Xin địa chỉ Massage Lingam ở TPHCM

Lượt xem: 7,447

Dudương

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
21/12/21
Chủ đề
11
194
101
0 ₿
Như tiêu đề xin các bác địa chỉ massage nào có làm gói lingam ở tphcm trừ Hoa Kiều Q11 ra nhé, do ở đây giá hơi chát. Mong các bác chỉ giáo!

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
716
682
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Bữa thấy Hasu Spa bên q.10 có lingam, đi thử xem bác.

• Like
Điểm cảm xúc: THICHVU and Dudương

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
716
682
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Khai trương được mấy ngày rồi đó bác, đang có khuyến mãi khai trương, mấy bữa thấy đăng lên diễn đàn rồi lặn mất tăm :8onion38:

Địa chỉ: 12 Trần Thiện Chánh P.12 Q.10.

THICHVU

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
18/12/22
Chủ đề
11
148
81
0 ₿
Thấy trên trang web nọ có giới thiệu Lingam theo từng quận nhưng tôi đoán đó thực chất chỉ là HJ, lấy tên gọi có vẻ cao cấp để chém thôi vì các cơ sở này bị cắm lẫn lộn nhau nên độ tin cậy của thông tin không cao. Ví dụ quận 1 có Hera, Pattaya, The Sun, Viễn Đông, Dubai, Đại Nam, Mường Thanh, Bạch Kim; Phú Nhuận thì có Nga My, Minh Tâm, Men Spa, Linh Cherry, 40 Massage hay những tên khác ở các quận như Ánh Dương, Hoàng Minh Tân Hương, Windy, King, Tokuo, Luxury, Tiểu Long Nữ, Cẩm Thy...

Các cao nhân biết nơi nào lingam thật sự thì giới thiệu giúp. Cảm ơn nhiều.

Dudương

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
21/12/21
Chủ đề
11
194
101
0 ₿
Bác chưa đi Hasu mà phán kinh thế, chỗ này massage khỏe ok và giá mềm hơn Hoa Kiều mà bác đi ấy, vẫn có Happy Ending theo tiêu chí của bác :cuteonion9:

• Haha
Điểm cảm xúc: L.O.X

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,760
1,543
Xì Gòn
25 ₿
Bác đi bé nào massage khỏe ok vậy, bác ấy hỏi lingam, hasu không có lingam, chỉ là xoa xoa ấn vài cái rồi sốc lọ thôi , giá mềm hơn hoa kiều, thì chất lượng yếu hơn HK, l.o.x đi HK vẫn thấy xứng dáng tiền bỏ ra.

• Like
Điểm cảm xúc: THICHVU

Dudương

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
21/12/21
Chủ đề
11
194
101
0 ₿
Quên tên bé rồi bác, mà bé vẫn ms khỏe ok, đúng thời gian 1 tiếng theo gói mình đi. Cá nhân mình thấy thì ok hơn HK. Hasu có lingam tờ rim khúc cuối nha bác kkk