/16
Chủ đề
1
4
1
30
0 ₿
Còn bên điện lực thì sao bạn??? mấy cái trên ae cũng review r mà thấy nhiều quá k biết chọn cái nào. Tại có dịp xuống chơi nên muốn chơi cho vui và đáng ấy mà,hihi. Mà k biết lễ có lên giá k nhỉ??

• Like
Điểm cảm xúc: Madamdam

haipro

Binh Nhất
Bé Tập Massage
5/2/16
Chủ đề
5
33
16
30
0 ₿
nghe danh ms VT cũng đã lâu, lúc thấy có mấy bác reveiw nghe nói dưới VT cho tới Z tại chỗ luôn sướng thiệt

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
Massage Vũng Tàu đa số công nghiệp, hàng fake hơi nhiều
Em đã đi 5 nơi, chỉ ok 2 chỗ
KS Điện Lực: nhân viên và em út dễ thương vui vẻ, được yêu cầu chọn em (kêu thằng quản lý dẫn em vào 1 dàn cho chọn như trong karaoke). Nhược điểm: chỉ có Bj và fuck,ko massage. Tic:250. Tip > 800
KS Phương Nam: csvc đẹp nhất Vũng Tàu,massage phòng Vip như SG, sau khi xông hơi massage xong thì mới fuck. Giá bằng Điện lực nhưng ko được lựa( kêu vào ko thích thì đổi) ,ktv đẹp hơn nhưng ko ngoan và dễ thương như Điện lực, có em còn xem mặt khách coi ok ko mới tiếp.

_Relax_

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
10/3/13
Chủ đề
7
216
78
0 ₿
Mình là thích nhất kiểu lựa theo gu đó, đơn giản là khi nhìn em nào ưng mắt thì đã lên 70% hưng phấn rồi :D, chứ đi kiểu hên xui đau tim bỏ mịa ;)

boybanhbeo

Binh Nhất
Bé Thích Massage
18/6/16
Chủ đề
4
52
15
0 ₿
Bj mà tip >800 luôn à bác. Cái này có vẻ căng.

henryphan2016

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
30/6/16
Chủ đề
1
4
1
30
0 ₿
cho e hỏi thêm là lễ có lên giá k bác? hay vẫn bình thường? và mình vào chơi có nên hỏi giá k hay là ra tiếp tân tính tiền luôn. tại e nghe 1 số bác nói là lúc làm xong ra tiếp tân tính tiền mặc định là 800k luôn??

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
250 tra le tân, 800 đưa em nó.Nếu muốn chắc ăn trước khi làm hỏi giá (mà cẩn thận bị thuốc,em nó hét giá vì nghĩ mình gà)
Lễ có lên ko thì ko biết,nhưng chắc sẽ đông và các em làm kém nhiệt tình. Nên đi từ 13h-18h các em sẽ thoải mái hơn

• Like
Điểm cảm xúc: Madamdam

thienQ9

Tập Sự
Bé Tập Massage
29/8/16
Chủ đề
0
14
0
Quận 9, tphcm
0 ₿