Xin list địa chỉ các trung tâm massage nổi tiếng :)

Lượt xem: 10,831

dragon86

Binh Nhất
Bé Tập Massage
1/11/13
Chủ đề
6
37
4
0 ₿
Chào mọi người
Mình là mem mới, còn khá non và cũng ít đi chơi nên ko rành lắm về các cơ sở massage
đặc biệt là mình cũng ko giỏi về kỹ năng...tìm đường nên mong các anh em chia sẻ list địa chỉ các cơ sở massage nổi tiếng như: Viễn Đông, Minh Tâm LQD, Festival, Hạnh Long, Apoge, Vườn SG
Mình chưa được massage bj lần nào và rất mún thưởng thức cái này cho biết, ko biet là cơ sở massage nào cho KTV bj khách nhỉ? Mình cũng từng đi massage nhưng lúc nào cũng chỉ có HJ, mặc dù cũng có nói nhỏ kêu mấy em BJ, có j thì tip nhiều hơn nhưng chưa được e nào ok

heosg

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
11/8/13
Chủ đề
10
290
1
0 ₿
BJ thì vào Hạnh Long , Đồng Khánh , Phước Lộc Thọ 1 , Tân Thủ Đô , Hoàng Châu ...

dragon86

Binh Nhất
Bé Tập Massage
1/11/13
Chủ đề
6
37
4
0 ₿
bac cho them dia chi cac cơ sở này lun nhé, sẵn tiện cho thong tin giá ticket, tic
Cam on bac

heosg

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
11/8/13
Chủ đề
10
290
1
0 ₿
Hạnh Long , Đồng Khánh , Phước Lộc Thọ 1 thì bác lên trang chủ xem http://massage20k.com ... còn Tân thủ đô ở ngay góc ngã tư Thuận Kiều - hồng bàng , Hoàng Châu thì đối diện với Big C quận 10 trên đường Tô Hiến Thành ( sát ngân hàng ) ( bật google lên mà tìm ) ... giá tíc mấy chỗ này thì phòng thường khoảng 150k trở xuống , tip từ 200k trở lên ; phòng vip thì khoảng 300k , tip = tic hoặc hơn ....

heosg

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
11/8/13
Chủ đề
10
290
1
0 ₿
Tây Nguyên nghe thềng em nó đi nói cùi mía lắm bác ơi ...:D mà hình như phòng thường nó ko BJ ...:D

dragon86

Binh Nhất
Bé Tập Massage
1/11/13
Chủ đề
6
37
4
0 ₿

Hoang Chau, nghe ten cung quen quen, chỗ này có nổi tiếng ko bac? theo bac danh gia nhu the nao?
Dia chi Hoang Chau o dau, mong bac huong dan. Cam on rat nhiu :)
Còn Tân Thủ Đô, hình như ở ngay đầu đường Chau Van Liem Q5, ngay gan Thuan Kieu Plaza fai k bac?

Cam on bac nhe! Vay la Tân Thủ Đô ngay gần nhà mình mà tu truoc den gio ko he biet! ^^ Nhà mình ở khu Chợ Lớn, cách đó có 2 phút đi xe máy :) Tân Thủ Đô theo bac danh gia thi co tot ko? Co BJ ko bac?

iida

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
6/2/14
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
em lan dau! xin cac bac cho hoi: hj, bj nghia la gi vay? den z ha? to mo wa