Q.1 Xin lỗi !! Anh là của em

Lượt xem: 2,054

Bánh Bao Bao

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
11/6/22
Chủ đề
18
318
148
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Vẫn là ngày cuối tuần thường lệ, vẫn là tâm trí nghĩ về một hướng, muốn gọi cho ai đó ngồi uống tách nước nhưng lại thôi. Tui lại lao lao vào nơi thân thuộc, tìm một chút niềm vui.

Ngày đó là ngày noel đông nam nhi trog khuôn viên chật nít. Biết tình hình vậy, tui cũng lủi lên phòng nhanh hơn mọi khi. Chọn cho mình chiếc bồn tắm giữ chỗ. Một tý ngâm úp mặt xuống nước, một tiếng re cửa két két làm tâm trạng tui từ buồn chuyển gắt sang sợ rồi loay ngoi lên lấy kính để nhìn rõ thì ngoặt một cái cô gái đã sát bên tay trái tui. Cố nhìn rõ là một nàng nữ nhỏ nhắn mét bẻ đôi, độ tuổi cập kê, dấu hiệu nhận biết một điểm đen khé môi, khuôn ngực vừa mắt, vòng eo bằng tui, chiếc mông căng đào nhỏ. Bạn không nói gì, nhẹ nhàng làm rơi chiếc áo rem nhẹ bước vào bồn, nhẹ đưa mông lên đùi tui, giả bộ chạm nhẹ trán tui, rồi bạn lấy bàn tay phớt nước lẫn xà phòng thanh trần trên cơ thể không một chút. Do ngâm mình lâu trong làn nước ấm lẫn bọt, tui cũng ra sớm mà bỏ qua màn trườn.
Sau khi an tọa, tôi và bạn ấy cũng hoà thành một ốc xoắn, dính dính sáp sáp, không có những quy chuẩn thường, hay skill chống ngược, kẹp cậu nhỏ chà cô bé,. mà là những bản năng làm vốn có, những cái chạm da lẫn thịt nhột nhột, những giọt mồ hôi lăn trên mỏ môi có vị muối lẫn vị gì không biết nữa ? Có lẽ tui mơ màng nên chả nhận ra gì nữa.
Kết luận: Bạn nữ teen, vui vẻ này phù hợp khách không yêu cầu kỹ năng ạ. Biết vì sao ai cũng book 3 vé trở lên.
Tip: 900k=tic
08h00 24.12.22
Cảm ơn em đã giúp a ít phút quên đi.​

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
741
716
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Tiêu đề "Anh Là Của Em" thì làm gì có số mà mấy bác hỏi :2onion2:

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
mấy cái ngày đặc biệt không nên ngồi cạnh người mình nghĩ là đặc biệt hoặc đến những nơi đặc biệt mới không bị suy nghĩ nhìu =))