Phú Quốc XIN ÍT REVIEW VỀ MASSAGE PHÚ QUỐC

Lượt xem: 2,715

SilentKG

Bé Chưa Biết Gì
29/4/21
6
1
NHƯ TIÊU ĐỀ BÀI VIẾT
CÁC BÁC CÓ THỂ REVIEW GIÁ THÀNH VÀ DỊCH VỤ 1 SỐ MASSAGE Ở Phú Quốc giúp mình được không ( giá vé - dịch vụ - ktv ) 1 số cơ sở như
1 . Trúc Diễm
2 . Như Ý
3 . Ruby
4 . Thiên Thai
5. Trường An 2
Các tiệm này thì nơi nào đáng check nhất , thanks các cao nhân

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • T Thien3000:
    Nghe ae review bé 09 PA ok quá. Ko biết sau. Hhh
  • Su_Ca_Ra_Ki Su_Ca_Ra_Ki:
    ây, bé đó khỏi phải chê
    tháng nào tôi cũng phải gặp 1 lần
    bé làm hơi bị đỉnh
  • T Thien3000:
    Nghe bác nói mai tôi phải đi thử.
    đi 1 lần bạn sẽ biết
  • T Thien3000:
    Ok ban. Di vé nào ok bạn
    tôi hay đi onsen
    có lần hơi sung quất vé 1tr2
    ra rung giò
  • robotbua robotbua:
    Su_Ca_Ra_Ki nói:
    thấy có bé mới vào, hơi bị ngon ae ạ
    bé 07 à ? :)))
    ko phải bro, bé này vừa đem đồ vô
    chưa có số
  • T Thien3000:
    Su_Ca_Ra_Ki nói:
    hahaha. Ok quá đã. Hhh
  • robotbua robotbua:
    Su_Ca_Ra_Ki nói:
    ko phải bro, bé này vừa đem đồ vô
    à
  • T Thien3000:
    Mấy anh chắc bé chỗ nào ok là mấy anh check hết rồi. Nên thỉnh giáo tụi anh là ok. Em đi bé 09 trước từ từ thỉnh giáo tụi anh tiếp. Hihi
    thỉnh giáo robotbua kìa, ổng đi muốn nát cái sg,kkkk
  • H heo sữa:
    Xíu 11h có bác nào đi P.A k? Đi chung cho vui
  • T Thien3000:
    Hhh. Vậy chắc bái ổng làm sphụ. Taị vì mình mới gia nhập.
    kkkkk
  • M Mr_jonhny:
    Minh Tâm làm việc lại chưa ae nhỉ :(!
  • haiau_sea haiau_sea:
    Mr_jonhny nói:
    Minh Tâm làm việc lại chưa ae nhỉ :(!
  • haiau_sea haiau_sea:
    mở lại rồi đó bác
  • Kaiser Kaiser:
    cuối tuần này ai lập team đi tokyo thì ib số zalo tui add group nha có 3 người rồi
  • P Phạm Hoàng Đức:
    Kaiser nói:
    cuối tuần này ai lập team đi tokyo thì ib số zalo tui add group nha có 3 người rồi
    0911729976 kb ông ơi

Hunghao

Tiểu Đệ Massage
    27/12/16
    473
    123
    Check thử từng cs rồi về rp cho anh em.

WillTran

Bé Chưa Biết Gì
    1/5/21
    3
    0
    NHƯ TIÊU ĐỀ BÀI VIẾT
    CÁC BÁC CÓ THỂ REVIEW GIÁ THÀNH VÀ DỊCH VỤ 1 SỐ MASSAGE Ở Phú Quốc giúp mình được không ( giá vé - dịch vụ - ktv ) 1 số cơ sở như
    1 . Trúc Diễm
    2 . Như Ý
    3 . Ruby
    4 . Thiên Thai
    5. Trường An 2
    1. ticket: phòng thường 150k, phòng vip 250k. HJ 300k, full 700K. Mới check 1 lần gặp ktv không nhiệt tình.

