Phú Quốc XIN ÍT REVIEW VỀ MASSAGE PHÚ QUỐC

Lượt xem: 34,903

SilentKG

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
29/4/21
Chủ đề
1
6
1
0 ₿
NHƯ TIÊU ĐỀ BÀI VIẾT
CÁC BÁC CÓ THỂ REVIEW GIÁ THÀNH VÀ DỊCH VỤ 1 SỐ MASSAGE Ở Phú Quốc giúp mình được không ( giá vé - dịch vụ - ktv ) 1 số cơ sở như
1 . Trúc Diễm
2 . Như Ý
3 . Ruby
4 . Thiên Thai
5. Trường An 2
Các tiệm này thì nơi nào đáng check nhất , thanks các cao nhân

WillTran

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/5/21
Chủ đề
0
3
0
0 ₿
1. ticket: phòng thường 150k, phòng vip 250k. HJ 300k, full 700K. Mới check 1 lần gặp ktv không nhiệt tình.

SilentKG

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
29/4/21
Chủ đề
1
6
1
0 ₿
Bác check ở cơ sở nào
Mình check được 2 cơ sở
Cơ sở 1 : Thiên Thai , vé thường 400k vip 500k csvc bình thường , em út thì mới check dc có 1 em nhưng đánh giá là xấu , và công nghiệp nặng nha. A-z 1tr mà hối thúc dữ dằn chưa BJ gì hết đã đeo bao , không có hứng chơi lâu ra cũng quạo , massage thì qua loa cho có , cái vụ massage sữa chua ta nói giới thiệu cho dữ , dô thoa sữa chua lên mình nút nút vài cái là xong , chưa đến 3p , vãi đạn
Cơ sở 2 : Như Ý. , nghe review bác nào em Q bên đó ngon lắm. Mà vào thì ng ta bảo ko có , check đại 1 em tên H , tướng tá mập , dc cái bưỡi to. Tóc dài , đeo kính , vé thường thì 200k ko có ngâm thuốc với tắm ( phòng chung ) , phòng riêng thì vip thì 500k , có ngâm thảo dược ( mà mình nghĩ ngâm cho có ) tắm thì mẹ tắm con , chà chà vài cái là xong , nên khuyên mọi người đi vé thường cho rồi , vào thư giản massage từ 700k đến 1tr , mà cũng vậy , tới Z mà ko chịu bú cu , toàn đá trứng cúc , mất hứng vãi , Z thì ko cho đụng vú , thơm má gì hết , nói chung chắc tại xui. Toàn đi gặp mấy em công nghiệp

WillTran

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/5/21
Chủ đề
0
3
0
0 ₿
Tôi đi Trúc Diểm đấy bác, rất công nghiệp.
Cơ sở Như Ý, tôi đi vé thường và chỉ thư giãn 600k, hên xí gặp bé chịu BJ 70%

WillTran

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/5/21
Chủ đề
0
3
0
0 ₿
Ruby là chi nhánh của Aroma, vé mềm hơn xí, vé đã bao gồm dịch vụ đeo bao ( 800k, 1000k,1200k) nhưng còn về chất lượng phục vụ thì tùy mức vé nha. có thể do vé đã cao hơn các cơ sở ở trên nên các bé cũng nice hơn xí.

SilentKG

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
29/4/21
Chủ đề
1
6
1
0 ₿
Có bác nào đi các cơ sở trên mà dịch vụ tốt ko. chắc tại xui. Toàn test xịt

V tour guide

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
13/7/22
Chủ đề
0
1
2
0 ₿
Mình mới check massage Hương Sen ở Dương Đông, Phú Quốc cùng 2 ông bạn. Nghe lễ tân ksan giới thiệu
Dò trên google ra location, gọi được tư vấn khá nhiệt tình, có xe đón tận nơi lại miễn phí
Từ chợ đêm dương đông đi tầm 8phut tới, cơ sở khá lớn và bề thế, nội thất mới ok. Được cái kín đáo và tế nhị là khoái

Ticket : foot 350k, VIP 600k, có A-Z
Có ngâm thảo dược Dao đỏ, nằm giường muối Himalaya, tắm trắng Acrylic
Đào khá đẹp so với khu vực, chiều chuộng
Mình em số 9, và bạn đi số 16 khá oki, non và xanh

Đáng tiền và trải nghiệm, lưu ý, nên gọi gặp Nhi quản lý để sắp xếp trước cho mình phòng êm

