Hỏi đáp Xin info mấy em nhận đi khách tận nhà ở VT

Lượt xem: 1,200

Taptanhgaigu

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
25/9/22
Chủ đề
1
4
1
0 ₿
Chuyện là em vừa ra VT làm được vài tháng, còn lạ nước lạ cái nên cũng không quen biết ai để hỏi, mong các bác cho em xin số vài bé đào dễ thương phục vụ tận nhà ạ. Đa số mấy bé em gọi trên web gaigu toàn bảo phải ra nhà nghỉ của em í chớ không làm chỗ khác, mà em thì lạ chỗ em không thích ạ, ai đời cho thuê căn hộ du lịch lại phải chạy ra mướn nhà nghỉ nghe nó kì đời lắm ạ. Mấy bác sành sỏi rồi cho em xin thông tin vs nhé

• Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
đó là bác ko bít rồi , bánh lúc nào cũng có nhà nghỉ làm việc riêng cả , còn đến tận nơi thì hiếm lắm , với lại ở ngoải VT hàng họ hơi bị hên xui nhé !

Taptanhgaigu

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
25/9/22
Chủ đề
1
4
1
0 ₿
Bữa mình có book 1 bé, trên hình lung linh gặp mặt phát hết hồn :( nên mình mới lên xin info của các cao nhân ạ

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
hình ảnh có tính chất minh họa là chính mà bác =))) phải chuẩn bị tinh thần sẵn trước khi gặp để đỡ bỡ ngỡ nhé =)) trừ khi bác gọi bánh cao cấp thôi thì tỉ lệ lệch hình sẽ thấp hơn !

Taptanhgaigu

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
25/9/22
Chủ đề
1
4
1
0 ₿
Bữa em book bé đó 1tr mà nhìn chán =)) hàng họ thì nhão, đã v còn nch vô duyên. Thế mà trên web tương tác cứ như đúng r, nào là hàng ngon mặt xinh v.v Đúng là ở sg xuống vt chơi thấy nó khác quá

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
VT thì bác đi xã lũ cho lành , chứ sao so được với SG hả bác =)))

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
chưa tính tráo hàng nữa =)) trừ khi bác có mối quen thôi, còn ko thì xác định lọt hầm hơi nhìu trước khi tìm được chân ái nhé =))

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
87
3,907
3,172
Hang Thỏ
64 ₿
Bác làm VT vài tháng mà chưa rành thì thua bác luôn :ami-(47):