Khác Xin gợi ý về Joko và Emo spa

Lượt xem: 28,697

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
535
305
39
0 ₿
Đi spa dạng này phải kiên trì và dẻo miệng. Thấy em nào ổn, đi nhiều lần là đc, kaka

sieumegai35

Tập Sự
Bé Thích Massage
12/2/22
Chủ đề
0
57
18
0 ₿
Kk vậy chỉ có menspa,orichid,hasu là hj có trong dịch vụ à ! Mún có hj thì đi 1 trong 3 thôi kkk

Kiuxiu

Tập Sự
Bé Tập Massage
6/9/22
Chủ đề
0
16
40
0 ₿
1. Các đại ca lưu ý: Bên congdongmassage và bên ****** đều có nick (mỗi trang, mỗi diễn đàn cùng thời điểm có 2-3 nick ) chuyên pr/seeder cho Emo. Lớp đầu thai đầu tiên bên ****** là Nhện/Nghĩa ..., hiện tại là lớp đầu thai thứ 4-5.
2. Ngay trong bài viết này, cũng có một comments ở trên của lớp đầu thai thứ 3,4 của Emo.

Đều do một tiếp tân/men: người này ở Emo có khi làm tiếp tân chính, có khi làm locker chính, thi thoảng thì cũng làm bảo vệ giữ xe luôn (mấy hôm bảo vệ vắng/nghỉ). Cũng lạ là men này trước Tết 2023 có xuất hiện ở Hoalan Orchid 3-4 tuần (tầm tháng 10-11/2023).

Thánh nào ở trên comment tương đối chính xác. Giờ muốn có HE ở mấy dịch vụ nửa vời (mang tiếng Spa) thì đi Orchid, Hasu và Mens.

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Hemihellcat and Ductom

SamuraiSG

Tập Sự
Bé Thích Massage
2/4/22
Chủ đề
0
58
66
0 ₿
Nằm vùng ở Orchirds mà về đíu truyền đạt tư tưởng cho mấy bé Emo. Nếu vuốt thì làm cho đều mọi khách, đợi quen mặt mới vuốt, bố khỉ.

MeoSpider

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/2/23
Chủ đề
1
25
11
ho chi minh
0 ₿
phải thằng cao cao nhìn đẹp trai mình hay gặp thấy bên Emo phú nhuận không nhỉ =))

Kiuxiu

Tập Sự
Bé Tập Massage
6/9/22
Chủ đề
0
16
40
0 ₿
- Bên diễn đàn ****** thì cũng bảo tại Emo bé Q lần đầu có HE, tối thiểu bo 500k, nếu bo dưới 500k thì cho vào blacklist. Nó cũng bảo bé P đi lần 2 thì sẽ có, bé T thì đi lần 3 mới có. Rồi nó có bảo nó có thằng bạn đi tới lần thứ 6 mới có HE mà mỗi lần tip 1 triệu.
- Xin thưa, trong bài report này có 04 nick của nó, xin phép nói ra 02 nick là Chris 07, MeoSpider ..., còn 02 nick nữa thì các thánh sự soi nhé.

À, hôm trước bên ****** nghe nó dụ mình thế, mình đi Emo trải nghiệm 90 phút, bé Quỳnh, ko có gì cả, mình bo 350k (lúc đầu mình bo 3 tờ 100k, sau đó mình rút thêm 1 tờ 50k nữa). Nói chung trải nghiệm 1 lần cho biết cũng được, cũng ko phải sụp lắm vì bên Emo nói chung csvc, phòng ốc ok. Có điều ktv đấm/vuốt trung bình ...Hôm mình đi thì Emo chỉ có 2 khách, mình đi lúc gần 16h00 mà em Quỳnh là tua đầu tiên luôn.

- Bên ****** nó cũng có một số nick hiện thời (đang là lớp thứ 4,5 ) như: Anyone ...chẳng hạn chuyên dụ khị các AE đấy.

Có gì không đúng/mời các thánh trảm phong thoải mái.

Ductom

Binh Nhì
Bé Thích Massage
15/4/16
Chủ đề
2
53
41
47
0 ₿
o
Seeder hầu như mass khỏe/mệt đều có, anh em phải tỉnh táo, chọn lọc các review để đỡ sụp hầm nhé

pokerist

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
12/4/22
Chủ đề
7
127
67
0 ₿
Đù mé đi đâu cũng thấy Nhện :)))

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
535
305
39
0 ₿
Nhiều ông đi mấy chỗ như Emo, Joko ko cần vuốt cây hoặc vuốt cho ra, tips bằng vé hoặc min là 500k (clgt). Cho nên mấy em có thu nhập khá, cần chi phải vuốt thêm.
Bây giờ nếu các em ko vuốt cây hoặc vuốt cho ra, các ông ko tip hoặc tip 1-200k xem. Thu nhập giảm, chịu ko đc thì bỏ việc. Hoặc phải làm lén. Nếu chủ đuổi thì nó cũng mất khách dần do KTV cũng bỏ đi do ko đủ tiền

• Like
Điểm cảm xúc: Lonelyboy81 and baodenthui

KingOfMassage

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
12/9/22
Chủ đề
10
111
62
0 ₿
Emo có hj tui tip hơn vé, không hj thì cứ giá vé quay đầu :))))

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: Ngáongo and DarkKnight

baodenthui

Tập Sự
Bé Tập Massage
11/1/16
Chủ đề
0
13
6
38
0 ₿
đúng rồi. một số anh em tip phá giá quá. cứ 100 200 nếu matxa khỏe vì giá tic cũng đã khá cao rồi. kiên trì 1 thời gian thì cũng sẽ có sự thay đổi

yeugaixinh

Tập Sự
Bé Thích Massage
10/8/23
Chủ đề
0
98
46
Tronghai1989
0 ₿
Joko giờ hj không che khăn lun rồi ! Công nhận mấy em mới đợt này nhìn xin ngon !mình bảo vuốt cho ra lun không em bảo bo bằng vé em nó vuốt cho ra lun ! Luồn vào Sờ mông với ngực thoải mái đầu ti nhỏ ngon được bú thì ngon hết nước chấm ,nay đi random lần đầu mà ngon !

traideptui

Binh Nhì
Bé Thích Massage
1/2/21
Chủ đề
2
67
56
Thành phố Hồ Chí Minh
0 ₿
nếu gái xinh trẻ tươi ngon như vậy, 100% HJ thì giống như Đại Nam, Minh Tâm LQD ngày xưa, cũng kiến bò, hj ngược bla bla, đáng để trải nghiệm trở lại

yeugaixinh

Tập Sự
Bé Thích Massage
10/8/23
Chủ đề
0
98
46
Tronghai1989
0 ₿

Kiểu lửng lơ này cũng có cái thú vị mà! Em nó có thể chiều khách này nhưng với khách khác thì không ! Còn ai cũng như ai thì còn gì khám phá nữa đâu kkk cũng tùy duyên thôi trải nghiệm thấy ok thì ủng hộ tiếp không thì thôi có gì đâu lăn tăn ! Nói chung ktv ở đây trẻ xinh ai hợp gu thì đi trải nghiệm thôi ! Còn nhiều chổ khác mà !