• Like
Điểm cảm xúc: Mr Mìn and Lươn Chúa

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Có sđt k bác ? Có ib tui vs

langtusau

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
19/4/22
Chủ đề
0
5
4
0 ₿
T đi Hương Sen 1 lần và éo quay lại. Đào do lễ tân tự điều ko đc chọn. Nói đc đổi nếu ko ưng. Mà lúc đào vào mặc bộ quần áo công sở éo thấy hàng họ bên trong nên khi e vào hỏi e phục vụ a đc chứ thì trót nói OK rồi. Khi lột đồ thì ối dồi ôi. Nói chung ở PQ thì chỉ có Trường An vs Trúc Diễm đào nào rảnh ngồi ngay ghế bên ngoài cửa và đc chọn thoải mái. Vé Trúc Diễm 2 loại : thường 300k vs vip 500k. Thường thì phòng ngăn,vip thì như phòng massage bt ở chỗ khác có xông hơi,wc ko có bồn tắm. Mà t đi thì phòng xông hơi bị hôi nên lần sau đi vé thường. Bên Trường An thì chỉ có 1 loại vé 100k. Phòng ngăn nhỏ hơn bên Trúc Diễm Hàng thì chỉ có 1 2 bé ổn mà quên tên rồi. Nói chung massage thư giãn PQ như kẹc chỉ đấm bóp vài cái cho có rồi chịch. Mà chịch công nghiệp nặng bj vài cái rồi chòng bao chịch. Tầm 5 7' chưa ra là bắt đầu sao a lâu ra thế bla bla. Nói chung là đi massage ở đây xác định chỉ để xả thôi éo có gì đâu. Mỗi quán chỉ có 1 2 em tạm ổn thôi còn thì như kẹc. Venus có e Vy vú còn ngon mà bị lệch 1 bên, núm vú thụt, vòng 2 to, v4 1 lần đi có mùi, 1 lần đi ko có. E Thanh v1 to mà hơi nhão, v2 to, v4 hơi rộng (có thể do chim t bé). Còn 1 e nữa cũng tạm mặt xinh vú hơi nhỏ mà ti hồng ,nhỏ miết cũng đã tay, v2 to, mà thái độ nên éo hỏi tên. Mấy e bên Venus hình như đều uống thuốc tăng cân nên v2 mấy e ko đc thon gọn. Mấy quán khác đi lần đầu gặp đào chán nên ko quay lại. Nếu các bác đi thì nên chọn Hoàng Cung, Venus hoặc Trúc Diễm.

• Like
Điểm cảm xúc: Mr Mìn

langtusau

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
19/4/22
Chủ đề
0
5
4
0 ₿
100% massage thư giãn ở PQ là có chịch hết nhé, giá tùy quán 800k đến 1tr2. Mà phân biệt massage lành mạnh vs massage thư giãn là massage lành mạnh ở biển quảng cáo có massage chân nên ae để ý ko lại nhầm.

Badboy6789

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
14/7/22
Chủ đề
0
2
2
0 ₿
thấy tháng 6 Hương Sen thấy thay đổi hoàn toàn, QL Nhi mới về lượt hết dàn đào, đổi mới tất cả. Tại hạ chuyên dẫn khách du lịch đến nên rành.
đặc biệt nếu a-z thì đồng dâm chọn 2 em 07 và 08. HJ,BJ, đá trứng cút, xoạc ngon êm, hàng họ to, dáng thon, hot trong đó. full option 90phut tip 1tr2 là thỏa mãn. masage không thì típ 3-500 ổn

• Like

langtusau

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
19/4/22
Chủ đề
0
5
4
0 ₿
T đi cuối t6 đầu t7 đây. Có thế nào nói vậy còn bác quen quản lý nên khác. Đc mỗi cái phòng rộng do ở xa trung tâm thôi. Còn lại ko có gì đặc biệt so vs các nơi khác ở PQ. Như trên t nói mỗi quán đều có 1 2 e tạm ổn. Nhưng ko có hình, ko đc chọn nên chẳng biết ai vs ai. Bác dẫn khách nên biết 2 số đó chứ t đi 1 lần mà vậy thì ko quay lại. Còn ae ai đi thử xem 2 số đó có ổn ko về rp cho ae. Chứ vs giá tiền đó t khuyên đi Venus ổn hơn, gần trung tâm hơn.

