Xin hỏi, có nên ...

Lượt xem: 1,264

Lục Vân

Massage Nghiệp Dư
14/7/16
94
61
Có việc này, không biết ae có phiền gì không? (mà phiền thì cũng kệ ha). Mình đi matxa chưa nhiều lắm, cho nên chưa nắm hết được quy tắc của các cơ sở. Vì vậy, nhờ các Mod hay ae lão làng hoặc chí ít là các ae đã biết qua cơ sở nào thì comment lại dùm mình.
Cơ sở nào matxa Hj?
Cơ sở nào matxa Bj?
Cơ sở nào matxa Thái (matxa nude)?
Có như vậy khi mình cần loại hình nào thì sẽ tìm cơ sở thích hợp hơn. Mình xin cảm ơn trước.
Ps: trước giờ hơi yếu kém, toàn bị hố: đi matxa hj mà hỏi em có bj hok? (em sững người, mình bối rối); đi bj, đến lúc thư giãn, em nó đè ra mút kem mà hỏi em làm gì thế? (do chưa chuẩn bị tâm thế, làm giật mình); và dạo này đọc nhiều report thấy ae bảo có vip Thái (nude matxa) nên cũng muốn tìm hiểu thử.

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • MrxXx MrxXx:
    Professor nói:
    @Lục A Ka, hello bác 6. Hóng tin điệp vụ từ bác :)
    đi đâu zi e
  • Professor Professor:
    @MrxXx, lâu lâu qua KH chơi a ơi. Nghe mấy a nói quá mà chưa có dịp :)
  • Tích Xuân Tích Xuân:
    Hóng điệp vụ từ Ad @Lục A Ka ,chao xìnn
  • R Ricky_Cheng:
    Hello các bác, cho mình hỏi các em lúc BJ có cho mình xuất trong miệng lun k (CIA)
  • Professor Professor:
    @Ricky_Cheng, tùy em nha bác
  • R Ricky_Cheng:
    @Professor Cám ơn bác, do mình đi vài lần có đề cập vụ này, nhưng các em toàn né k ah. Chắc phải thỏa thuận mới dc
  • ChangtraiBinhTan ChangtraiBinhTan:
    Có điệp vụ chưa ạ
    Hi vọng admin chiếu cố member tích cực report ạ
  • Gà ham zui Gà ham zui:
    Có điệp vụ chưa bác lục ơi
  • Professor Professor:
    @Ricky_Cheng, mình cứ thuận theo tự nhiên thôi cứ nhắm mà bắn :))
  • mocthichchim mocthichchim:
    Lúc Vì bác xịt thôi
  • MrxXx MrxXx:
    Ricky_Cheng nói:
    @Professor Cám ơn bác, do mình đi vài lần có đề cập vụ này, nhưng các em toàn né k ah. Chắc phải thỏa thuận mới dc
    đi đúng người, đúng địa điểm, đúng loại vé thì sẽ được thôi pác :D
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    đã trao điệp vụ đợt 1 cho anh em rồi nha, anh em chinh chiến nhớ báo cáo đầy đủ nhé
  • Newbie1 Newbie1:
    Hic, lại tạch điệp vụ. Hôm nay còn điệp vụ k bác lục
    Cảm ơn ad mới nhận điệp vụ đi review cụ thể sau dịch
  • FatBoy FatBoy:
    @Lục A Ka, giờ còn đăng ký kịp k bác :(
  • Chưa biết gì Chưa biết gì:
    có ng ae nào lập kèo k cho e đi ké với ạ newbie đang còn sợ sệt :((
  • B Black boy k:
    Các bác đi né cái quán queen masage xấu xấu chỗ trền quý kiên nhé vào bị lừa đó e mất gần củ đm
  • MR CHUỘT MR CHUỘT:
    Bác nào có số tốt hoa da1 nha trang cho e xin nhé.thanks
  • Ti123 Ti123:
    E mềm mới, có ai hướng dẫn e lần đầu đi matxa như nào ko ạ
  • ThNa ThNa:
    gò vấp có em nào dìu dắt newbie ko các bác. mem mới còn sợ sệt
  • Anhthichmatxa Anhthichmatxa:
    Lên bài kim huy sáng hôm qua tới gio chưa lên dc lun kkkk
  • cuonghoib6 cuonghoib6:
    @Anhthichmatxa, chờ đi bạn,cty Congdongmassage làm giờ Hành Chính,nghỉ chiều thứ 7 vs chủ nhật

Thichthitcay

Massage Chuyên Nghiệp
    6/1/16
    173
    45
    tốt nhất cứ đọc hết bài trong này sẽ rõ thôi bạn ơi, quay đi quay lại cả tp này có vài chục cái tụ điểm massage đáng để đi nên đọc hết cái 4rum này là biết hết.
    chứ comment trong bài này thì hỏng lẻ đi copy link từng cái dán vô đây thì mắc công quá.
    kkkk
    tui tuy có kinh nghiệm đi massage cỡ 20 năm nay nhưng mò vào 4rum cũng phải đọc hết như nhiều mem khác thôi.

• Like
    Reactions: quy gia

chen

Massage Nghiệp Dư
    31/10/15
    71
    19
    Có việc này, không biết ae có phiền gì không? (mà phiền thì cũng kệ ha). Mình đi matxa chưa nhiều lắm, cho nên chưa nắm hết được quy tắc của các cơ sở. Vì vậy, nhờ các Mod hay ae lão làng hoặc chí ít là các ae đã biết qua cơ sở nào thì comment lại dùm mình.
    Cơ sở nào matxa Hj?
    Cơ sở nào matxa Bj?
    Cơ sở nào matxa Thái (matxa nude)?
    Có như vậy khi mình cần loại hình nào thì sẽ tìm cơ sở thích hợp hơn. Mình xin cảm ơn trước.
    Ps: trước giờ hơi yếu kém, toàn bị hố: đi matxa hj mà hỏi em có bj hok? (em sững người, mình bối rối); đi bj, đến lúc thư giãn, em nó đè ra mút kem mà hỏi em làm gì thế? (do chưa chuẩn bị tâm thế, làm giật mình); và dạo này đọc nhiều report thấy ae bảo có vip Thái (nude matxa) nên cũng muốn tìm hiểu thử.
    trả lới trong inbox đó

Tắt ảnh nền