SilentKG

Bé Chưa Biết Gì
    29/4/21
    6
    1
    1. ticket: phòng thường 150k, phòng vip 250k. HJ 300k, full 700K. Mới check 1 lần gặp ktv không nhiệt tình.
    Bác check ở cơ sở nào
    Mình check được 2 cơ sở
    Cơ sở 1 : Thiên Thai , vé thường 400k vip 500k csvc bình thường , em út thì mới check dc có 1 em nhưng đánh giá là xấu , và công nghiệp nặng nha. A-z 1tr mà hối thúc dữ dằn chưa BJ gì hết đã đeo bao , không có hứng chơi lâu ra cũng quạo , massage thì qua loa cho có , cái vụ massage sữa chua ta nói giới thiệu cho dữ , dô thoa sữa chua lên mình nút nút vài cái là xong , chưa đến 3p , vãi đạn
    Cơ sở 2 : Như Ý. , nghe review bác nào em Q bên đó ngon lắm. Mà vào thì ng ta bảo ko có , check đại 1 em tên H , tướng tá mập , dc cái bưỡi to. Tóc dài , đeo kính , vé thường thì 200k ko có ngâm thuốc với tắm ( phòng chung ) , phòng riêng thì vip thì 500k , có ngâm thảo dược ( mà mình nghĩ ngâm cho có ) tắm thì mẹ tắm con , chà chà vài cái là xong , nên khuyên mọi người đi vé thường cho rồi , vào thư giản massage từ 700k đến 1tr , mà cũng vậy , tới Z mà ko chịu bú cu , toàn đá trứng cúc , mất hứng vãi , Z thì ko cho đụng vú , thơm má gì hết , nói chung chắc tại xui. Toàn đi gặp mấy em công nghiệp

WillTran

Bé Chưa Biết Gì
    1/5/21
    3
    0
    Bác check ở cơ sở nào
    Mình check được 2 cơ sở
    Cơ sở 1 : Thiên Thai , vé thường 400k vip 500k csvc bình thường , em út thì mới check dc có 1 em nhưng đánh giá là xấu , và công nghiệp nặng nha. A-z 1tr mà hối thúc dữ dằn chưa BJ gì hết đã đeo bao , không có hứng chơi lâu ra cũng quạo , massage thì qua loa cho có , cái vụ massage sữa chua ta nói giới thiệu cho dữ , dô thoa sữa chua lên mình nút nút vài cái là xong , chưa đến 3p , vãi đạn
    Cơ sở 2 : Như Ý. , nghe review bác nào em Q bên đó ngon lắm. Mà vào thì ng ta bảo ko có , check đại 1 em tên H , tướng tá mập , dc cái bưỡi to. Tóc dài , đeo kính , vé thường thì 200k ko có ngâm thuốc với tắm ( phòng chung ) , phòng riêng thì vip thì 500k , có ngâm thảo dược ( mà mình nghĩ ngâm cho có ) tắm thì mẹ tắm con , chà chà vài cái là xong , nên khuyên mọi người đi vé thường cho rồi , vào thư giản massage từ 700k đến 1tr , mà cũng vậy , tới Z mà ko chịu bú cu , toàn đá trứng cúc , mất hứng vãi , Z thì ko cho đụng vú , thơm má gì hết , nói chung chắc tại xui. Toàn đi gặp mấy em công nghiệp
    Tôi đi Trúc Diểm đấy bác, rất công nghiệp.
    Cơ sở Như Ý, tôi đi vé thường và chỉ thư giãn 600k, hên xí gặp bé chịu BJ 70%

WillTran

Bé Chưa Biết Gì
    1/5/21
    3
    0
    NHƯ TIÊU ĐỀ BÀI VIẾT
    1 . Trúc Diễm
    2 . Như Ý
    3 . Ruby
    4 . Thiên Thai
    5. Trường An 2
    Ruby là chi nhánh của Aroma, vé mềm hơn xí, vé đã bao gồm dịch vụ đeo bao ( 800k, 1000k,1200k) nhưng còn về chất lượng phục vụ thì tùy mức vé nha. có thể do vé đã cao hơn các cơ sở ở trên nên các bé cũng nice hơn xí.

SilentKG

Bé Chưa Biết Gì
    29/4/21
    6
    1
    Có bác nào đi các cơ sở trên mà dịch vụ tốt ko. chắc tại xui. Toàn test xịt

Mở ảnh nền