• Like

Badboy6789

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
14/7/22
Chủ đề
0
2
2
0 ₿
Nhà mình trong hẻm hậu cần, đối diện xéo băng qua đường mấy bước là tới
Làm HDV đảo PQ hơn 1 năm qua, cũng gọi là am hiểu. Dẫn khách quen đi mấy chỗ này mình chọn chỗ kín đáo không xô bồ chèn ép, văn minh lịch sự, thoáng mát sạch sẽ và cái cuối cùng là khách du lịch qua đảo chơi, với mấy ông anh bên bđs thư giãn thấy hài lòng sảng khoái.
Chỗ tế nhị k chụp hình nhưng đã review là có tâm, mình kén, nên chọn chỗ cũng kén. Bỏ tiền ra mua dịch vụ, phải xứng đáng trải nghiệm & sướng. Tiền nào của đó

• Like

langtusau

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
19/4/22
Chủ đề
0
5
4
0 ₿
Để ý kể lại lần đi Hương Sen nhé. T đi 1 vòng các quán massage mà chưa ưng quán nào nên lên google map thấy đánh giá nhiều sao vl vs lại có hình phòng massage nên đoán là có massage thư giãn. Tối đó tầm 9h đi theo map thì thấy cái đường nó vắng vl lại còn trong ngõ nữa nên hơi lăn tăn mà nghĩ các quán kia đi hết rồi nên bấm bụng vào xem thế nào. Quán rất rộng, trc cửa đỗ ô tô thoải mái, còn t lấy xe máy ks nên phải nói lẻ loi vl. Lúc t đến éo có khách nào cả, có mình t. Vào thì thấy 1 lễ tân nam+1 người nam trung tuổi ngồi ở ghế tiếp khách éo biết là quản lý hoặc bảo vệ. T vào hỏi giá cả rồi chọn gói max nhất. Ở đây thu luôn tiền chịch rồi nhé. Tầm 1tr8 2tr gì đó ko nhớ rõ trọn gói luôn. Lễ tân cầm tiền dắt t vào phòng, t mới hỏi là có đc chọn đào ko? Thì lễ tân bảo a vào mà ko ưng thì có thể báo đổi. Lễ tân hô to số e tiếp viên, t éo nhớ số rồi bật xông hơi cho t. Mà ở đây khác cái là có cái van khoá ống hơi trong phòng. T mở ra thấy có mỗi nc chảy nên lại khoá vào. Đợi mãi tầm 5 10' e tiếp viên mới vào bảo e phục vụ a đc chứ. E ấy mặc bộ công sở sơ mi váy ngắn nhé. Nhìn éo thấy gì thì OK đại. bé hỏi a xông hơi chưa t bảo có thấy hơi đâu thì e ấy mới mở khoá đó. Lúc này thì có hơi+ NC chảy ra. E ấy bảo khi nào hơi nhiều thì a lại khoá vào. Cái bất tiện là ngay trên buồng hơi lại có quạt thông gió. Ngoài phòng thì máy lạnh bật. Cửa buồng xông hơi thì ko kín nó hở 1 khe nên lúc tắt van hơi thì rét vl còn mở thì ngạt éo thở đc. Ko biết có mỗi phòng này hay ko thì t ko biết. Chán nên ra. Trong lúc t vào phòng hơi thì bé đó pha thuốc tắm dân tộc cho t. T lau người qua thì bé bảo vào bồn gỗ ngâm nc thuốc. Lúc này bé vẫn mặc kín hết nhé chỉ ở ngoài xoa chân tay người cho thuốc ngấm thôi nhé. Ngâm xong thì lên giường massage. Ở phòng có bật nhạc nc chảy thư giãn nhé. Bé chỉ massage sơ qua lúc nằm sấp, rồi khi nằm ngửa là bé hỏi là có chịch ko. T bảo là có đưa tiền lễ tân rồi. Bé bảo lần sau a chỉ cần đi vé ít tiền thôi còn xong rồi mới đưa tiền bo cho bé. T bảo lễ tân bảo đưa tiền trọn gói nên a đưa. Bé giờ mới cởi đồ nha. Vú thì xệ,đầu ti to, v2 to, nhìn chán vl. mà lúc này thì đổi thế éo nào đc nữa. Nhắm mắt chơi đại thôi Bé Lick ti, liếm đùi, đá bi, bj rồi chòng bao luôn. Làm đúng kiểu cho đủ thủ tục ấy. Bé nhún đc vài cái rồi kêu a lên đi. Nói chung là vẫn công nghiệp như chỗ khác thôi. Lại còn chán nữa nên Éo có ấn tượng để mà đi lần 2. Còn bác kia dẫn khách cho quán thì có thể đc ưu tiên chọn đào thì t éo nói. Còn trên đây là trải nghiệm của t. Mua vé max nhất mà như vậy thì don't see again luôn.

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa and Mr Mìn

Mr Mìn

Trung Uý
☯ Showa KVN ☯
10/4/22
Chủ đề
27
833
597
My Heart
www.youtube.com
0 ₿
Toothless
Chia buồn với bác , ngậm đắng nuốt cay , bỏ tiền đi chơi kiểu này mang cục tức trong người rồi hix :(

• Like
Điểm cảm xúc: langtusau

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Cảm ơn bác chia sẽ. Ngoài PQ đang bão mà h muốn ra cũng ko đi đâu đc,hihi