Xin hỏi, có nên ...

Lượt xem: 1,890

Lục Vân

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
14/7/16
Chủ đề
9
94
61
0 ₿
Có việc này, không biết ae có phiền gì không? (mà phiền thì cũng kệ ha). Mình đi matxa chưa nhiều lắm, cho nên chưa nắm hết được quy tắc của các cơ sở. Vì vậy, nhờ các Mod hay ae lão làng hoặc chí ít là các ae đã biết qua cơ sở nào thì comment lại dùm mình.
Cơ sở nào matxa Hj?
Cơ sở nào matxa Bj?
Cơ sở nào matxa Thái (matxa nude)?
Có như vậy khi mình cần loại hình nào thì sẽ tìm cơ sở thích hợp hơn. Mình xin cảm ơn trước.
Ps: trước giờ hơi yếu kém, toàn bị hố: đi matxa hj mà hỏi em có bj hok? (em sững người, mình bối rối); đi bj, đến lúc thư giãn, em nó đè ra mút kem mà hỏi em làm gì thế? (do chưa chuẩn bị tâm thế, làm giật mình); và dạo này đọc nhiều report thấy ae bảo có vip Thái (nude matxa) nên cũng muốn tìm hiểu thử.

Thichthitcay

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/1/16
Chủ đề
3
181
64
0 ₿
tốt nhất cứ đọc hết bài trong này sẽ rõ thôi bạn ơi, quay đi quay lại cả tp này có vài chục cái tụ điểm massage đáng để đi nên đọc hết cái 4rum này là biết hết.
chứ comment trong bài này thì hỏng lẻ đi copy link từng cái dán vô đây thì mắc công quá.
kkkk
tui tuy có kinh nghiệm đi massage cỡ 20 năm nay nhưng mò vào 4rum cũng phải đọc hết như nhiều mem khác thôi.

• Like
Điểm cảm xúc: quy gia

chen

Binh Nhì
Bé Thích Massage
31/10/15
Chủ đề
1
71
19
0 ₿
trả lới trong inbox đó