xin hỗ trợ massage ở cà mau

Lượt xem: 28,199

cafesaigon

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
12/8/14
Chủ đề
1
1
0
0 ₿
Số là em về cà mau chơi mà ko biết mô tê gì ở đây cả. Các anh có thông tin gì cho em xin ít vốn. Cảm ơn xin đa tạ

Anchoimat

Tập Sự
Administrator
Administrator
24/12/13
Chủ đề
0
21
1
0 ₿
cà mau thì qua đường nguyễn tất thành phường 8 nhé. Nguyên con đường sung sướng về massage loại hình gì cũng có hôm bữa xuống dắt mấy anh em đi ăn xong đi bộ rảo rảo vô tình thấy bác Kiên luc đó là quản lý ở Sông Quê 2. Hỏi bác ấy có gì vui ko bác bảo cứ vào đi rồi sẽ biết vào trong mình hỏi thêm lần nữa là có gì vui mà đặc biệt ko thi bác cũng không trả lời là có vì giới hạn của luật pháp mà hêh. bác cứ bảo tì tùy mình thôi là tui hỉu ý rồi.
Rồi bác bảo ông điều đào dắt tui vào phòng thấy ổng cứ đứng loanh quanh trong phòng là hiểu rồi cho bác ấy 50k uống cafe kèm theo vài câu "kiếm dùm em ngon ngon tí mà chịu tới nghen anh" hehe thế là ngồi đợi vài phút em ấy bước vào thuộc dạng mượt mà trắng treo mà ôi sao mà làn da mềm quá sức tưởng tượng. em quê ở hậu giang vừa làm đc 1 tháng. Em hỏi 1 câu anh chịu em ko (oh lịch sự nhỉ) oke em !!! thế là em vào đấm bóp massage đc vài ba chiêu tui hỏi ở đây có tới hok em .....em nói tới đâu anh hahahaha biết rồi còn hỏi .......thế là tắt đèn $^$#%#$%(đây là phong cách ở dưới cà mau nhé) thôi mấy bác cứ tưởng tượng khúc tiếp theo đi nhe.
Giá vé thì chỉ có 120k cho supper vip hahaha giá ấy thì em bảo 500k nhưng tui biết giá sàn nên bảo là anh em thường trả có 300k thôi 300k thôi nhé các bác giờ giá có thể lên chút tùy theo độ tuổi. chúc các bác ngon strym.

• Like
Điểm cảm xúc: jacky le

C47K

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
1/4/16
Chủ đề
7
98
36
0 ₿
Lâu quá rồi ko có bác nào đi cà mai để rp cho anh em ah
Đang định đi cà mau cuối tuần sau nên xin info

jacky le

Tập Sự
Nhập Môn Massage
3/11/15
Chủ đề
0
150
6
43
0 ₿
Cho mình xin tên em này nga bro, tuần sau có chuyến ct Cà Mau

Ba đù

Binh Nhất
Bé Tập Massage
16/1/16
Chủ đề
4
13
1
35
0 ₿
Cà mau thì chỉ nên đi sông quê trên đường Nguyễn tất thành hoặc sapa bên ngô quyền thôi, tic 120-150.tip tới z 400-500.tuy bác thương lượng với em nó,

jacky le

Tập Sự
Nhập Môn Massage
3/11/15
Chủ đề
0
150
6
43
0 ₿
Có tên em nào ngon ngon ki bác, cho mình xin với. Cám ơn nhiều

Ba đù

Binh Nhất
Bé Tập Massage
16/1/16
Chủ đề
4
13
1
35
0 ₿
[Qten E="jacky le, post: 55357, member: 6926"]Có tên em nào ngon ngon ki bác, cho mình xin với. Cám ơn nhiều[/QUOTE]
E ten Thi ben sapa la good